[Funland] Ghen ...

pham minh

Xe container
Có lẽ số mình hẩm hiu hay sao mà toàn gặp những thằng ghen mù quáng.
Em làm cùng con vợ, thằng kia thì làm xxx. Vì chơi với con vk, nên cũng hay rượu chè với cả 2 vợ chồng khá thân thiết.
Đến đầu xuân đi làm, con vợ mới mời về nhà nó uống chén rượu.
Sau hồi chúc tụng xong, cũng có tí phê... không biết con vợ nói gì thì tự nhiên thấy thằng chồng chửi con vợ .. cũng dm, con này con kia.
Ông bạn ngồi cạnh đứng ra can... thằng chồng phun ra luôn.
- Con này đĩ thõa lắm, bao nhiêu thằng ve vãn nó nhưng nó lại còn đong đưa lại. Kể cả thằng T - kế toán, thằng H - vật tư trưởng.
Ngồi nghe mà ù cả tai... vì thằng chồng con kia vừa nhắc 2 cái tên trong đó có mình.
Ba chân bốn cẳng chạy luôn... nhỡ nó say nó táng cho cái thì hỏng.
Thế cụ là thằng T hay thằng H :))

cưỡi chổi

Xe lăn

caisua

Xe lăn
chuyện ghen sao hay bằng chuyện ghen ngược chứ, bồ ghen với vợ mới ly kì

Triển Chiêu

Xe tăng
Thằng bạn em được vợ nó cho 2 lít mỗi ngày uống cf, ghen vl
Thằng bạn cháu đc vợ mỗi ngày cho 2 lít uống cafe, nó lại nhịn không uống, cứ 2 ngày lại ra TDH 1 lần. Ghen vl :D

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Như ông anh đó chắc chỉ có 1 cách là đặt mua lấy 1 cái tủ kính, rồi cất vợ vào xong ngồi ngắm mỗi ngày thôi. Hehe
Nhớ không nhầm quãng 6 năm trước mợ có quả hình ngồi vận nguyên con màu đen quầy bar chụp từ sau lưng thần thái như HongKong mịn màng như em bé mà hôm nay mợ bảo gì về ghen í nhỉ, em nghĩ người như mợ thì khối cụ (cả em) mơ rước về còn không kịp nữa là, ghen làm éo gì ạ. Lời góp chân thành. Tình yêu nhiều khi dở hơi, đến vài năm sau nhìn lại thấy rất vớ vẩn khi ghen. Nếu còn giận thì bảo em nhé, em rước về em thờ.

huongdo03

Xe tăng
Kể mợ nghe chuyện nữa, thật 100%.
Trước nhóm em hay phải đi công tác HP, để thuận tiện nên thuê một cái villa để ở.
Một tối, đang uống rượu với khách thì chú em trong nhóm chạy mất. Lúc sau về thì thấy đang nằm nhà.. cũng hỏi qua thì bảo em mệt về nhà trước.
Ở thêm 1 thời gian, để ý cứ 9h tối là chú này lại chui vào wc ngồi 1 lúc. Sau nhiều lần mới hỏi, lúc đầu chú em này không nói, sau thì mới thộ lộ:
Cứ đến giờ đấy là em phải vào toa lét để chụp cái ảnh, tay cầm cái bài chải (do vợ nó mua) để quay clip gửi cho vợ.
Nó mà không thấy, là nó lại uống thuốc ngủ luôn.... đã 2 lần phải đưa vào viện để rửa ruột rồi.
Đàn bà ghen cũng không kém, nhưng có vẻ kém khôn hơn!
Ối dồi, cụ dùng từ kém khôn thật là quá lịch sự ý.

2bplus

Xe buýt
Thằng bạn cháu đc vợ mỗi ngày cho 2 lít uống cafe, nó lại nhịn không uống, cứ 2 ngày lại ra TDH 1 lần. Ghen vl :D
Ôi cụ kể chuyện ấy ra đây thì ối xã của các mợ ở đây lại bị cắt mất tiền cf mất thôi :D

Lệ Cẩm

Xe điện
Tàn Xynh em gọi chị vào kể chuyện GHEN cho chị Thoa nghe =))

skuadi

Xe điện

Triển Chiêu

Xe tăng
Điêu. Tdh làm gì còn giá 4 loét:D
Cụ update lại đi nhé, 3 loát cũng có, 2 loét rưỡi cũng nhiều mà khách quen thường có khuyễn mãi. Thêm nữa thi thoảng nó rịn uống, rịn đi khoảng 20 ngày để gặp PGA nữa cơ =))

Triển Chiêu

Xe tăng

Triển Chiêu

Xe tăng
Ôi cụ kể chuyện ấy ra đây thì ối xã của các mợ ở đây lại bị cắt mất tiền cf mất thôi :D
Thớt này toàn các cụ thôi cụ ạ, còn có mợ nào thì đấy là có cụ quá đen :D

battai

Xe buýt
Có lẽ số mình hẩm hiu hay sao mà toàn gặp những thằng ghen mù quáng.
Em làm cùng con vợ, thằng kia thì làm xxx. Vì chơi với con vk, nên cũng hay rượu chè với cả 2 vợ chồng khá thân thiết.
Đến đầu xuân đi làm, con vợ mới mời về nhà nó uống chén rượu.
Sau hồi chúc tụng xong, cũng có tí phê... không biết con vợ nói gì thì tự nhiên thấy thằng chồng chửi con vợ .. cũng dm, con này con kia.
Ông bạn ngồi cạnh đứng ra can... thằng chồng phun ra luôn.
- Con này đĩ thõa lắm, bao nhiêu thằng ve vãn nó nhưng nó lại còn đong đưa lại. Kể cả thằng T - kế toán, thằng H - vật tư trưởng.
Ngồi nghe mà ù cả tai... vì thằng chồng con kia vừa nhắc 2 cái tên trong đó có mình.
Ba chân bốn cẳng chạy luôn... nhỡ nó say nó táng cho cái thì hỏng.
Cụ là kế toán hay chạy vật tư ạ?

Thoa Trịnh

Xe điện
Nhớ không nhầm quãng 6 năm trước mợ có quả hình ngồi vận nguyên con màu đen quầy bar chụp từ sau lưng thần thái như HongKong mịn màng như em bé mà hôm nay mợ bảo gì về ghen í nhỉ, em nghĩ người như mợ thì khối cụ (cả em) mơ rước về còn không kịp nữa là, ghen làm éo gì ạ. Lời góp chân thành. Tình yêu nhiều khi dở hơi, đến vài năm sau nhìn lại thấy rất vớ vẩn khi ghen. Nếu còn giận thì bảo em nhé, em rước về em thờ.
Vâng em cảm ơn. Nhưng em đang còn sống sờ sờ như này cụ lại đem thờ