Gấu mới của em Ranger 2013

diemhen

Xe máy
Lúc đầu em định múc em này ở Ford Vinh nhưng trong em đòi giá chát quá...Nên Em liên lạc ra Ford Giải Phóng, lúc đầu em liên lạc điện thoại thì sale báo giá em là 744 như giá mạng...nhưng sau em ra làm việc và thỏa thuận thì họ bớt cho em 39 triệu, và để cho em giá 705, vì cuối năm người ta đẩy doanh số ăn hoa hồng cụ ạ, chứ nếu bây giờ lấy thì em không chắc có giá như thế này nữa đâu, vì em xem hóa đơn gốc nó nhập về là 699tr rồi...Về làm nội thất, dán kính, nắp thùng với đồ chơi lặt vặt 50 triệu nữa cụ ạ... vâng, VAT 2% cụ ạ...nhưng nó tính đúng giá 744 chứ nó k tính theo giá 705 như em lấy đâu :(....
Giá rổ thế là chuẩn rồi đấy bác thớt, chạy em Ranger XLT 4x4 này quá ngon, chi phí xăng dầu thì rẻ 7L/100Km, hầu như không hỏng mấy (xe nhập Thái Lan về quá ngon). không như mấy em liên doanh lắp tại VN lởm vãi.

Hau_0907334568

Xe đạp
Ranger chi co 2.2L thoi cụ ơi!

caibang77

Xe hơi
Đuôi 49 hả cụ, đổi thành 049.94 thì tốt hỉ?
Cụ chủ cho em hỏi bản xlt của cụ có khóa visai trung tâm như xe của Thái ko? Em chưa đc xem xe Việt Nam nhập còn xem xe của mấy bạn Lào đi sang cũng nhập của Thái thì có đầy đủ lắm cả khoá visai trung tâm và chống trơn trượt.

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Cụ chủ cho em hỏi bản xlt của cụ có khóa visai trung tâm như xe của Thái ko? Em chưa đc xem xe Việt Nam nhập còn xem xe của mấy bạn Lào đi sang cũng nhập của Thái thì có đầy đủ lắm cả khoá visai trung tâm và chống trơn trượt.
Em đã hỏi cho cụ rồi ạ. Ranger về Việt Nam ko có khóa Visai trung tâm, chỉ có khóa vi sai 2 bánh sau là chế độ cài cầu 4L khi vào đường quá trơn trượt. Có chống trơn trượt, hệ thống kiểm soát chống trượt sẽ chỉ chuyển mô-men xoắn đến các bánh xe còn độ bám.