Gấu ơi...anh nhớ Gấu

_MBBG_

Xe điện
Giờ a đã thấu hiểu,trái tim a đã biết đau,nỗi nhớ nhung đã ngự trị trong a để mấy hôm nay a chẳng làm dc gì ra hồn,Gấu ơi e biết ko giờ đây a sẵn sàng vứt bỏ hết cv,vứt bỏ tất cả những gì e ko thích để e về với a,vì công việc của a quá bận rộn nó đã lấp đầy thời gian con người a,e đòi đi chơi còn a thì càu nhàu vì mệt mỏi,chúng ta đã cãi nhau rồi e bỏ đi e tắt dt mấy hôm nay,a đã bỏ cv đi tìm e khắp nơi rồi Gấu ạ,a biết lỗi rồi,a biết a sai rồi,về với a đi Gấu hôm nay a ko đi tìm e dc nữa vì a bị cảm và sốt rồi,a nhớ bát cháo mà Gấu nấu cho a,a nhớ cả bọn trẻ nữa,a nhớ tiếng khóc tiếng cười của chúng,a biết e thỉnh thoảng vẫn online trên OF nếu đọc dc những dòng chữ này e hãy mỉm cười rồi cùng bọn trẻ về với a e nhé.
Anh Yêu Em Và Yêu Các Con Nhiều Lắm

RFJ

Xe tải
Gấu nhà cụ này chắc cũng là OFer,
Mong cho gia đình cụ sớm thống nhất - hoà bình để đón Tết.:D

Oldstar

Xe tăng
Giờ a đã thấu hiểu,trái tim a đã biết đau,nỗi nhớ nhung đã ngự trị trong a để mấy hôm nay a chẳng làm dc gì ra hồn,Gấu ơi e biết ko giờ đây a sẵn sàng vứt bỏ hết cv,vứt bỏ tất cả những gì e ko thích để e về với a,vì công việc của a quá bận rộn nó đã lấp đầy thời gian con người a,e đòi đi chơi còn a thì càu nhàu vì mệt mỏi,chúng ta đã cãi nhau rồi e bỏ đi e tắt dt mấy hôm nay,a đã bỏ cv đi tìm e khắp nơi rồi Gấu ạ,a biết lỗi rồi,a biết a sai rồi,về với a đi Gấu hôm nay a ko đi tìm e dc nữa vì a bị cảm và sốt rồi,a nhớ bát cháo mà Gấu nấu cho a,a nhớ cả bọn trẻ nữa,a nhớ tiếng khóc tiếng cười của chúng,a biết e thỉnh thoảng vẫn online trên OF nếu đọc dc những dòng chữ này e hãy mỉm cười rồi cùng bọn trẻ về với a e nhé.
Anh Yêu Em Và Yêu Các Con Nhiều Lắm
Cụ định vứt hết thật ạ? Em thẽ thọt hỏi thêm là chắc Gấu nhà cụ cũng ko thích vợ 2 của cụ đâu nhỉ? Cụ vứt vợ 2 cho em, nhá nhá nhá!!!!

N_V_L

Xe điện
Chúc cụ sớm đón được Gấu về đoàn tụ nha.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Ôi cái lý do gấu nhà cụ bỏ đi thật òa...lãng xẹt.
Nếu đúng là lý do duy nhất, Cụ yên tâm là gấu sẽ quay về sớm, không có gì phải xoắn. Và Cụ đừng bao giờ "vứt hết", lấy nhau phải hiểu và chia sẻ với nhau chứ, thế nhỡ gấu nhà Cụ không thích...Việt nam thì cụ cũng chiều à????

weekdaysman

Xe buýt
Cụ bảo đã đi tìm khắp nơi, em chẳng biết gồm những nơi nào nhưng cứ góp ý thế này:

Bọn trẻ (em suy ra phải là >=2) cũng đi theo hả cụ? Vậy chắc là chưa đi học. Chưa đi học thì cần nhờ vả ông bà ngoại hoặc ai đó thân thích phía đó, vậy cụ nên theo phía đó mà tìm. Ngay mấy lời này cũng bắn qua phía đó chắc tới nơi hơn chứ Gấu nhà cụ mà không vào OF thì vô dụng.

Nếu đã đi học thì cụ tới cổng trường tìm, rồi trình bày luôn. Sợ Gấu giận chạy mất thì in trang này (kèm cả post của em nhá) đưa Gấu cho nhanh.

Chúc cụ nhanh tìm được Gấu về nhá!

CongNISSAN

Xe tăng
mùa đông lạnh thế này mà lại bị chia ly sao cụ, mong cụ và gấu cùng các F1 sớm đoàn tụ

linkng

Xe tăng
ôi cái nick của cụ.

_MBBG_

Xe điện
Cứ sang nhà họ hàng bà con, anh chị e trong nhà ra ngay. ĐT họ ko nói đâu vì Gấu dặn rồi, Cụ phải đột kích nhá
Cụ bảo đã đi tìm khắp nơi, em chẳng biết gồm những nơi nào nhưng cứ góp ý thế này:

Bọn trẻ (em suy ra phải là >=2) cũng đi theo hả cụ? Vậy chắc là chưa đi học. Chưa đi học thì cần nhờ vả ông bà ngoại hoặc ai đó thân thích phía đó, vậy cụ nên theo phía đó mà tìm. Ngay mấy lời này cũng bắn qua phía đó chắc tới nơi hơn chứ Gấu nhà cụ mà không vào OF thì vô dụng.

Nếu đã đi học thì cụ tới cổng trường tìm, rồi trình bày luôn. Sợ Gấu giận chạy mất thì in trang này (kèm cả post của em nhá) đưa Gấu cho nhanh.

Chúc cụ nhanh tìm được Gấu về nhá!
2 cụ ơi,e đã phục kích và bất ngờ vào nhà tất cả những người thân ng quen,bạn bè nhưng vô ích họ đều ngỡ ngàng khi biết chuyện,2 nhóc nhà e một đứa 4 tuổi mẫu giáo thì nghỉ thoải mái,một đứa học lớp 1 thì e đã đến gặp cô giáo thì cô giáo nói mẹ cháu có đến xin cho cháu nghỉ học 10 ngày và chép cẩn thận những môn học trong 10 ngày và hứa với cô sẽ trả bài trong 10 cho cô đầy đủ,2 cụ ơi vậy e mới lo chứ cụ,giờ mới 4 ngày à

Mẹ s3xy

Xe tăng
Ah, cao tay nhỉ, thế chứng tỏ Cụ làm j nên tội lớn rồi, ko đơn giản là những j Cụ nhận lúc đầu hả hả? Nếu đúng tốt nhất nên thú nhận hẳn ra đây và hứa hẹn cụ thể đi vì Gấu có thể sẽ vào đây hóng xem tình hình Cụ ăn năn hối hận đến đâu

linkng

Xe tăng
Lịch 10 ngày là qua tết dương lịch rồi, Gấu nhà cụ đợi F1 thi học kỳ mới triển khai kế hoạch. Cụ kiểm điểm lại xem lỗi có đến mức như thế không.

bithuchibo

Xe máy
Vẫn có cảm giác gì đó gờn gợn với cách cụ xin Gấu như thế này. Em cảm giác chưa tối ưu.

pain

Xe ba gác
Cụ bản lĩnh lên, kệ đi. Hết 10 ngày khắc về:P Cụ rước quả Gấu 2 đi oánh võng khắp phố, ko sợ đâu. Ta càng nhân nhượng, kẻ thù càng lấn tới. Cụ mà nhún, lần sau Gấu lại đi nữa. Em té vì vớ vẩn Gấu em đọc được thì em đi luôn

LeTai1979

Xe cút kít
Chúc Cụ với Gấu sớm hòa hợp, Tết đến nơi rồi.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Em sẽ bảo lại với Gấu nhà cụ. Cụ yên tâm.

_MBBG_

Xe điện
chẳng bớt xén gì đâu các cụ ạ,đến nỗi này rồi e bót xén dc j đâu ạ,trong lúc cãi vã e chỉ vài câu éo thôi mà,gấu dọn quần áo e đệm thêm...đi đâu thì đi nhưng để bọn trẻ lại thế thôi ạ