Thảo luận Garage uy tín tại hà nội

Smile Lion

Xe buýt
Sửa thước lái và rô tuyn ô tô mình thấy chỗ đồng chí Giang ở 62 Yên Duyên chỗ gần đường vành đai 3 là uy tín đấy các bác ạ!
Xe mình camry 2017, mới đi hơn 4 vạn km, vừa rồi đi vào chỗ xóc nhất là khi đánh hết lái nghe có tiếng kêu lục cục, lịch kịch, vào hãng Toyota HK bảo dưỡng cấp 4 vạn nó gạ thay thước lái hoặc sửa tạm để đi và nói thời gian mất 1 ngày. Mình nghe có mùi thuốc nên mang ra gara của Giang sửa và bảo dưỡng mất có tiếng rưỡi, xe lại ngon choét, êm như mới!
Ghi nhận đồng chí Giang làm cẩn thận và chu đáo, kết quả tốt như nhiều anh em đã ghi nhận!
Bác nào thước lái mà có bị kêu, nên qua chỗ Giang kiểm tra để tránh vào hãng bị thuốc!

babypimp

Xe tải
Hôm trước tin lời quảng cáo Facebook và tham rẻ, em mang xe qua một garage chỗ Trung Hòa, Cầu Giấy để sục rửa kim phun buồng đốt. Trải nghiệm thực tế đúng là ối dồi ôi.

Thợ không quen xe (mà xe em đời cũng khá mới, ko chạy đầy đường nhưng không đến nỗi độc lạ) mà vẫn nhận. Bạn ấy loay hoay chán chê, hết lật nắp capo rồi luồn xuống dưới vô lăng, lật hết sàn hết ghế lên, bỏ hết cả đồ trong cốp em xuống sàn garage... cả tiếng đồng hồ mà vẫn chưa sẵn sàng quy trình sục rửa.
Em nhìn sốt ruột quá nên bảo lắp lại quay xe luôn.

bongbien56

Xe hơi
Cụ qua em ạ, bên em làm chuẩn chỉ, thợ lành nghề có bảo hành sau sửa chữa

Hanh Ha

Xe Cứu Trợ
Bên long biên có gara bào làm tử tế không các cụ nhỉ.
Em cũng tìm gara ổn bên LB. Qua google thì thấy có cái ATOM gara dc đánh giá tốt.
Hôm trước em có làm lặt vặt chỗ K gara bên sài đồng thấy cũng tạm ổn. Hôm tới bảo dưỡng em cũng thử chuột bạch lại chỗ K gara này xem sao

Apremium

Xe hơi
Mấy dòng xe Kia thì gara nào sửa tốt giá êm hả các cụ?

boxuyen

Xe đạp
Em cũng tìm gara ổn bên LB. Qua google thì thấy có cái ATOM gara dc đánh giá tốt.
Hôm trước em có làm lặt vặt chỗ K gara bên sài đồng thấy cũng tạm ổn. Hôm tới bảo dưỡng em cũng thử chuột bạch lại chỗ K gara này xem sao
Cái ATOM có dịch vụ rửa xe, spa có vẻ ổn cụ ạ.

Được gửi từ iPhone - Otofun

haipvg

Xe tăng
Các cụ có biết gara nào chuyên về gioăng chân kính cửa không? Xe em bị nát rồi

boxuyen

Xe đạp
Em định làm cả bảo dưỡng. Bên đấy làm bảo dưỡng ổn không cụ?
Em lại chưa làm bảo dưỡng bên đó bao giờ, toàn bảo dưỡng trong hãng, nhưng thấy sale cũng vui vẻ nhiệt tình ko biết tay nghề thợ bảo dưỡng ra sao.

Được gửi từ iPhone - Otofun

eco6310i

Xe tải
Ngoài Hà Nội em chưa thấy Gara nào làm được như Cường Nguyễn ở Thủ Đức. Họ có vẻ sửa chữa uy tín, làm truyền thông tốt nên xe miền Bắc cũng gửi vào sửa chữa, bảo dưỡng.

Ô nốc

Xe đạp
E cũng hỏi bên chỗ này để bảo dưỡng xe. Thấy báo giá khá chi tiết. Hạng mục nào chưa rõ thông tin bảo mang xe ra kiểm tra rồi mới báo giá vật tư được. E thấy cụ làm ở đấy, em đang hóng chờ cái review chân thực của cụ để e đến ủng hộ Gara.
E làm bên đó một vài lần tiếp rồi cụ ak,do bx đi hay bị quệt nên đợt rồi ra vào gara liên tục.Cảm nhận sau khi sửa chữa vài lần vẫn là gara to rộng,sạch sẽ và khá uy tín,nhiều xe gửi sửa,thấy có cả biển xanh,biển đỏ.Tư vấn khá kỹ và không kiểu lùa kh,có phòng chờ nước nôi đàng hoàng (không được như hãng nhưng gara sửa chưa vậy là ổn),báo giá chi tiết cốp dấu đỏ,thu chi có phòng kế toán,giá thì đắt hơn gara nhỏ một chút nhưng vẫn ở mức hợp lý.E đa phần vào sơn gò thấy tay nghề thợ cũng chấp nhận được (xe e xe cỏ :)) ),có rửa xe các thứ.Nói chung là ổn so với mặt bằng chung

Trung1107

Xe hơi
Sửa thước lái và rô tuyn ô tô mình thấy chỗ đồng chí Giang ở 62 Yên Duyên chỗ gần đường vành đai 3 là uy tín đấy các bác ạ!
Xe mình camry 2017, mới đi hơn 4 vạn km, vừa rồi đi vào chỗ xóc nhất là khi đánh hết lái nghe có tiếng kêu lục cục, lịch kịch, vào hãng Toyota HK bảo dưỡng cấp 4 vạn nó gạ thay thước lái hoặc sửa tạm để đi và nói thời gian mất 1 ngày. Mình nghe có mùi thuốc nên mang ra gara của Giang sửa và bảo dưỡng mất có tiếng rưỡi, xe lại ngon choét, êm như mới!
Ghi nhận đồng chí Giang làm cẩn thận và chu đáo, kết quả tốt như nhiều anh em đã ghi nhận!
Bác nào thước lái mà có bị kêu, nên qua chỗ Giang kiểm tra để tránh vào hãng bị thuốc!
Cụ cho xin địa chỉ v sdt b Giang với

Garage Quang Đức

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.quangducauto.com
Sau khi lội hết các trang em vẫn chưa biết nên vào gara nào. Có vẻ như Quang Đức đang được nhiều cụ review tốt nhất.
Em ở loanh quanh Vạn phúc, đại mỗ rất muốn tìm 1 gara tin cậy ạ
Dạ cụ không ngại lặn lội đường xa. Hi vọng tiện đường ghé qua em kiểm tra miễn phí làm gì nhanh được để cụ trải nghiệm và sau có thể bớt chút thời gian qua bên em chăm sóc xe ạ

Garage Quang Đức

Xe buýt
Website
www.quangducauto.com
Cụ nào đi Mazda màu đỏ 46V này mà xe ko may bị xước sát, có bảo hiểm hoặc làm dịch vụ thì gọi em hỗ trợ từ a đến z cho, cứ chuẩn màu em giao xe cho các cụ, cho nợ cũng được

Dan du an

Xe ba gác
Sửa phanh xe có gara nào làm cẩn thận không các cụ, xe cháu cua trái hết cỡ mà rà phanh là có lúc bị kêu lục cục ạ.

Garage Quang Đức

Xe buýt
Website
www.quangducauto.com
Sửa phanh xe có gara nào làm cẩn thận không các cụ, xe cháu cua trái hết cỡ mà rà phanh là có lúc bị kêu lục cục ạ.
Cụ nên kiểm tra sớm vì hệ thống phanh rất quan trọng và an toàn
Ôm cua mà rà phanh kêu lục cục thì xem lại cuppen phanh, xi lanh phanh, và đâu phanh có phải xả E hay khôgn
Sau đấy kiểm tra lại má má phanh đĩa phanh... để bảo dưỡng sớm nhất ah

Dan du an

Xe ba gác
Cụ nên kiểm tra sớm vì hệ thống phanh rất quan trọng và an toàn
Ôm cua mà rà phanh kêu lục cục thì xem lại cuppen phanh, xi lanh phanh, và đâu phanh có phải xả E hay khôgn
Sau đấy kiểm tra lại má má phanh đĩa phanh... để bảo dưỡng sớm nhất ah
Gara của cụ có kiểm tra cái này không ạ. Để sáng mai cháu mang qua.