Gentra S và Gentra SX khác nhau thế nào nhểy :-/

IMB

Xe đạp
Gentra đi nhanh tã lắm, xăng uống vãi linh hồn, ồn, nóng khủng khiếp, lại là phiên bản Lanos nâng cấp nên đừng có mua bác ạ, mua Kia Morning hay Spark đi cho đỡ phải lăn tăn (còn em bây giờ nếu ai đó gạ đổi KM hay Spark cộng với thêm tiền để lấy Gentra em cũng ko đổi)
Mỗi bác một cảm nhận về Gentra, em cứ như bị tung hỏa mù í:102:Tuy nhiên em thích dòng sedan hơn hatchback, hơn nữa giá Gentra khá dễ chịu, nên em vẫn vote cho "anh chàng lịch lãm" này 1 phiếu, hịhị

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
bác thêm ít $$ nữa múc con lacetti đi cho lành

masterlazy

Xe tải
Giá Gentra-X nhập nguyên chiếc giá nói là 19.5 các bác cứ mặc cả nhé. :) ở Đăng Quang ấy.
Em đi Gentra-X thấy nó ăn đứt KM về mọi mặt. Ăn xăng thì như nhau.
Xe đầm hơn, êm hơn, đẹp hơn, nội thất rộng rãi hơn ( rộng hơn cả Getz). Nếu nói về độ ồn, em ko dám nói phét chứ nó có khi còn êm hơn Yaris đấy, bác khác thử kiểm chứng xem.
Về rộng rãi, bác thử xem KM ngồi sau có thoải mái ko, chứ Gentra-X ngồi cực thoáng.
Cũng chẳng có cái vụ rồ ga đâu, chắc Gentra trong nước làm mất khách quá thôi.

Lúc đầu em cũng máu sedan, hihi, nhưng sau em thấy sedan chơi gentra thì giống taxi lắm. Sau này muốn đổi xe, ai mua nhìn cũng sẽ nghi ngờ. Chứ em chơi dòng nhập nguyên chiếc, yên tâm về điều đó.
Nói về đội bền thì 5 năm nữa em xin bàn tiếp, vì chẳng ai dám nói nó bền hay ko mà chỉ cần nghe người ta nói thế cả :)) (b)

IMB

Xe đạp
Giá Gentra-X nhập nguyên chiếc giá nói là 19.5 các bác cứ mặc cả nhé. :) ở Đăng Quang ấy.
Em đi Gentra-X thấy nó ăn đứt KM về mọi mặt. Ăn xăng thì như nhau.
Xe đầm hơn, êm hơn, đẹp hơn, nội thất rộng rãi hơn ( rộng hơn cả Getz). Nếu nói về độ ồn, em ko dám nói phét chứ nó có khi còn êm hơn Yaris đấy, bác khác thử kiểm chứng xem.
Về rộng rãi, bác thử xem KM ngồi sau có thoải mái ko, chứ Gentra-X ngồi cực thoáng.
Cũng chẳng có cái vụ rồ ga đâu, chắc Gentra trong nước làm mất khách quá thôi.

Lúc đầu em cũng máu sedan, hihi, nhưng sau em thấy sedan chơi gentra thì giống taxi lắm. Sau này muốn đổi xe, ai mua nhìn cũng sẽ nghi ngờ. Chứ em chơi dòng nhập nguyên chiếc, yên tâm về điều đó.
Nói về đội bền thì 5 năm nữa em xin bàn tiếp, vì chẳng ai dám nói nó bền hay ko mà chỉ cần nghe người ta nói thế cả :)) (b)
Em xin đa tạ những thông tin của bác, rất có ích đối với em:6:. Cho em thỉnh giáo bác thêm vài điều ạ: Gentra X và SX thì hơn kém nhau cái gì bác nhỉ, dạo mua bác có hỏi giá nhập nguyên chiếc của em SX ko ạ? Mua nhập thì chắc p đặt tiền rồi chờ hàng về, bác nhể? Còn cái vụ giống taxi thì em không ngại lắm, vì em khoái màu đen tuyền hoặc đỏ đun, nom rất khác với mấy em da trắng nhởn chuyên chở thuê, hế hế

IMB

Xe đạp
nếu bác đã dự định Kia morning thì nên chơi sang giòng Gentra-X hàng nhập nguyên chiếc
Hình dáng đẹp giống I30 mà số tự động 1.2 đi sướng hơn hẳn Kia morning mà giá hơn không đáng bao tiền. Mà xe rất êm, không ồn rất hợp với gia đình.
Em mới ôm con này, ai cũng khen là lựa chọn hợp lý hơn là KM nhiều
Ah bác ơi, chú Gentra X nhập nguyên chiếc của bác có đèn sương mù và tay lái trợ lực ko vậy? Hay cũng bị cắt như xe trong nước ạ? Nếu bác cho anh em chiêm ngưỡng tí hình nội ngoại thất của em nó thì tuyệt quá (em đang săm soi kén "đức lang quân" mừ:P)

masterlazy

Xe tải
Ah bác ơi, chú Gentra X nhập nguyên chiếc của bác có đèn sương mù và tay lái trợ lực ko vậy? Hay cũng bị cắt như xe trong nước ạ? Nếu bác cho anh em chiêm ngưỡng tí hình nội ngoại thất của em nó thì tuyệt quá (em đang săm soi kén "đức lang quân" mừ:P)
Hình ảnh thì có trên forum rồi đấy bác.
Nó còn nguyên sương mù. Tay lái trợ lực dầu. bị cắt mất cái CD thôi. :21:

masterlazy

Xe tải
Em xin đa tạ những thông tin của bác, rất có ích đối với em:6:. Cho em thỉnh giáo bác thêm vài điều ạ: Gentra X và SX thì hơn kém nhau cái gì bác nhỉ, dạo mua bác có hỏi giá nhập nguyên chiếc của em SX ko ạ? Mua nhập thì chắc p đặt tiền rồi chờ hàng về, bác nhể? Còn cái vụ giống taxi thì em không ngại lắm, vì em khoái màu đen tuyền hoặc đỏ đun, nom rất khác với mấy em da trắng nhởn chuyên chở thuê, hế hế
SX có hàng nhập không thì em ko biết đâu.
Nó khác nhau rõ nhất là cái số tự động bác ah. còn các thông số khác thì em không để ý. Vì khi em mua đã xác định là mua số lười cho phù hợp với đk đường xá HN rồi.

xetaybac

Xe tăng
Vợ 2 cuả bác da đen huyền bí hay phết, dòng sedan đúng là màu đen luôn rất sang trọng! Tuy nhiên, em đang tính tậu 1 chú SX màu đỏ đun cho hợp mệnh. Các bác biết đại lý nào bán giá tốt mách em với nhé! Kính các bác!(c)
em nghe nói màu đỏ hiện đang cháy hàng,cụ thử dạo qua mấy salon hỏi sale xem,hình như có cụ mr.hai trên này là sale của GM đấy.(b)(b)hoặc qua 1 lê trọng tấn hỏi xem.
màu đỏ cũng đẹp,nhưng em nghĩ lấy màu đen nhìn sang hơn,với lại sơn sửa nó rẻ hơn mà dễ làm hơn.:69:

kukumalu1803

Xe máy
GentraX nhập khác với Gentra LD 1 trời 1 vực....GentraX là hatchback nhỏ hơn i30 1 chút..nhìn cũng côl lắm

thevinh72

Xe đạp
Iem định cưới iem ơ kìa morning nhưng vợ cả nhà iem chê cô vợ lẽ đấy vừa lùn vừa béo :49::49: :102::34::34:nên iem để ý tới 1 trong 2 iem Gentra S hoặc Gentra SX :6:. Nhưng iem lại lăn tăn không biết sự khác nhau giữa 2 iem này là rì? *-)*-)Liệu 2 iem Gentra S hoặc Gentra SX so với Ơ Kìa có tốn xăng hơn không ạ :^)! Iem cũng thấy các salon shơ giá khác nhau quá nên chưa biết ra đâu để chạm ngõ trước, Vậy nên iem kính mong các bác tư vấn giúp iem với! Em vin vodka các bác tới bến! (b)
Gentra S là xe 1 đầu, SX là loại 2 đầu

Hậu bn

Xe hơi
Mời cụ 1 em gentra x nhập khẩu sản xuất 2009 đk 2010 chạy 10v km sơ cua chưa dùng xe không đâm đụng ngập nước máy zin động cơ 1.2 tiết kiệm xăng cụ nào thích alo e 0813291555

Xe

Chay

Cụ đầm

chắc

Rộng rãi