[Funland] Gấu phát hiện ra đi Massage

thudo

Xe buýt
Chết đấy, lên công ty làm ầm lên thì “thằng” xếp nó đì cho ko ngóc đầu lên được. Cái tội massa ko rủ nó.
Bắt đc zai trên gái dưới thì mới phải quỳ xuống xin lỗi nhé, các cái này phải cãi thật lực, thậm trí mắng té tát vì tội nghi oan cho chồng.
Vợ mình còn lừa được nữa là sếp.
Theo e thì cứ im lặng, cãi ít thôi trốn là chính. Vợ nguôi giận rồi thì làm gì cũng dễ. Lúc này cần giải quyết cơn nóng của vợ thôi.

minhmo

Xe cút kít
Thâm ở đâu? chối bay chối biến chứ sao lại nhận. Bắt được trai trên gái dưới đành chịu chứ vẫn còn nguyên quần áo là chẳng lỗi gì, vô tình gặp nhau thôi.

Cụ bảo gấu, mày chả có chứng cứ j, giỏi thì lên cơ quan làm ầm lên xem xấu chàng hổ ai. Bọn đàn ông nó cười khẩy, bọn đàn bà nó cười mỉm. Mà có con gấu ngu làm thật như vậy thì kệ cmn, bỏ chả tiếc.
Bị vợ bắt được mà trốn thoát được là phê nhất. :-bd
Còn trong trường hợp không trốn thoát được thì giả vờ say, đổ hết cho rượu, quyết tâm không nhận.:D
Nếu vợ không tha thì câu dưới còm của cụ rất chuẩn.;)
Lão bientrangt610 vào tư vấn vụ này ngay.

202

Xe container
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Masage thì bình thường. Cụ bảo hôm nào 2 vc đi MS. Nhiều nơi có dv tốt.
Lidi thì đơn giản, nghĩ kỹ đi rồi quyết.

lalala1122

Xe tải
Thâm gần tí là cụ cũng ngố thật, bảo say rượu đập vào cửa hay gì gì đó
Có bắt được đâu, kinh nghiệm của e là lắm lúc vợ nó đòn như kiểu biết thừa, các cụ cứ cãi bay cãi biến là xong. Chứng cứ đâu mà sợ

Kacar1102

Xe buýt
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó còn to mồm dọa cụ thì nó ko dám bỏ đâu. Nó im ỉm thì mới sợ.

motthoidongbim

Xe điện
Đen thôi. Đỏ quên đi
Em đi massage báo luôn vs vợ là em đi. Vk em cũng thích món đấy nên thấy cũng bình thường

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Thâm gần tí là cụ cũng ngố thật, bảo say rượu đập vào cửa hay gì gì đó
Có bắt được đâu, kinh nghiệm của e là lắm lúc vợ nó đòn như kiểu biết thừa, các cụ cứ cãi bay cãi biến là xong. Chứng cứ đâu mà sợ
Nó lại hỏi sao cửa đập mà thâm đúng hình 2 hàm răng?

emphailamsao

Xe tăng
Tại ko nghe lời các cụ: dạy vợ từ thuở..

Với nhà em massage là việc bthuong đàn ông nào cũng làm, thậm chí lúc vợ mang bầu có thể bóc bánh (nhưng tốt nhất là ko cần phải nói ra). Thế đấy ah, nhưng bản thân em thì đã ko thích mấy trò đấy rồi nên cực kỳ hi hữu mới có lần đi nhé.

minhX1

Xe buýt
Đấm lưng lành mạnh thì bt chứ. Chả bù nhè em vk nó còn bảo đi đấm cho giãn xương. Hehee

Binhmoctn

Xe tải
Thâm đâu thì thâm, anh tự cắn đấy

matizvan2009

Xe ba gác
Cụ chủ cho vợ xem thớt này sẽ được tha thứ vì cụ tốt hơn 99% OFer trên cõi Of này

hai.tranhr

Xe container
Ối... giờ thì năn nỉ và cam kết không mát xa mát gần chi nữa. Quan trọng nà thật thành tâm và kiên trì năn nỉ.

harman_kardon

Xe điện
Chủ thớt thần kinh yếu quá. 1 vết thâm vớ vẩn mà ko biết nói. Va vào đâu ko đc ah ?. Sự vc con con này mà cũng cần tư véo thì thua. Nói thẳng là anh đi massa thôi. Có khỉ gì đâu, mịe khỉ. Tưởng muốn chịch tại chỗ mà nó cho ah. Im ngay cái miệng lại. Ko ông vả cho 1 phát bây giờ :))

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
update với các cụ là con gấu nhà em nó bắt đầu nhắn tin rất khó nghe, xưng mày tao các kiểu rồi ạ .... bảo em là cái loại rúc lol thiên hạ :((:((:((:((:((:((
Loại to mồm ntn ấy...cụ éo thèm trả lời đi, nói thật có cho thêm xiền cũng éo dám ly hôn.
À mà quan trọng trách nhiệm GĐ và bên ngoại tốt thì cứ căng luôn