Chi hội Garage nhà Civic, trao đổi kinh nghiệm sử dụng, mua bán và độ xe... Phần 4

Khổng Minh 69

Đi bộ
Chi em ké tí. Cụ nào có civic 207-209 AT hoặc MT muốn bán hoặc có người quen muốn bán, xe còn ngon giới thiệu em với ạ.

Bankho

Xe tăng
Kính cccm. Bạn e nó định bán lại cho e con civic at 2008 giá 380. Theo cccm giá đấy có hợp lý ko ạ

Kieu Cao Chi

Xe đạp
Các bác cho em hỏi các bác đang dùng loại máy rửa xe nào vậy ạ? Em đang tìm mua mà chưa biết loại nào, ngân sách có hạn chỉ hơn 1 củ thôi ạ.

lamthanhle

Xe đạp

e đang xài cái này, thấy ok, máy bền sử dụng đc 2 năm rồi, phụ kiện theo đầy đủ như rửa tiệm, có bình pha bột giặt vào tạo bọt tuyết rất giống rửa ngoài tiệm

zikzero

Đi bộ

e đang xài cái này, thấy ok, máy bền sử dụng đc 2 năm rồi, phụ kiện theo đầy đủ như rửa tiệm, có bình pha bột giặt vào tạo bọt tuyết rất giống rửa ngoài tiệm
thấy lazada quảng cáo ngay trang chủ hôm trước giảm có 1990k thôi, nay lại tăng rồi. có 1 loại khác phổ biến mà rẻ hơn cũng 1 củ 7 rồi thì phải

minhimsat

Xe hơi
Kính các cụ!
Chả là xe em lâu không đi, hôm qua mò vào chạy 1 đoạn thấy chết đồng hồ đo tốc độ động cơ, qua hãng khám thì các cậu ấy vệ sinh lại, lắp vào chạy được mấy chục cây chuối thì lại chết, điều hòa theo đó ngỏm luôn. Hãng báo khả năng phải thay đồng hồ nh giá chát quá.
Cụ nào biết cách xử lý hay thay thế chỗ nào thơm thơm tư vấn em với ạ.
Em chuẩn bị sẵn rịu thịt rồi. Tks các cụ trước!!

Thuỷ.auto24h

Xe tải
Kính các cụ!
Chả là xe em lâu không đi, hôm qua mò vào chạy 1 đoạn thấy chết đồng hồ đo tốc độ động cơ, qua hãng khám thì các cậu ấy vệ sinh lại, lắp vào chạy được mấy chục cây chuối thì lại chết, điều hòa theo đó ngỏm luôn. Hãng báo khả năng phải thay đồng hồ nh giá chát quá.
neu
Kính các cụ!
nếu cụ phải thay thì cụ lên gia gara ngoài cụ hay sửa thay thì xẽ rẻ hơn đó.đồ cũng chuẩn cụ khỏi lo

minhimsat

Xe hơi
neu

nếu cụ phải thay thì cụ lên gia gara ngoài cụ hay sửa thay thì xẽ rẻ hơn đó.đồ cũng chuẩn cụ khỏi lo
Khổ nỗi từ trước tới giờ em toàn làm trong hãng cả cụ ạ. Nhưng vì xe bây giờ ít đi mà chi phí này có vẻ nhiều nơi em hơi tiếc. Cũng đang tìm chỗ nào ngon ngon để sửa đây cụ!

Thuỷ.auto24h

Xe tải
Khổ nỗi từ trước tới giờ em toàn làm trong hãng cả cụ ạ. Nhưng vì xe bây giờ ít đi mà chi phí này có vẻ nhiều nơi em hơi tiếc. Cũng đang tìm chỗ nào ngon ngon để sửa đây cụ!
cụ có vk2 cũng lên tìm một vài gara tin tưởng để gửi gắm vk2 vừa yên tâm mà chi phí thì đỡ hơn rất nhiều so với hãng.vì gara hỏng gì thì họ làm thôi,như hãng là thay tổng thể lên ko chánh dk chi phi cao

minhimsat

Xe hơi
cụ có vk2 cũng lên tìm một vài gara tin tưởng để gửi gắm vk2 vừa yên tâm mà chi phí thì đỡ hơn rất nhiều so với hãng.vì gara hỏng gì thì họ làm thôi,như hãng là thay tổng thể lên ko chánh dk chi phi cao
Vâng cụ, thì bình thường chỉ thay mấy thứ hao mòn cũng chẳng mấy nên em cứ quẳng vào đó cho gọn ạ