Gaz 69 dành cho Offroad

thanh3e

Xe tải
Hị hị, chiều nay em nó đã nhong nhong trên đường Lý Thường Kiệt roài. (y)
Chủ nhân mặc áo màu hồng, tự lái xe... trông kỹ thì đúng là bác "NGỌT". Cho tí cảm nhận đê bác, điều hòa thế nào? :))

Tomcun

Xe hơi
Trưa nay tính tiền nhầm, chiều vào Thanh Xuân thanh toán mất 4,310 triêu, bo thêm mấy trăm cho mấy anh em công nhân thế là lôi Chuồng gà ra đường, đi vui phết

Về điều hòa? Xem lại mấy phim cũ của VN, thấy mấy anh bộ đội vừa lái xe vừa vắt thêm cái khăn mặt ở cổ nên chắc cũng không đến nỗi quá nóng (có nên bắt chước không nhỉ)

Mình thích độ con này nguyên bản, nếu có gì sai sót mong anh em chỉ giáo nhé

saigonvw

Xe tăng
Trưa nay tính tiền nhầm, chiều vào Thanh Xuân thanh toán mất 4,310 triêu, bo thêm mấy trăm cho mấy anh em công nhân thế là lôi Chuồng gà ra đường, đi vui phết

Về điều hòa? Xem lại mấy phim cũ của VN, thấy mấy anh bộ đội vừa lái xe vừa vắt thêm cái khăn mặt ở cổ nên chắc cũng không đến nỗi quá nóng (có nên bắt chước không nhỉ)

Mình thích độ con này nguyên bản, nếu có gì sai sót mong anh em chỉ giáo nhé
Nên chứ Bác ! Quần , áo bằng vải Ga-ba-đin Tô Châu , khăn mặt bông TQ, dép đúc ( không sợ mất dép như nhà Giang trọc ), và nhớ là áo lót phải là của dệt kim đông xuân, quần đùi chính uỷ ( chứ đừng bắt chước nhà Trọc chơi quần đùi hoa nóng lắm ):)) :)) :)) (b) (b) (b)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nên chứ Bác ! Quần , áo bằng vải Ga-ba-đin Tô Châu , khăn mặt bông TQ, dép đúc ( không sợ mất dép như nhà Giang trọc ), và nhớ là áo lót phải là của dệt kim đông xuân, quần đùi chính uỷ ( chứ đừng bắt chước nhà Trọc chơi quần đùi hoa nóng lắm ):)) :)) :)) (b) (b) (b)
Em ạ bác.

Mà em nhớ thời xưa chỉ mặc quần đùi chứ trong quần đùi không có thêm cái quần đùi con. Giờ mà mặc thế thì nó đong đưa lắm, ngượng chết. :)) :)) :))

Tomcun

Xe hơi
Oạch mặc thế Công an bắt chết, hôm nào mát trời, mặc Comple được không nhỉ
Nói vui vậy thôi, à mà này lắp thêm cái quạt ngầu ngầu ở kính lái liệu có được không các bạn?
Đi mấy xe kia thì cũng được, nhưng muốn thử cảm giác khổ ải của ngày xửa ngày xưa chút xíu, mà chẳng thấy khổ gì mấy anh em ạ, thấy khoái là đằng khác

CCCP

Xe máy
Các bác nói chuyện tượng hình nghe hay quá ;)

Tomcun

Xe hơi
Chào CCCP!, Bên phải xe mình có gắn CƠM CANH CHÁO PHỞ đấy, bên trái xe có Cái Búa đè lên cái Liềm nhìn cũng ngây ngô ra phết

CCCP

Xe máy
Thật hả bác, thế thì em với bác có duyên rồi đấy :)

Tomcun

Xe hơi
Được làm bằng đồng, sơn màu đỏ rồi bắn đinh rút vào cửa trái và cửa phải của Gaz69, chiều nay vừa mới gắn xong

CCCP

Xe máy
Bác có cái hình nào không? cho em chiêm ngưỡng với

Tomcun

Xe hơi
Chiều nay vừa mới lôi em này về nên chưa chụp ảnh, bác muốn xem nó thì mời bác ra đối diện Mélia nhé, hôm nào rỗi rãi mình sẽ chụp rồi post sau

Chim lợn

Xe hơi
He he, các chú cứ phá xì pam ghê quá :))

thanh3e

Xe tải
Bác làm quả quạt con cóc đê, gắn thẳng trên láp-lô ấy. Hôm qua thấy bác chạy không mui, gió trời là tốt nhất đấy!
Về trang phục thì hoặc ra Lê Duẩn sắm đồng phục "bộ đội" hoặc chơi hẳn bộ "quân giải phóng TQ" là ổn bác ạ!

l'espace

Xe đạp
@ tomcun: nhìn con xe của a mê quá, hôm nọ e đứng chờ ng iu e ở chỗ cửa hàng của a, ra xem e nó mà cứ nhỏ hết cả rãi ra thế mới chết, e thấy cái hình CCCP và búa liềm sơn chìm lên đẹp hơn a à, thế a lại k đi HUMMER nữa à...

kar

Xe điện
Tướng tá mấy anh Tomcun này đi Hummer với Q7 ko hạp đâu, bán hết đi! Đi Gaz là nhất đấy :))

Tomcun

Xe hơi
Nghe cũng có lý phết nhưng mình hay đi công tác ở các tỉnh bạn, nhỡ đang đi mà mưa to thì làm thế nào? Thôi thì góp vui cùng anh em vậy, nếu hôm nào đi đâu có nhiều hố bom thì alô để mình vác chuồng gà đi phá cùng nhé
Mai thay được 5 cặp lazang và lốp xịn của Liên Xô, chắc vài hôm nữa thay được nốt đôi gương, nhìn mấy cái gương này cứ như bị gai đâm vào....mông
A ma nay anh em nao biet ththong tin co con Traika nao thi alo nhe, minh dang them tua nươc mieng

Tomcun

Xe hơi
Hì, minh hay di cong tac xa, the nho dang di Troi mua thi lam the nao? Thoi thi co cai Chuong ga goi la gop vui cung anh em vạy
Anh em nao biet thong tin o dau co ban Traika thi alo cho minh nhe ( 0908828888)
Chieu nay hoac mai minh se thay dươc 05 bo lazang va sam lop cua Lien Xo zin, con cap gương nhin trong ngưa mat qua, chac co le vai hom nua se thay dươc
Hom nao anh em di cho nao dương xa co nhieu o voi, o khung long hoac ho bom, ho min thi alo cho minh de minh thu pha xem Chuong ga co hong dươc ko nhe