GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Seventh Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em và một cụ nữa đang tính rủ nhau đi!

Vật vã lắm rồi! Cả hai cùng sở thích tốn xèng!:">

Đang ủ mưu lừa 2 Gấu đi cùng để tài trợ!

Mấy cái của cụ làm cái chèn hàng cho bọn em là xong chứ ăn thua gì!

Hai thằng đang tính 2 bộ đèn complete và vài thứ lặt vặt nữa!

Điên nhất là cái bọn GLP nó cho em vé thưởng khứ hồi SG chứ đi Thái cùng khoảng cách mà nó chơi nhiều điểm quá!
Cụ mà sang, kiếm giúp em mấy thứ này xem sao với.

Part Number
AM8L8J-17F749-AD

Part Number
AM8L8J-224A68-AE

Part Number
AM8L8J-13474-AC

Part Number
AM8L8J-16G574-AC

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cho cái giá đi, em đã lắp bao giờ đâu mà đổi hay không đổi. Có khi hôm nào lên HD em cướp của anh Hai cho nhanh, bớt được nửa đường.
Em nghĩ nếu cụ lên Hải Dương cướp thì anh Hai nhường ngay, cơ mà ko nên thế. Như thế người ta gọi là ăn chơi... nửa đường :D Tốt nhất cụ phi lên đó, rồi rủ thêm lão VN lên Thủ đô mới đúng kiểu chứ!

Giờ mới nghĩ ra, em vẫn còn cái màng này chưa vá.
Thế thì hôm nào lên HN vá tờ rinh đi rồi anh em ta (b), rủ thêm cả cụ VN lên nữa có có đôi có lứa cụ nhé!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

flat

Xe buýt
Em thấy 1 chú ở HN cũng quảng cáo, nhưng MOD bên kia xóa mất rồi, em đang tìm lại cái link.
Em và cụ chén cái nhể.
Nó đây, nhưng trang web bị xóa rùi, cụ nào quan tâm điện thử xem, ở HN đó: http://www.otosaigon.com/forum/C%C3%B4ng-ngh%E1%BB%87-%C4%91%E1%BB%99-c%E1%BB%ADa-tr%E1%BB%9Di-xe-%C3%B4t%C3%B4-c%E1%BB%A7a-H%C3%A0n-Qu%E1%BB%91c-%C4%91%C3%A3-c%C3%B3-m%E1%BA%B7t-t%E1%BA%A1i-Vi%E1%BB%87t-Nam-Coco-sunroof-m4488985.aspx
he he he, em vừa gọi rồi nhé. Mr Quyết (0977476247) trả lời:
- Thi cong tại Hà Nội (khu Trung Yên), do đích danh thợ Hàn Quốc thi công (cắt nóc/lắp...)
_ Giá từ 250-350 $, phụ thuộc vào kích thước!

Chiều mai em đi gặp cụ Hả Nguyễn trên Nhà hát Nhớn - không biết có kịp về Trung Yên để tham quan công nghệ không, cụ Mắt-Kính có rảnh thì rì-pót hộ em cái :)

Tribute

Xe container
Sự đời nó thế, toàn thích, cố kiếm những thứ mình chưa có. Người có thì dửng dưng, xem đó là bình thường :D
Chính xác. Cái remote vôlăng thì còn dùng đến chứ cái cửa nóc xe em hầu như cả năm chỉ mở vài lần khi thích show hàng. Thi thoảng đi qua Hồ Tây mở tí cho nó thay đổi không khí trong xe thôi. Nhiều lúc chả để ý xe mình có cửa sổ trời hay ko nữa.

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Khôn nhể, nhờ đúng mấy cái cần nhờ, ke ke. Này lưu ý nó còn có cả 4 miếng inox ở chỗ lên xuống nữa chứ không chỉ có cái miếng ở cửa hậu thôi đâu, 5 miếng cảthảy.

Đồng đội đông phết rồi đấy cụ Mắt ơi, chiến đi còn đắn đo gì nữa :D
Em tính hay là em đủn nhà flat xuống hố vôi, em đứng trên bờ vỗ tay.

he he he, em vừa gọi rồi nhé. Mr Quyết (0977476247) trả lời:
- Thi cong tại Hà Nội (khu Trung Yên), do đích danh thợ Hàn Quốc thi công (cắt nóc/lắp...)
_ Giá từ 250-350 $, phụ thuộc vào kích thước!
Chiều mai em đi gặp cụ Hả Nguyễn trên Nhà hát Nhớn - không biết có kịp về Trung Yên để tham quan công nghệ không, cụ Mắt-Kính có rảnh thì rì-pót hộ em cái :)
Đúng cu cậu Quyết này, cụ hỏi xem có vụ nào đang thi công thì anh em đến quan sát, thấy OK thì hẵng chơi.

Chỉnh sửa cuối:

wacwac

Xe buýt
Em trả lời hộ cụ HN nhé:
- Dùng thẻ MicroSD
- Cụ ấy order giúp anh em đi Ếch thôi chứ không buôn bán giề, nếu may thì cụ ấy cóo thể còn hàng cho cụ.
Cảm ơn cụ. Up cho cụ Hai Nguyen xem cụ có online ko để trả lời giúp, ko thì mai xúc con X3000 luôn về lắp thử.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Chính xác. Cái remote vôlăng thì còn dùng đến chứ cái cửa nóc xe em hầu như cả năm chỉ mở vài lần khi thích show hàng. Thi thoảng đi qua Hồ Tây mở tí cho nó thay đổi không khí trong xe thôi. Nhiều lúc chả để ý xe mình có cửa sổ trời hay ko nữa.
Dạ đúng thế, ở bển cái này thì cực kỳ có lợi, tiện dụng và là option ko thể bỏ qua. Do thời tiết bên đó ôn hòa hơn, đường sá sạch sẽ hơn, họ cũng ít dùng điều hòa hơn mình. Ở nhà mình ko hợp khẩu món này lắm. Cơ mà thấy thiếu thì cứ áy náy :D

Em vẫn quyết định đứng trên bờ vỗ tay, cố gắng ko bị lung lay ý chí người chiến sỹ :))

Khôn nhể, nhờ đúng mấy cái cần nhờ, ke ke. Này lưu ý nó còn có cả 4 miếng inox ở chỗ lên xuống nữa chứ không chỉ có cái miếng ở cửa hậu thôi đâu, 5 miếng cảthảy.

Em tính hay là em đủn nhà flat xuống hố vôi, em đứng trên bờ vỗ tay.

Đúng cu cậu Quyết này, cụ hỏi xem có vụ nào đang thi công thì anh em đến quan sát, thấy OK thì hẵng chơi.
Đọc câu nói của cụ em lại nhớ đến chữ ký của cụ BlackLAC: "Đỉnh cao của offroad là xui được người khác làm cái điều mà mình không dám làm" :D

Hai Nguyen

Xe điện
Hiện vẫn còn 1 chiếc F7

Nếu hết hôm nay ko có bác nào trong nhóm cần thì em sẽ chuyển cái này sang cho bác wacwac

Mắt Kính

Xe điện
Có cụ nào thừa cái này ko dùng cho em xin đỡ phải nhờ cụ Ngoc Phan XLS mua :D

Cái này em thấy ở Thanh Hóa nhiều mà, các chú xxx toàn dùng để bắt cá trên cạn :-|Xin các chú ấy 1 mảnh mà dùng mua làm giề.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cái này em thấy ở Thanh Hóa nhiều mà, các chú xxx toàn dùng để bắt cá trên cạn :-|Xin các chú ấy 1 mảnh mà dùng mua làm giề.
Đợt trước các chú ấy thải ra, đúng dịp em đi qua TH, xin rồi nhưng nó ứ đồng màu :D

Giờ vẫn xin tiếp!

Mắt Kính

Xe điện
Đọc câu nói của cụ em lại nhớ đến chữ ký của cụ BlackLAC: "Đỉnh cao của offroad là xui được người khác làm cái điều mà mình không dám làm" :D
Yên nào, thính cực thơm, cá bắt đầu cắn thì lại làm động cần, hic.

Hiện vẫn còn 1 chiếc F7
Nếu hết hôm nay ko có bác nào trong nhóm cần thì em sẽ chuyển cái này sang cho bác wacwac
Cụ cho em ý kiến về vụ "cửa lóc" đi xem lào, em cần ý kiến của chuyên gia đục đẽo. À mà hôm tới cụ nhớ đẩy lão flat xuống cái hố vôi "cửa lóc" đi, em thấy nhà ấy sắp xuống rồi, đẩy nhẹ là ngã.

xe muon

Xe tăng

Part Number
AM8L8J-17F749-AD

Part Number
AM8L8J-224A68-AE

Part Number
AM8L8J-13474-AC

Part Number
AM8L8J-16G574-AC
Mấy cái này bảo tháo luôn xe nhà cháu thì kô ưng...cứ loay hoay!!!

Hai Nguyen

Xe điện
Cửa nóc thì em can. Keke. Có thì thừa mà ko có thì thiếu. Nếu làm ko cẩn thận, ko đúng ý thì hàng ngày nhìn nó khó chịu lắm.

Lão flat chắc phải đạp mới xuống nhưng xe cua vợ, ko dám làm đâu. Sọ vợ nó phải thế kekke

xe muon

Xe tăng
Cửa nóc thì em can. Keke. Có thì thừa mà ko có thì thiếu. Nếu làm ko cẩn thận, ko đúng ý thì hàng ngày nhìn nó khó chịu lắm.

Lão flat chắc phải đạp mới xuống nhưng xe cua vợ, ko dám làm đâu. Sọ vợ nó phải thế kekke
Hôm nào dán lại cho em mấy cái đèn led nó rụng lung tung trong vỏ nhựa rồi cụ ạ.

Mắt Kính

Xe điện
Loại 400$ thì không sợ lem nhem đâu cụ, vì không có miếng chắn nắng nên nó giữ nguyên được lafon trần mà, cực đẹp.

Hôm nào dán lại cho em mấy cái đèn led nó rụng lung tung trong vỏ nhựa rồi cụ ạ.
Kệ nó dán lại làm giề, Ếch nó phải thế, kêu lung tung, rụng lung tung.....

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Trạng thái
Thớt đang đóng