[Funland] Gấu sang tuổi băm

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
3t chắc là 3 tháng ?

alsmileSP

Xe tải
Em thấy cụ nên khuyến khích vợ đi làm, đi làm cái khác ngay cụ ạ. Còn chuyện bỗng dưng vợ không hứng thú nữa thì cụ phải xem lại vì có thể vợ bị stress thật, tuổi này đúng ra phải máu lửa mới phải.

manhxadann

Xe đạp
Tuổi này đáng nhẽ va đập nhiều mọi kỹ năng quan hệ gia đình và xã hội đều hoàn thiện chứ nhỉ. Cụ nên kiên nhẫn nhẹ nhàng và giúp đỡ mợ ấy trong việc nhà và xem lại quan hệ vợ chồng có làm mợ ấy thỏa mãn, viên mãn không. Nếu tình hình vài tháng nữa mà không cải thiện thì em khuyên cụ chủ tìm mái khác khoảng 25-27 t là vừa
Em cũng quan tâm, nhẹ nhàng, có giúp đỡ, có quan sát. Chuyện ấy của em thì em tự tin hê hê. Em chỉ nghi sang giai đoạn đầu 3 nó có khác gì k cụ ợ.

Chỉnh sửa cuối:

manhxadann

Xe đạp
Tình hình nài chắc con trống lười đạp mái lên nó thế, các cụ dạy rồi, muốn nó ê a gầm gào thì phải thực hiện câu LON năng mó vó năng kéo, con trống phải trau dồi kỹ năng đạp mái lên trình cao hơn :)) :)):))
Hê hê cụ dạy chí phải, em câu ác mồm miệng chân tay đủ cả . Dưng tình cảnh này khéo em dệu dã tứ chi cũng ko cải thiện được mấy.

banmotnucuoi

Xe lăn
Ko đi làm, ko buôn chải kiếm tiền nên thế thôi.
Chưa kể ngồi xem mấy cái phim hàn xẻng rồi tưởng tượng ra chồng phải thế này phải thế khác.
Với lại gặp ông chồng như bác chủ, việc nhà cũng lôi lên mạng đc thì càng chán, có khi buôn với bạn bè vài giờ nhưng nói với vợ đc đôi câu

MiTa

Xe lăn
Tình hình nài chắc con trống lười đạp mái lên nó thế, các cụ dạy rồi, muốn nó ê a gầm gào thì phải thực hiện câu LON năng mó vó năng kéo, con trống phải trau dồi kỹ năng đạp mái lên trình cao hơn :)) :)):))
Tầm tuổi này mới ác liệt mà sao mái nhà thớt lại kém lửa nhỉ? Nếu ko vì lý do kinh tế thì chắc kỹ nămg kém thật.

Joker Tiger

Xe tăng
Em cũng quan tâm, nhẹ nhàng, có giúp đỡ, có quan sát. Chuyện ấy của em thì em tự tin hê hê. Em chỉ nghi sang giai đoạn đầu 3 nó có khác gì k cụ ợ.
Thế thì cụ để ý xem mợ ấy có ngầm so sánh cụ với ai không? Mợ ấy có nhiều bạn gái không?

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Em làm thớt nghiên cứu cùng cc cái. nhân lúc covid đang rảnh. xin cc ít kiến thức, chỉ giáo.
Gần đây, khi gấu mẹ nhà em nó vào phát "băm" nhát là em thấy gấu thay đổi tính cách tâm lý sinh lý. Gấu nhà em đang ở nhà chưa đi làm vì trông f1 thứ hai mới 3 t. Em cứ đi làm về đến nhà là ong hết sủ, hết mắng con lại lườm chồng, về em vẫn giúp trông con, gấu nấu cơm thì em dọn bát. Tối đến thư giãn đt tẹo mà thấy em là nó lườm cháy con máy. Lắm hôm cay đè ra phát thì nó cũng im, nhưng đơ như gỗ kệ em tự sáng tác, dạy bảo mãi ê a được vài câu đâu lại đóng đấy, nó có kém hưởng ứng như lúc còn 2x. em với gấu lấy nhau đc hơn 5 năm roài. Chiều qua mẹ em gọi điện phàn nàn sang chơi với cháu mà con dâu chỉ chào cho có chả hỏi chả nói câu nào. Trước gấu em cũng bình thường, ít nói nhưng giờ ngày càng kiệm lời, cắm cảu, em đâm ra chán và cũng khó nắm bắt tâm lý. Em cũng hay quan tâm, thấy có biến trên sắc mặt em cũng gợi chuyện tâm sự, quan sát chứ cũng k fải vô tâm j. Em đoán các mợ sang giai đoạn khác thì tsl cũng thay đổi.
Gấu nhà cc lúc sang tuổi băm có thay đổi gì k? cc cho em ít kinh nghiệm để bảo gấu em cái. Lúc này em hơi khó chịu vì thấy nhàm, k thoải mái lắm. Vodka em rót sẵn mời cc!!!!!!!!
Kiểm tra xem
1. Trả bài đầy đủ theo nhu cầu chưa và đánh giá mức độ hài lòng khi trả bài.
2. Tiền bạc có giao nộp đầy đủ không hay đang duy trì quỹ trắng, quỹ đen.
3. Vẫn còn khuất tất thì cho contact Zalo để anh em tiếp cận tìm hiểu...

VnUeT

Xe tăng
Đứa lớn 4 tuổi, đứa bé 3 tuổi. Gấu nó không điên là may.

Hantinhkiepnay

Xe hơi
Cụ quá tâm lý ấy, hazzz, cái này phải cho gặp lão em vừa chia tay cho hợp đôi. Cứ lầm lì thì thoảng mặt đen xì, hỏi sao thì chả chịu nói để cùng giải quyết hoặc có hướng giải quyết. Đặc biệt chả có khái niệm tranh luận văn minh, mà toàn chửi tục sỉ vả em thôi. Chán lắm.

manhxadann

Xe đạp
Cc dạy đâm em lại thấy hoang mang hqh.

manhxadann

Xe đạp
Đứa lớn 4 tuổi, đứa bé 3 tuổi. Gấu nó không điên là may.
Đứa lớn nhà em gần 5t đi học lâu rồi cụ. Gấu em muốn ở nhà thì trông luôn đứa bé chưa cho đi học. Chứ em cũng muốn gấu đi làm, ề a chưa thấy đi em cũng thoải mái, muốn gấu tự quyết và ko khí gia đình thoải mái là chính.

manhxadann

Xe đạp
Cụ quá tâm lý ấy, hazzz, cái này phải cho gặp lão em vừa chia tay cho hợp đôi. Cứ lầm lì thì thoảng mặt đen xì, hỏi sao thì chả chịu nói để cùng giải quyết hoặc có hướng giải quyết. Đặc biệt chả có khái niệm tranh luận văn minh, mà toàn chửi tục sỉ vả em thôi. Chán lắm.
Lão nhà mợ là đàn ông mà cũng lầm lì xì khói à?

bluemoon1974

Xe buýt
Cụ tát lệch mặt nó cho em, nhưng nhớ phải kiếm cho mình chỗ đi trước đã nhé, sợ méo giề...hihi

manhxadann

Xe đạp
Cụ tát lệch mặt nó cho em, nhưng nhớ phải kiếm cho mình chỗ đi trước đã nhé, sợ méo giề...hihi
Hê hê quả thực nhìn vợ nhiều khi muốn táng cho phát cụ ợ. Nhất lúc nào đi làm về mệt mà nghe nó mắng con.

Hantinhkiepnay

Xe hơi
Lão nhà mợ là đàn ông mà cũng lầm lì xì khói à?
Thấy bảo Thìn hay khó ở cụ ợ. Nhưng bị cái là ko bao giờ chịu mở miệng khi khó chịu cái j đó làm em k biết đường nào mà lần. Xong khi e muốn cùng ngồi thảo luận thì dc đôi 3 câu là văng tục chửi bậy, chửi đủ kiểu chứ k được văn minh đâu cụ. E thì thích tranh luận cho ra vấn đề để cùng dễ thở với nhau nhưng lão thì ko. nhiều lúc nghĩ chắc do chênh lệch tuổi tác quá.

bluemoon1974

Xe buýt
Hê hê quả thực nhìn vợ nhiều khi muốn táng cho phát cụ ợ. Nhất lúc nào đi làm về mệt mà nghe nó mắng con.
Nói đùa vậy thôi cụ ah, nó là nhất nhà đới, kệ mẹ nó muốn làm gì thì làm, nguyên tắc của em là ko tranh luận, khi nó gườm gườm là em rủ hai siêu nhân té chỗ khác, nó ở bếp thì em lên nhà, nó lên tầng trên thì em cút xuống dưới, hôm nào căng quá thì quần áo giày dép chỉnh tề, sang cơ quan có việc, kềnh kềnh đến tối mò về...

• Vodka
Reactions: avn

manhxadann

Xe đạp
Thấy bảo Thìn hay khó ở cụ ợ. Nhưng bị cái là ko bao giờ chịu mở miệng khi khó chịu cái j đó làm em k biết đường nào mà lần. Xong khi e muốn cùng ngồi thảo luận thì dc đôi 3 câu là văng tục chửi bậy, chửi đủ kiểu chứ k được văn minh đâu cụ. E thì thích tranh luận cho ra vấn đề để cùng dễ thở với nhau nhưng lão thì ko. nhiều lúc nghĩ chắc do chênh lệch tuổi tác quá.
Sống thế thì bí bách mợ nhể. Em hỏi khí k phải mợ năm nay bao tuổi?