Genesis

ByFoot

Xe tải
Mới đây Genesis đoạt giải xe của năm. Xin phép mở thớt này để ae nhận xét đánh giá và cập nhật thông tin về em này. Cá nhân tôi thấy hyundai có nhiều tiến bộ đặc biệt cho công nghệ xe du lich. Tôi có ý đợi e này về mà hay sẽ cưới, mời các bác ném đá cho vui nhé (b)(b)(b)

chuvoicon

Xe tăng
Em này mà giá xung quanh 50k-60k thì chắc chắn là quá ngon, em này được đánh giá còn hơn cả serie 5 của BMW, em tính khi nào giàu bất chợt sẽ chắc chắn cưới em này...bác nào đã cưới em này dòng sedan ở Hà nội cho anh em qua tham khảo tí ạ

quangnd

Xe buýt
Em này mà giá xung quanh 50k-60k thì chắc chắn là quá ngon, em này được đánh giá còn hơn cả serie 5 của BMW, em tính khi nào giàu bất chợt sẽ chắc chắn cưới em này...bác nào đã cưới em này dòng sedan ở Hà nội cho anh em qua tham khảo tí ạ
Giá 60k thì cụ mơ với không tới được. Em nó giá cũng từ 90K trở lên cụ à. Có phải Coupe đâu. VN hiện chưa có em nào, có lẽ sau tết sẽ có xe về đấy. Hàng Sedan này có options rất nhiều, hơn hẳn Lexus ES 350 luôn. Cá nhân em thì nếu chọn BMW 5, LEX ES hay Mer E thì em sẽ chọn Genesis Sedan. Em ngồi lên tất cả các em này rồi. 1 vodka cho Genesis. Giá bình dân, chất lượng hàng hiệu. Rất tốt dành cho những người thực dụng.

mr_hieu1

Xe điện
em thấy em này nhìn ngoài cũng không đẹp lắm ( theo gu của em ) , nội thất thì em chưa biết , máy móc cũng thế
nếu em có tiền em cũng không chọn em này

phuongot

Xe đạp
em thấy em này nhìn ngoài cũng không đẹp lắm ( theo gu của em ) , nội thất thì em chưa biết , máy móc cũng thế
cu. noi' the' nao"chu' em thay'no'dep. lam' ma"

ByFoot

Xe tải
có bác trên 4rum chào 68k dặt 10k trước sau 45 ngày nhận xe . tôi vẫn muốn hạ nữa sẽ chơi em này (b)

quangnd

Xe buýt
Cụ chưa nhìn thấy em nó cứ phán bừa. Nếu làm cái Blind Test cho cụ chạy LEXUS ES 350 và Genesis Sedan chắc cụ vớ vội Genesis Sedan. Cụ phải tận mắt thấy, tận tay sờ, tận chân đạp thử ga rồi hãy kết luận mới khách quan (b)

có bác trên 4rum chào 68k dặt 10k trước sau 45 ngày nhận xe . tôi vẫn muốn hạ nữa sẽ chơi em này (b)
68K là xe 3.3 nội địa phải không cụ? Giá đấy thì múc được rồi :69:. Mà đặt được cũng giỏi, xe đang nằm trong waiting list mà.

angelhell

Xe hơi
Genesis được đặt trong chiến dịch phát triển thành thương hiệu hạng sang của HYUNDAI mà, với xe medium của HD e đã thấy option và chất lượng quá ổn so với mức giá (ở bển sẽ thấy sự khác biệt hơn, ở VN điều kiện bảo hành chính hãng hay các chính sách thuế ko so làm gì) thì hạng sang chắc ko có gì bàn mấy cả.
Ko đơn giản khi mà các hãng thi nhau mua về để mổ xẻ Genesis nhằm tìm hiểu đối thủ. Khi nào em nó ở VN mà có điều kiện kinh tế tốt e sẽ nhường i30 cho vợ cả và đóng em này :69:

heavyrain2408

Xe buýt
Website
www.cse.wustl.edu
Các cụ ca ngợi Genesis quá.
Cháu thì thấy dáng Genesis thì ko thể so được với Lexus GS chứ nói gì đến BMW 5. Hình 1 em Genesis cháu gặp hôm nọ này :P

Nhưng mà mức giá của em này thì đúng là hấp dẫn (l) Được cái xe to, so với chiếc Accord đằng sau thì thấy to hơn hẳn (k)

ByFoot

Xe tải
Bình chọn đánh giá Genesis sedan hơn xe này xe kia là bọn chuyên đánh giá xe hơi của Mỹ gồm hơn 400 nhà báo thế giới chứ k phải ta đâu cụ ạ. bọn này nói xe hay thì chắc chắn là hay rồi còn ở Vn đã ai có đâu mà nhận xét(b)

quangnd

Xe buýt
Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi (b)

Mấy chú nhà báo nhà ta thì bên nào cho tiền thì các chú viết hay và PR dùm, tiền càng nhiều thì mức độ đánh giá càng cao :77:.

Còn các cụ nhà ta thì đánh giá cảm tính là nhiều, về kỹ thuật không vững, kinh nghiệm non nhưng cũng hay phán. Thôi thì 9 người 10 ý. :41:

Mỗi xe có 1 nét đẹp riêng. Nếu Genesis nó mà gắn mác BMW hay Mer rồi đem ra giới thiệu có khi các cụ chê Genesis lại ca tụng BMW hay Mer ấy nhờ.:102:

trinhoc9x

Xe tải
Em thấy chiếc này nhìn giống Camry 3.5.Nhìn cũng có vẻ quý phái lắm:6:.Dạo này đi đường gặp chiếc này nhiều lắm:69:

SonataHQ

Xe điện
HyundaiSonata YF 2010 có bác nào biết

Em nghe nói đã có trên thị trường em này Bác nào biết cho em mấy cải ảnh nội thất, em đã nhìn thấy hình ảnh của em nó nhưng chưa rõ nét và đầy đủ, kính các bác biết giúp em.

hoangdong1269

Xe buýt
Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi (b)

Mỗi xe có 1 nét đẹp riêng. Nếu Genesis nó mà gắn mác BMW hay Mer rồi đem ra giới thiệu có khi các cụ chê Genesis lại ca tụng BMW hay Mer ấy nhờ.:102:
Vấn đề ở chữ nếu của cụ đấy ạ. cụ có hỏi tại sao MẸC hay BIM không làm như huyndai không ?
Nếu so sánh như cụ thì Lexus = MẸC rồi cụ ạ

Phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi

Thần Sấm

Xe máy
nói chung là genesis cũng ngon đê, cụ nào muốn đi xe rẻ mà các thứ khác lại ngon thì múc, còn nếu nói về thương hiệu và đẳng cấp thì nó vô cùng lắm, ai ko quan tâm thì ko phải xoắn