Thảo luận Garage uy tín tại hà nội

cunconthemsua

Xe đạp
Cụ Tỵ: 0977149689. Cụ Tỵ này thành viên hội Ford Escape, cụ ấy có con Escape xanh bộ đội đẹp nhất hội. Em đã từng sửa điều hòa chỗ cụ này, chứ không phải nghe nói. Nên cụ yên tâm qua chỗ cụ ấy nhé!
Vâng cảm ơn cụ nhiều

minhab

Xe điện
Em gặp 1 bác thợ giỏi, xưởng thì chả to nhưng phong cách làm việc rất ổn. Chỉ nhận từ 2-3 xe nhưng làm dứt điểm 1 xe xong mới chuyển sang xe khác, KH không được giục, nhưng đảm bảo xe nhận về chỉ có ngon 😄

BMW R60

Xe tăng
Em gặp 1 bác thợ giỏi, xưởng thì chả to nhưng phong cách làm việc rất ổn. Chỉ nhận từ 2-3 xe nhưng làm dứt điểm 1 xe xong mới chuyển sang xe khác, KH không được giục, nhưng đảm bảo xe nhận về chỉ có ngon 😄
Cụ cho tên, địa chỉ, số điện thoại cho anh em tham khảo ạ!

minhab

Xe điện
Cụ cho tên, địa chỉ, số điện thoại cho anh em tham khảo ạ!
Bác ấy đang dọn sang xưởng mới cụ ạ, xưởng cũ chỉ có một cầu nên nhiều lúc anh em quen qua chỉ thay dầu hoặc lắp mấy cái đồ gầm toàn treo mồm, sang xưởng mới làm 2 cầu xong em gửi cụ địa chỉ và số ĐT :)

Sieubietthu.vn

Xe tải
Website
sieubietthu.vn
Em Xin địa chỉ gara uy tín chuyên xe huyndai ở Khu Phạm Văn Đồng Bắc Từ Liêm ạ.

Suvita03

Xe tải
Em ở khu Mỹ Đình có con Vitara LD 2003, các cụ biết có Gara nào quen làm xe này ở gần chỗ em không ạ, cảm ơn các cụ.

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com
Em ở khu Mỹ Đình có con Vitara LD 2003, các cụ biết có Gara nào quen làm xe này ở gần chỗ em không ạ, cảm ơn các cụ.
Cụ qua bên gần Phạm văn Đồng chuyên Vitara làm cũng ok à

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com

hoanguyen0505

Xe đạp
Theo kinh nghiệm cá nhân sử dụng xe lâu năm của em: Sửa Gara ngoài hay hãng không quan trọng, miễn sao sửa đúng bệnh, thay đúng đồ là ok.
Bởi vì: Tin tưởng trong hãng một phần chưa chắc đã tốt, hãng chỉ chuyên bán xe và hỏng gì sẽ thay mới, rất ít sửa, thợ thuyền thì có thợ cứng và học nghề, nhưng học nghề nhiều hơn thợ chính. Được cái quy trình dịch vụ tốt, con người chuyên nghiệp hơn thôi, đầy bác thợ làm ở hãng giờ ra ngoài làm nhiều.
Còn về gara. Cũng có gara xây dựng thương hiệu làm việc khá ok, vì họ xây dựng để làm việc lâu dài, cũng có gara tầm nhìn thấp, coi KH là con gà mờ để chặt chém. Tuy nhiên để đánh giá được gara làm tốt hay xấu thì người sử dụng xe cũng sẽ phải am hiểu xe của mình 1 chút. VD như hôm nọ em cũng đang sử xe của em ở 1 gara quen. 1 bác vào sủa xe, xe bị tắc về đường nhiên liệu, dẫn đến báo lỗi động cơ cá vàng, bên gara họ đưa ra phương án là bảo dưỡng lại hệ thống kim phun và cụm bơm xăng, lọc xăng, cụ chủ xe thì lại chỉ cho mỗi làm bảo dưỡng kim phun thôi, còn cụm bơm xăng thì để đó. Nhưng lại muốn hết được lỗi cá vàng.
Vậy mới nói, xã hội muôn vàn muôn kiểu, để đánh giá được 1 gara tốt, hay ở trong hãng tốt, thì các bác phải có 1 chút kiến thức về xe. Để không bị cho rằng kém hiểu biết.

khanhpt4

Xe tăng
Gần An Khánh, Hoài Đức có Gara nào uy tín không các bác nhỉ!
Em hay làm ở Gara An Khánh trong khu Sudico, cạnh công an và UBND xã; và Gara Hợp Lực trước ở trong khu Geleximco giờ ra mặt đường Lê Trọng Tấn.
Ngoài ra cậu lái xe bên em giới thiệu chỗ Gara Bình Minh cũng trên đường Lê Trọng Tấn, nhưng em chưa qua đấy bao giờ