Gáy Sh nhập 2k10

maithanh85

Xe buýt
Em thấy gáy con SH Việt nó tiện đấy chứ cụ, on/off đèn dễ, lắp gáy nhập ko nhẽ để đèn cả ngày
Tức là chỉ cho giống thôi chứ vẫn có công tắc on/off nhưng sẽ chế vào một vị trí kín đáo hơn ví dụ ở phía dưới gần tay phanh.cái này nhiều cụ làm rùi.

bimbimpro

Xe buýt
Cụ thử ra cửa hàng Hạnh Linh phố Thịnh Yên hỏi xem sao, em thấy ở đấy bán hàng cũng được lắm

KuAnh

Xe tăng
Cụ ơi việt thì hãy cứ để nó là việt đi có sao đâu ạ :) người ta có nói cụ đi xe nhập là cụ hơn thằng xe việt bla bla đâu ạ trước em đi xe việt lên Sport mà vẫn để nguyên gáy đấy ạ có sao đâu vẫn đẹp ạ :) mà giờ xe việt cũng mắc có rẻ gì đâu ạ :) tội gì đi phí tiền nuôi mấy cái ông bán đồ với giá cắt cổ như vậy? mà cụ mà chế gáy mà không làm công tắc đèn mà cứ để nó sáng cả ngày là gay đấy cụ ạ :( em chỉ có vài lời góp ý chứ không gạch đá gì cụ đâu ạ . Thân !

huuhuy

Xe tăng
Cụ ơi việt thì hãy cứ để nó là việt đi có sao đâu ạ :) người ta có nói cụ đi xe nhập là cụ hơn thằng xe việt bla bla đâu ạ trước em đi xe việt lên Sport mà vẫn để nguyên gáy đấy ạ có sao đâu vẫn đẹp ạ :) mà giờ xe việt cũng mắc có rẻ gì đâu ạ :) tội gì đi phí tiền nuôi mấy cái ông bán đồ với giá cắt cổ như vậy? mà cụ mà chế gáy mà không làm công tắc đèn mà cứ để nó sáng cả ngày là gay đấy cụ ạ :( em chỉ có vài lời góp ý chứ không gạch đá gì cụ đâu ạ . Thân !
Cụ nói chuẩn ạ, em cũng đi xe Việt, không thấy khác là mấy so với xe nhập.

Notalone121

Xe hơi
cụ ơi e hôm kia lên phố Huế và chợ trời hỏi gáy rồi vì xe e cũng giống xe cụ :) bi h giá hiện tại là 1tr850k cụ ợ. E đang tính ko biết nên thay gáy nhập hay là mình đi bịt lỗ đèn thì hơn. Nhưng có vẻ nếu bịt lỗ đèn trong cũng giả giả mà ko thật đâu, ng ta nhìn thoáng là nhận ra ngay (trừ khi cụ đi gián toàn bộ phần gáy). Cụ nào biết địa chỉ sơn vành, phuộc, tay xách lên bản sport cho e xin địa chỉ vs!
bịt lỗ đèn làm gì cụ,người ta nhìn nhập hay Việt là ở chổ dán tem cái nhựa bóng sh nhập nó tách ra 2 tem riêng,con sh việt chổ dán tem cái nhựa bóng nó liền ko tách làm 2 tem

maithanh85

Xe buýt
bịt lỗ đèn làm gì cụ,người ta nhìn nhập hay Việt là ở chổ dán tem cái nhựa bóng sh nhập nó tách ra 2 tem riêng,con sh việt chổ dán tem cái nhựa bóng nó liền ko tách làm 2 tem
Thực ra biến cái gáy việt sang giống y hệt nhập thì làm đc ngay có cụ làm rùi giống ko khác tí nào nhưng hơi mất công và thời gian thôi.nên e mới tìm mua luôn gáy nhập.chỗ phần bóng để dán tem dân độ làm giống nhập đc ngay mà.

maithanh85

Xe buýt
Vẫn đang chờ đợi ước mơ có đc gáy nhập với giá cả hợp với túi tiền mềnh.có thể hơi lâu.hôm nào qua bãi xe vi phạm giao thông của CSTG xem có xe nào hỏng rùi nói khó với mấy a GT để lại gáy với giá rẻ.hehe liều vụ này xem sao.
Hôm trc đọc báo thấy nói bãi xe nhiều xe SH để 1-2 năm nay ko thấy chủ đến xử lý nhận xe nhiều xe đã han rỉ,tróc sơn,vỏ xe rạn nứt....hehe con mồi ngon đây.

messenger87

Xe buýt
bác ơi. em mua cái gáy xe nhập ở Thịnh Yên cửa hàng Hồng Chương ấy. mua hơn năm nay rồi. giá hồi đó là 1850k. giá đó là chuẩn đấy. đảm bảo zin theo xe luôn. tại vì nó là nhập về nên đắt như thế đấy. em ra phố Huế hỏi nó đòi 2 củ cơ. bjo thì em hok biết.
còn công tắc đèn em để bên trong luôn. bật cả ngày, tem mua cái loại tem 50k 1 bộ ấy, như xe nhập. đảm bảo thay xong 2 thứ đó em đố bác nào đi đường nhìn ra luôn, giống (98%).em là em tự làm nhé. hok mất tiền cho mấy anh thợ. nếu thích đấu lại đèn thì đấu.(100% như nhập).
còn bác đã kết rồi thì chiến đi, vài bữa ăn sáng uống cà fe thôi mà.

luuc0ngtu

Xe hơi
bây giờ như này nhớ
cụ mang ra quán hàn nhựa xe máy ý, bảo ngta là tháo cái công tắc đấy ra, tháo cả nẫy ra rồi buộc nó vào khung xe nhé, còn cãi lỗ kia thì cụ bảo ngta hàn kín lại cho sau đó đợi nhựa nguội lại rồi hãy lấy giấy giáp đánh cho mịn và bảo ngta sơn đen lại cũng đc, hơi mất thẩm mỹ tí nhưng tốt nhất cụ nên đi dán nilon đen sần vào hoặc dán carbon sần cũng đc
ko thì đổi e đổi cho, các 1tr5 =))

maithanh85

Xe buýt
bác ơi. em mua cái gáy xe nhập ở Thịnh Yên cửa hàng Hồng Chương ấy. mua hơn năm nay rồi. giá hồi đó là 1850k. giá đó là chuẩn đấy. đảm bảo zin theo xe luôn. tại vì nó là nhập về nên đắt như thế đấy. em ra phố Huế hỏi nó đòi 2 củ cơ. bjo thì em hok biết.
còn công tắc đèn em để bên trong luôn. bật cả ngày, tem mua cái loại tem 50k 1 bộ ấy, như xe nhập. đảm bảo thay xong 2 thứ đó em đố bác nào đi đường nhìn ra luôn, giống (98%).em là em tự làm nhé. hok mất tiền cho mấy anh thợ. nếu thích đấu lại đèn thì đấu.(100% như nhập).
còn bác đã kết rồi thì chiến đi, vài bữa ăn sáng uống cà fe thôi mà.
Thanks cụ nhé.

linh_belly

Xe đạp
bây giờ như này nhớ
cụ mang ra quán hàn nhựa xe máy ý, bảo ngta là tháo cái công tắc đấy ra, tháo cả nẫy ra rồi buộc nó vào khung xe nhé, còn cãi lỗ kia thì cụ bảo ngta hàn kín lại cho sau đó đợi nhựa nguội lại rồi hãy lấy giấy giáp đánh cho mịn và bảo ngta sơn đen lại cũng đc, hơi mất thẩm mỹ tí nhưng tốt nhất cụ nên đi dán nilon đen sần vào hoặc dán carbon sần cũng đc
Kể cả thợ nhựa + sơn cao tay nhất cũng ko bao giờ ngon được..mà dán thì lại bô nhếch quá hehee
Em bảo rồi bỏ 1,7 củ ra là chuẩn nhất nếu cụ máu.coi như khao anh em bữa bia, lăn tăn làm gì đau đầu lắm :D

maithanh85

Xe buýt
bây giờ như này nhớ
Ở phố huế người ta bảo e các có 1,1 củ thôi.

maithanh85

Xe buýt
Kể cả thợ nhựa + sơn cao tay nhất cũng ko bao giờ ngon được..mà dán thì lại bô nhếch quá hehee
Em bảo rồi bỏ 1,7 củ ra là chuẩn nhất nếu cụ máu.coi như khao anh em bữa bia, lăn tăn làm gì đau đầu lắm :D
E lăm tăn là chuyện bjo chưa biết chế cái công tắc điện vào chỗ nào cho hợp lý chứ cái gáy xe thì e đã nắm giá e nó rùi.

maithanh85

Xe buýt
hàn chỗ công tắc.nhưng nhìn gáy Sh nhập nó vẫn khác mà bác.:v
Thì khác mỗi phần dán tem,và lỗ công tắc thôi.thức ra nó vẫn là gáy nhập từ Ý về nhưng về VN nó khoét ra và mài bóng chỗ dán tem kiểu khác đi thôi.Thế mà các cụ bán chém giá gáy nhập gấp 3 lần gáy Việt.thôi thích thì phải chịu rách ví thôi

maithanh85

Xe buýt
Thế mới gọi là đất nước Việt Nam

vinh8447

Xe đạp
đào mộ. mua dc chưa bác thớt? cho ít thông tin đi