[Funland] Gấu phát hiện ra đi Massage

banmotnucuoi

Xe lăn
Vợ mình còn lừa được nữa là sếp.
Theo e thì cứ im lặng, cãi ít thôi trốn là chính. Vợ nguôi giận rồi thì làm gì cũng dễ. Lúc này cần giải quyết cơn nóng của vợ thôi.
Giống liền bà đc đằng chân lân đằng đầu ngay, cứ cãi đã. Thắng thua tính sau.
Mà nhớ nhà có bao dao kéo cất hết đi, nhớ đổ nước làm đá đầy tủ lạnh. Lưu số 115 lên đầu danh bạ

MEC V6

Xe điện
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Viết luôn ký luôn số cụ hưởng thế còn giề

MEC V6

Xe điện
Khổ thân cụ :D
Mà sao nhìn vết thâm như nào lại biết đi massage? Theo e thì massage vớ vẩn làm gì có đe lại vết thâm, nên cụ bảo đây là cụ đi massage chữa bệnh, con loại kia làm gì có dấu vết
Cứ khai vào tài thu thái thịnh thằng nv làm quá tay có sao đâu

MEC V6

Xe điện
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Khai nhanh a vào tài thu thái thịnh lành mạnh thằng nv nó làm quá tay, a cắt tiền típ

thinhtd

Xe container

Mr met

Xe tăng
đoạn này là đoạn đầu nó còn ngọt nhạt anh em.
đoạn sau chắc tăng xông nhắn 1 thôi 1 hồi mày tao chí tớ chim, cu, lol, bướm các kiểu ....
Thế thì hỏng! Nhà em em nói luôn với gấu : " anh có những việc không tránh được nhưng tuyệt đối an toàn và có trách nhiệm!" Nhưng cơ bản là phải chối kể cả có chứng cứ mười mươi. Vợ chồng nóng mấy cũng không được mày tao, con này thằng kia. Có dấu hiệu là tuyên bố câu " em tự cân nhắc suy nghĩ" rồi sách đồ đi. Một hai ngày sau hỏi lại xem gấu suy nghĩ kỹ chưa? Mình phải cứng mới trị được cụ ạ!

hiepkhachhanh132

Xe đạp
em cũng đếu nghĩ là con gấu nhà em nó hâm thế. cũng hi vọng nó thùng rỗng kêu to thôi chứ ko dám làm to chuyện thật.
mai em update lại tình hình cho các cụ. hiện e vẫn đang công tác ở tỉnh chứ ko có ở nhà

• Vang
Reactions: ozo

darthvader

Xe điện
Mở block ra .. cứ để "nó" chửi cho mệt luôn.. block "nó" càng điên càng khẳng định là đúng.
Để auto reply "tôi không làm gì hết" , "cô hâm vừa thôi" ..

Triển Chiêu

Xe tăng
update với các cụ là con gấu nhà em nó bắt đầu nhắn tin rất khó nghe, xưng mày tao các kiểu rồi ạ .... bảo em là cái loại rúc lol thiên hạ :((:((:((:((:((:((
Bây giờ còn đúng cách này: Cụ coi như không có giận dỗi gì, lừa lừa về bên nhạc phụ làm nữa tây tây xong sau đó dẫn nhạc phụ đại nhân đi mát xa mát gần tí :D
Đưa nhạc phụ đi đc vài lần thì ngon cụ ạ. Chuyện to thành nhỏ ngay.