[Funland] Gấu có bầu ! Các cụ tư vấn cho em với

Hưngchột

Xe buýt
Nhất cụ, được cả trâu cả nghé. Không lo tịt ngòi nữa

Mr thanh_cpv

Xe buýt
hehe, nhà em cũng một hĩm 3 tuổi, chuẩn bị chào đón thêm con chuột nhỏ nữa :D cái cảm giác được làm cha luôn hạnh phúc và khó tả. Mặc dù lắm lúc cũng muốn điên đầu.

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
He he
- 2 vk ck em lấy nhau t10/2016 sau 6 tháng kế hoạch thì bị gia đình nội ngoại chửi ghê quá . Ko kế hoạch nữa và phát súng đầu tiên đã trúng đích . Vk đưa cho cái que thử , em ko tin vào mắt mình . Nhảy loi choi luôn , rồi đi 3 hiệu thuốc mua 4 loại que thử khác nhau . Về bắt vk thử , vẫn 2 vạch mới chết chứ . He he
- F1 giở cũng 23 tháng rồi , cũng mới bỏ kế hoạch thì vk lại báo có f2 luôn rồi . Nhưng lần này em chỉ mua thêm có 1 cái que thử , cho vk thử lại , thế quái nào vẫn 2 vạch .
- Vk em chốt lại , nhậy quá

sieunhan_me

Xe tải
theo em cụ cứ chăm sóc như các cụ, mợ đã hướng dẫn. Riêng phần chọn nơi sinh - thì cụ ko nhất thiết vào những nơi đó cho tốn kém. Em thấy viện " sản hà nội - đề la thành - bạn bè em vào đó hết - chất lượng đội ngũ bác sĩ ổn.

Nếu cụ cần - em si nhan cho bà chị tên MK - trưởng khoa hiếm muộn trong đó - theo dõi và thăm khám cho bạn - cần gì thì alo rồi đến viện. Khi nào đẻ thì cứ ở nhà , đau bụng đẻ thì alo cho bà ấy thông báo để sắp đặt . Thích ngày giờ cũng ok - xong xuôi rồi mới cảm ơn theo công thức chung toàn viện.

Cụ đỡ phải chầu trực ở viện mệt lắm ;) tổng phí hết có 3 - 4 triệu thôi - ngon bổ rẻ
K biết bác sĩ mk của cụ là gì .e đoán là bs minh khai.bác sĩ ấy quá giỏi .chữa cho đứa bạn e hiếm muộn 5 năm.giờ có một bé gái siêu đáng yêu luôn

Heihei123

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bây giờ Hư còn hơn Hỏng :D

thubay5454

Xe máy
Đứa đầu thì cứ giữ gìn cần thận cụ ợ, đi lại cũng từ tốn, làm việc nhẹ nhàng

dupham0889655963

Đi bộ
e chào các cụ, em mới có tin vui được 5w vừa đi siêu âm hqua ở phòng khám 21 Trung Liệt (hình như của quân đôi), có kqua siêu âm là tụ dịch dưới màng nuôi, đc bsi kê mấy loại thuốc an thai. Em lo suốt qua giờ mà đây cũng lần đầu nên k có kinh nghiệm tham khảo ở đâu để yên tâm hơn. Không biết các cụ đã có knghiem trước có thể chỉ bảo e xem giờ nên làm gì nữa ạ, để vợ dùng thuốc xong đợt điều trị rồi khám lại hay giờ ra viện sản TW khám thêm lần nữa ạ các cụ.

huyquynhbk

Xe tải
e chào các cụ, em mới có tin vui được 5w vừa đi siêu âm hqua ở phòng khám 21 Trung Liệt (hình như của quân đôi), có kqua siêu âm là tụ dịch dưới màng nuôi, đc bsi kê mấy loại thuốc an thai. Em lo suốt qua giờ mà đây cũng lần đầu nên k có kinh nghiệm tham khảo ở đâu để yên tâm hơn. Không biết các cụ đã có knghiem trước có thể chỉ bảo e xem giờ nên làm gì nữa ạ, để vợ dùng thuốc xong đợt điều trị rồi khám lại hay giờ ra viện sản TW khám thêm lần nữa ạ các cụ.
nếu k ytam thì cụ cứ ra sản TW khám cho chắc. ở đó thuốc thang điều trị ytam hơn ah

chu dong

Xe hơi
Chả biết nói sao, chúc mừng cụ lên 2 vạch