GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Seventh Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Ok, thank Phan3H nhé,tiện thể chia sẻ trươc tổn thất to lơn của Turng Cd hihi
OK có nghĩa là mai ra cụ nhé, ở Linh Đàm đấy. Sẽ có nhiều sự lựa chọn cho cụ nếu còn đang lăn tăn về ánh sáng :D

Cụ Ngoc Phan cho cái giờ hẹn đi nào!

Vinh Nguyễn

Xe điện
Ếch nhà em gọi là Ếch 1 chưn nhé cụ :)

Em nghe bảo, để được là mem mới của nhà Ếch, cứ cho mấy viên bi vào pha hoặc xuống gầm là được đúng vậy ko ạ?
Dạ đúng đới cụ ui, mà còn thêm cái này (b) nữa nhá

Vinh Nguyễn

Xe điện
Tặng mấy cụ cưỡi Ếch hịn :))

Hai Nguyen

Xe điện
Nhà TrungCD để lại em nhé, em chế đèn lùi nhé

lovepremacy

Xe đạp
Em copy bài bên otosaigon về START STOP ENGINE các bác nghiên cứu nhé.
như đã hứa hôm nay em mạn phép up lên cái chức năng auto start này. Em xin chân thành cảm ơn bác Cường (chieucuong) bác Bằng (Bằng Lông) đã giúp em thực hiện phi vụ này. Em xin giới thiệu sơ chức năng của em nó như sau:
1. Lại gần xe 2m là nó tự động unlock cửa.
2. Đi xa 2m là tự động lock cửa lại
3. Nếu dùng chức năng cửa luôn mở khóa thì sau 15 giây nó báo đèn hoặc tít to 1 cái để cho mình biết là chưa khóa cửa.
4. Xe chạy và đạp thắng cái đầu tiên là tự động lock hết cửa ngay.
5. Có báo động khi ai đó chạm vào xe mình (có thể điều chỉnh độ nhạnh của cảm biến)
6. Ấn nút "Start/Stop" 1 lần là tương đương bật công tác chìa khóa nấc 1, ấn lần 2 tương đương công tắc chìa khóa nấc 2
7. Muốn nổ máy chỉ cần đạp thắng và ấn "Start/Stop" và ngược lại muốn tắt máy thì đạp thắng và ấn.
8. Nếu không có Remote thì leo lên xe có đạp thắng và ấn 100 lần nút "Start/Stop" thì cũng không nổ máy.
9. Vì là hệ thống song song nên em đã che cái ổ khóa theo xe đi. Nếu gặp sự cố chỉ cần mở phần che ra và dùng chìa khoa để đề máy lên.
10. Cái nút "Start/Stop" có đèn xanh chớp chớp và chỉ sử dụng được chức năng ấn lần 1 để nghe nhạc và mở máy lạnh khi không có remote ở trong xe. (các bác có thể yên tâm đi xuống xe mua đồ mặc sức tụi nhỏ ở trên xe nghe nhạc và ngồi máy lạnh)

Sau đây là vài tấm hình

Bé trắng là xe em

Đây là giang sơn của bác Bằng

Còn đây là bác Bằng Lông

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Đã nhận roài!
@Cụ love: Cóp về làm gì vậy cụ? Bọn em ở miền Bắc là chủ yếu, quảng cáo có tác dụng gì! Mà mấy thứ này em ứ chơi đâu ;)
Hì hì, vụ tát tốp này đi với ếch không hợp, bản thân Ếch nó đã là xe trâu rồi, chế thêm cái đó....thừa, giá thì cỡ 5 chai, đắt.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hì hì, vụ tát tốp này đi với ếch không hợp, bản thân Ếch nó đã là xe trâu rồi, chế thêm cái đó....thừa, giá thì cỡ 5 chai, đắt.
Có nghĩa là giá trị sử dụng ko cao, cụ nhờ :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
:-t
Có nghĩa là giá trị sử dụng ko cao, cụ nhờ :D
Giá trị sử dụng là chuyện nhỏ!

Tai hại nhất là hậu quả của nó khó lường!

Đang cong mông vượt em Công mà nó ứ ứ em ứ thích nổ máy nữa thì bỏ bu!

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải

trungcd

Xe buýt
em mới nhặt về mấy con led này, cụ soncrown xem có kiếm được không nhé. Loại led xanh đầu sắt có cả màu đỏ dưng em lại chưa cầm về, hic
cái bên phải ngắn nhất là loại cụ soncrown đã kiếm hộ em để làm led phanh trên cao đấy ạ. Cái giữa là led trắng cực sáng, cái đầu sắt *** xanh là led xanh.

Ánh sáng của em led xanh đây

Ánh sáng của 2 em led trắng để các cụ so sánh.
Loại ngắn

Loại dài

Em led trắng dài này cắm vào đèn biển số phía sau lại hỗ trợ sáng thêm cho camera lùi. 2 quả đèn lùi siêu sáng hôm trước chiếu thẳng về sau nên quan sát được xa còn ngay mông ếch thì em biển số sáng rực này lợi phết.
Cam lùi khi không có đèn biển số

Khi bật đèn biển số

Cụ soncrown mà kiếm được loại đầu sắt màu xanh và đỏ về làm đắt lăngtec và đèn phanh trên cao, led trắng siêu sáng này về làm đèn biển số sau thì tuyệt.

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Cụ soncrown mà kiếm được loại đầu sắt màu xanh và đỏ về làm đắt lăngtec và đèn phanh trên cao, led trắng siêu sáng này về làm đèn biển số sau thì tuyệt.
Chỗ em không có Cụ ạ, cái led xanh của Cụ đẹp thật nó mà làm giống kiểu cái led trắng siêu sáng của Cụ kiếm nữa thì làm lăng téc tuyệt đẹp.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chỗ em không có Cụ ạ, cái led xanh của Cụ đẹp thật nó mà làm giống kiểu cái led trắng siêu sáng của Cụ kiếm nữa thì làm lăng téc tuyệt đẹp.
LED đui sứ có loại ánh sáng trắng không cụ soncrown?

Nếu có em đặt về làm đèn phanh trên cao! Không biết cái em đang dùng cho đèn phanh có bị như nhà Mắt Kính không?:D

Trạng thái
Thớt đang đóng