Getz & Click clup

bes

Xe lăn
Chào cả nhà. Tôi vừa có cuộc hành trình với em Getz đi Thanh hóa với hành trình trên 1000km đến các điểm đẹp điểm, di tích, du lịch.
Getz 1.1 MT 30L 2318
Getz MT 1.1 mà bác làm quệt hơn 1000km thì kinh thật đấy , bái phục .

MayMan

Xe tăng
bác high tech quá. Em join rồi đấy.

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
Em tham gia hội với, nhưng vấn đề là thứ 2 em mới đi đăng ký kết hôn và vài ngày sau nữa mới có giấy, thế nên sau khi có đầy đủ chứng nhận mới dám đem vợ đi chơi, có gì các bác ới em với nhé.

Với lại tiện đây cho em hỏi luôn vài vấn đề kiểu mở cửa xe lần đầu:
- Em ở Thanh Xuân thì đi dán cách nhiệt loại nào và ở đâu thì giá vừa phải, rót tầm bi nhiêu lít polymer, có gần đầy bình không :redface:
- Getz có lắp được cản trước không? trình lái của em mà không có cản 2 đầu run lắm, sân lại hẹp, mà đầu Getz thấy toàn đồ nhựa :102: Cản loại gì thì tốt và lại ở đâu, giá bi nhiêu lít polymer tiếp :D
- Xe mới thì nên lắp thêm những cái gì để giữ được sự sạch sẽ và an toàn (còn đẹp đẽ tiện nghi thì em chưa dám nghĩ)
- Cái này rất mạo muội, hỏi luôn cho biết đường phấn đấu, Getz em thì có thể phấn đấu thế nào để có một cái logo OF dán ở xe không (l)

quangthanh_75

Xe tải
Các Bác thân mến.
Chiều nay 17h30 chúng ta sẽ họp mặt nhau tại trước sân vận động Mỹ Đình. Đây là lần đầu tiên chúng ta tổ chức buổi họp mặt và thành lập câu lạc bộ do vậy các Bác trong hội Getz & Click đến tham dự đông đủ và đúng giờ.
Xin kính mời đại diện Admin của site đến tham dự cùng anh em.

bes

Xe lăn
Em tham gia hội với, nhưng vấn đề là thứ 2 em mới đi đăng ký kết hôn và vài ngày sau nữa mới có giấy, thế nên sau khi có đầy đủ chứng nhận mới dám đem vợ đi chơi, có gì các bác ới em với nhé.

Với lại tiện đây cho em hỏi luôn vài vấn đề kiểu mở cửa xe lần đầu:
- Em ở Thanh Xuân thì đi dán cách nhiệt loại nào và ở đâu thì giá vừa phải, rót tầm bi nhiêu lít polymer, có gần đầy bình không :redface:
- Getz có lắp được cản trước không? trình lái của em mà không có cản 2 đầu run lắm, sân lại hẹp, mà đầu Getz thấy toàn đồ nhựa :102: Cản loại gì thì tốt và lại ở đâu, giá bi nhiêu lít polymer tiếp :D
- Xe mới thì nên lắp thêm những cái gì để giữ được sự sạch sẽ và an toàn (còn đẹp đẽ tiện nghi thì em chưa dám nghĩ)
- Cái này rất mạo muội, hỏi luôn cho biết đường phấn đấu, Getz em thì có thể phấn đấu thế nào để có một cái logo OF dán ở xe không (l)
Em dán 3M loại gương ( vì xe em màu bạc) , cực đẹp và mát . Cả xe hết khoảng 5 củ .
Xe mới nên mua bảo hiểm thân vỏ, khỏi phải lắp cản đầu cản đít - trông xấu và giống taxi lắm .
Còn vài thứ nên lắp thêm là cảm biến lùi, thay đôi còi ( còi theo xe nghe chán vật) .
Em hay lắp đồ ở chỗ Minhkhoi 2 Trần Thánh Tông, bác qua đó xin luôn logo !!! Bảo hiểm mua chỗ Âu Mỹ 91 Lĩnh Nam hoặc Tiên Phong 87 Láng Hạ .

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
Hu hu các bác off sớm thế :'( chả nhẽ em vác xe máy đi off :102:

Em cảm ơn bác Bes ạ, mấy hôm nữa em sẽ mò mẫm lên mấy chỗ đó xem thế nào (b)
thế hoá ra lắp cản vào lại xấu hơn ạ, thế thì thôi cũng đc, chỉ sợ va quệt cũng xót, có người đền hộ nhg nó vẫn là đồ thay đồ sửa, sao bằng nguyên bản???

quangthanh_75

Xe tải
Hu hu các bác off sớm thế :'( chả nhẽ em vác xe máy đi off :102:

Em cảm ơn bác Bes ạ, mấy hôm nữa em sẽ mò mẫm lên mấy chỗ đó xem thế nào (b)
thế hoá ra lắp cản vào lại xấu hơn ạ, thế thì thôi cũng đc, chỉ sợ va quệt cũng xót, có người đền hộ nhg nó vẫn là đồ thay đồ sửa, sao bằng nguyên bản???
Bác cư đến tham dự cho vui.:41::41:

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
Chúc các bác đi chơi vui vẻ, em không đi được rồi, trở ngại đủ đường.
Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm và nhắn mời của các bác (b)

À em hỏi cái nữa, còi giữa vô lăng thì có làm sao cho nó ra 2 chấu 2 bên được không?
tay em vừa yếu vừa nhỏ, cầm vô lăng thì khó với vào còi, cầm vào chấu thì điều khiển nặng quá hic hic

quangthanh_75

Xe tải
Chán quá. Chiều nay Hà Nội mưa Tôi đã ra đợi các Bác nhưng chẳng có Bác nào đến cả.Đợi đên 18h15 đành phải về không thì đường ngập.

SayXe1902

Xe hơi
Website
www.mohinh.com
khổ thân bác quá
nhưng âu cũng là thể hiện nhiệt tình của người lập topic, bọn em xin lỗi và xin ghi nhận :69:
vài hôm nữa em đeo biển rồi em cũng xin ra hầu trà đá bác (c)
(có gì bác PM cho em cái số :101: cho nó dễ liên lạc ạ)

kickn_rush

Xe hơi
Dạ thưa các cụ, nhà cháu cũng click, làm ơn cho nhà cháu tham gia google group với. :6:

ducxit

Xe điện
sorry em sợ mưa to ngập như hôm trước nên ko dám đi đâu.

javcafe

Xe đạp
Chán quá. Chiều nay Hà Nội mưa Tôi đã ra đợi các Bác nhưng chẳng có Bác nào đến cả.Đợi đên 18h15 đành phải về không thì đường ngập.
Thật tình ái ngại quá. Hôm qua em không vào thớt này nên không biết có vụ ọp này.

Em đã làm cái google group ở đây http://otofun.com/showpost.php?p=573637&postcount=42, các bác join vào đi. Khi nào có lịch gì, chỉ cần gửi 1 cái mail vào gccvn@googlegroups.com là được. Với lại lần sau có dự định ọp, em nghĩ nên lên cái lịch trước 1,2 ngày.

quangthanh_75

Xe tải
Thật tình ái ngại quá. Hôm qua em không vào thớt này nên không biết có vụ ọp này.

Em đã làm cái google group ở đây http://otofun.com/showpost.php?p=573637&postcount=42, các bác join vào đi. Khi nào có lịch gì, chỉ cần gửi 1 cái mail vào gccvn@googlegroups.com là được. Với lại lần sau có dự định ọp, em nghĩ nên lên cái lịch trước 1,2 ngày.
Cảm ơn Bác đã làm cái địa chỉ mail. Tôi tổ chức buổi off lên lịch trước 1 tuần cơ Bác ợ. Mà chẳng có mống nào đến, quá chán.

atlink2

Xe tải
Cảm ơn Bác đã làm cái địa chỉ mail. Tôi tổ chức buổi off lên lịch trước 1 tuần cơ Bác ợ. Mà chẳng có mống nào đến, quá chán.
hic, em cứ đinh ninh là CN cơ, nên cứ ung dung ngồi đợi. :(.

Em xin có ý kiến: Mail thì cũng ko phải ai cũng thường xuyên mở mail, nên cũng dễ bị tình trạng như trên thêm lần nữa lắm. Tốt nhất, em thấy là các bác nào muốn join thì xin để lại số mobile (vì bác nào chắc cũng dùng mobile thường xuyên hết cả, trừ trường hợp nằm ở vùng "phủ chăn" quá nhiều, hehe) , rồi khi nào chốt được lịch off thì 1 người sẽ gửi sms hết cho các bác, và trước ngày off 1 ngày thì lại sms tiếp để nhắc các bác. Nếu các bác ko ngại, thì em xin đảm nhận việc này cho.

Các bác cố gắng tiến hành nhanh nhanh chút, giờ đang là hè rồi, nên tiến hành được sớm thì tháng sau chúng ta làm chuyến ra tỉnh ngoài, các bác nhỉ ? :D.

mobile của em đây: 0904160220.

ps: Đi chơi xa thì mới cần đi ô tô (mà chưa chắc đã cần, đi chung cũng được), còn đi giao lưu ở trong TP thì đi xe máy cũng được các bác ạ, ko nhất thiết là phải đi ô tô đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Getzai

Xe hơi
Cho e đăng ký làm mem của Getclub với pà kon nhé, em tìm mãi giờ mới thấy FR này

huyndaigetz

Xe đạp
dien thoai cua em la: 0983 246 668, YM: thanhlengoc79

Cac pác di thi alo em phat nhe