GARA ESCAPE - Sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi - Fourth Edition!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Donquixote

Xe buýt
Em không biết cụ lapin đúc đĩa thế nào, như em toàn chọn tốc độ burn 8x, làm cả chục cái đĩa rồi mà cái nào chạy cũng ngon choét. Thi thoảng có bài hỏng hoặc loẹt xoẹt, dự là do lúc nén file audio thôi...
Đĩa em đúc là đĩa HP xịn 1 đĩa 1 hộp, sản xuất tại spain:(
Chất lượng đĩa của cụ thì ngon rồi, nhưng nguyên nhân là do bộ giải mã của cái headunit theo xe thôi.

LD Vietnam nên chắc là các bác ấy phải tìm các giảm giá thành tối đa. Cũng CD này, cũng MP3 này, cũng Panasonic nhưng không thể là hàng version mới nhất.

Thế nên gặp phải những file MP3 có nguồn được encore với chuẩn mới là e nó chịu. Khi đánh ra AudioCD cũng không kỳ vọng nó có chất lượng cao hơn cụ à (vì file gốc mà không chuẩn lấy đâu ra) mà chủ yếu để một cái headunit cùi bắp cũng có thể đọc dễ dàng.

Hai Nguyen

Xe điện

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Em chuyên cho bác roài nhé, gồm các loại lọc gió và lọc nhiên liệu
Link cụ gửi toàn chữ NHO nên tớ chệu 8-|
Để mai rảnh tớ hỏi mấy thằng em xem mua chuyển về đến Đông Hưng thành bao nhiêu tiền/món, còn từ Đông Hưng về Hà Nội thì tớ lo, ke ke

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
Mấy link em gửi đều của 1 thằng, nên deal số lượng sẽ giảm giá + tổng ship sẽ thấp hơn anh à - Quả này sắp có hàng ngon bổ rẻ roài

Anh cái thằng Google Chrome rồi nó dịch cho, cũng nôm na hiểu dc tý ty

Chỉnh sửa cuối:

trungcd

Xe buýt
Mấy link em gửi đều của 1 thằng, nên deal số lượng sẽ giảm giá + tổng ship sẽ thấp hơn anh à - Quả này sắp có hàng ngon bổ rẻ roài

Cụ PM cho em cái link em xem nào :)

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Ơ hơ, đảo dư lào cụ nhể??? Có ảnh hưởng đến hệ thống điều hòa không hay chỉ đổi chiếu đóng mở cửa lấy gió ạ. Xong cụ có sơn lại cái biểu tượng chỗ núm xoay điều khiển lấy gió không hả cụ;))
Cụ Trungcd tháo hạ cốp xuống sẽ nhìn thấy cái giắc ống hơi có 2 dây chạy ra phía quạt gió, Cụ tháo và đảo thử dây ở đây xem sao, em nghĩ làm thế này nhanh và đơn giản hơn Cụ ạ

lovepremacy

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi Escape 2.3L 2005 thay dầu hộp số loại nào ạh ATF MIII được không ? Và thường thì hộp số xài bao nhiêu lít, vào hãng nó tính tới 12 lit 1 lần thay. Và 1 chuyện nữa là con Ford Escape của em nó hơi ồn, đã thay vỏ Brigestone rồi mà cũng kg cải thiện mấy, chạy lên 80 kmh nó gào uuuuu nghe mệt cả người ... Em định đi làm cách âm hốc vè bánh và cách âm taplo động cơ. Các cụ có cao kiến gì không ???

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Các cụ cho em hỏi Escape 2.3L 2005 thay dầu hộp số loại nào ạh ATF MIII được không ? Và thường thì hộp số xài bao nhiêu lít, vào hãng nó tính tới 12 lit 1 lần thay. Và 1 chuyện nữa là con Ford Escape của em nó hơi ồn, đã thay vỏ Brigestone rồi mà cũng kg cải thiện mấy, chạy lên 80 kmh nó gào uuuuu nghe mệt cả người ... Em định đi làm cách âm hốc vè bánh và cách âm taplo động cơ. Các cụ có cao kiến gì không ???
Tìm ngay thớt thay dầu hộp số của nhà Ngọc Phan mà đọc. Đừng thay lung tung kẻo toi cái hộp số đấy cụ ạ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Nó ở bên TQ cơ, đang hỏi khâu vận chuyển vì món này nhẹ nhưng lại cồng kềnh, hic

Cụ bắn cho em cái link xem nó ở thành phố nào nào. Em đang ở Tung Của đây, được cầm về luôn đợt này cho nó gọn.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sao cụ thay BS rồi mà vẫn ồn thì cũng lạ nhỉ.

Dầu hộp số cụ thay đúng loại của Ford khuyến cáo nhé, nhất định ko thay bất kỳ loại nào khác ko là toi cái hộp số đới ạ.

Hai Nguyen

Xe điện
Cho nhà cháu đăng ký với nhá. Nếu khi nào cụ ship hàng thì ship dư ra cho nhà cháu 1 bộ với nhá.
Bác Phan3H đang điều nghiên bên đó roài, nếu thành công thì sẽ có đủ full lọc (gió điều hòa, động cơ, lọc xăng)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Hai Nguyen

Xe điện
Chiều nay vào chợ lấy mấy món hóa chất vệ sinh dàn điều hòa + làm sạch động cơ, tiện em tạt qua lấy thêm mấy cái lọc gió

Bác Trung Phanminh2012: 01 lọc cabin + 01 lọc động cơ
Bác Mr.Thach: 01 lọc cabin

Sáng T7, bác nào rảnh thì ta lại hội thảo tại cafe Cỏ may ở hồ Phương Mai nhé

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Chiều nay vào chợ lấy mấy món hóa chất vệ sinh dàn điều hòa + làm sạch động cơ, tiện em tạt qua lấy thêm mấy cái lọc gió

Bác Trung Phanminh2012: 01 lọc cabin + 01 lọc động cơ
Bác Mr.Thach: 01 lọc cabin

Sáng T7, bác nào rảnh thì ta lại hội thảo tại cafe Cỏ may ở hồ Phương Mai nhé
Ha ha, vẫn chế cháo đấy à, bên kia sao không làm ra ngô ra khoai mà lại tự ái yêu cầu xóa thớt thế. Kệ nó chứ, cứ fang cho bõ tức.

Khanh_halong

Xe đạp
Hihi. A Sơn à. E đang đi thi keo học trên hn. Tối chủ nhật e mới về tới hlong. Hy vọng là khi em về anh vưỡn còn ở nhà. E đang ngóng mấy cái vụ led đây.
Hehe, nhà cháu cảm ơn cụ. Dưng mai cháu đi Vĩnh Phúc thứ 7 mới về. Có cụ nào nhận hộ cháu được thì PM cho cháu. Hôm sau nhà cháu mời cà phê ạ :)

Cái này hàng đa năng, xe nào cũng chiến được cụ ạ. Cụ múc ngay đi rồi cà phê với các cụ trên này chiêm ngưỡng thoải mái, hướng dẫn nhiệt vào chỗ tình luôn cụ ơi :)

Trạng thái
Thớt đang đóng