GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, Lắp thêm đồ chơi - Eleventh Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhletuan

Xe máy
Cảm ơn Hải Nguyễn nhé,saukhi tư vấn o HCMC nói có thể làm giấy uỷ quyền thay mặ mình đứng ra mua bán và rút hồ sơ gốc
Như vậy là có khả năng sẽ sớm đủ thủ tuc

darkknightvn

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Em vẫn ở đây đến 11h30, mời bác qua ạ - đã bàn giao xong cho bác Darknightvn và hiện chỉ còn 5 bác chưa nhận kekek
Em đã nhận đủ hàng, cảm ơn bác HN đã bỏ công ship đồ giúp anh em và còn tư vấn lắp đặt rất nhiệt tình.
Chiều nay em đã làm con thẻ 16GB, cắm vào quay ngay quán Karaoke đối diện chỗ đỗ xe. Collect được rất nhiều cargo để lựa chọn ạ :D

taducanh

Xe buýt
Em đã nhận hàng ,các ơn bác HN. Con F7S em đặt sau gương hậu gọn phết. Chỉ tội góc quay 120 nên hơi hẹp so với con cũ. Để test chất lượng quay đêm xem sao

trungcd

Xe buýt
hôm trước mải chém lung tung, em quên mất một việc. Em cảm ơn cụ Ezdong và cụ phanptsc đã tư véo hết sức nhiệt tình và chi tiết. Em đã xử xong vụ điều hòa. 1 tuần rồi vẫn OK. Chắc là ngon rồi ạ.
Em cảm ơn cụ Hải Nguyen vụ cao su càng và khiển nhé. Vậy là em hụt F7s. Khởi động lại thì bẩu em nhá :)

Xe duyen

Xe buýt
Chiều nay em loay hoay lắp đặt cái Cam, hí hửng thử rồi kiểm tra chất lượng. Cân chỉnh các kiểu, để chế độ Full HD, vưỡn mờ. Nghĩ thầm trong bụng: chả có lẽ.....
Bực mình tháo ra, nhìn trước nhìn sau cái cam. Hớ hớ hớ, quên mất cái nilon ở ống kính chưa tháo 8-}. Giờ thì ngon roài. =D>
Cảm ơn Hải Nguyễn thêm lần nữa nhá.

Maybach Tàu

Xe container
Hôm nay em vào FTL thay dầu kiểm tra luôn rotuyn. Tình hình là tèo cả 2 bên khi xe đến mốc 50k km. Bảo hành giờ phức tạp lắm ạ, phải làm thủ tục như bảo hiểm thân vỏ và chụp ảnh các tư thế, sổ các loại. Cuối cùng nhận dc là : anh về khi nào hãng ok bên em sẽ gọi anh đên thay, thời gian mât khoảng 3 ngày.
Cái này theo lý thuyết là đến 50K nó tèo hả cụ? hôm nay em thay dầu cũng bảo mấy chú thợ xem các chú bảo vẫn ok, thôi vẫn ok thì cứ đi các cụ nhề. Mà chả biết nó hỏng thì hiện tượng như thế nào nữa.

darkknightvn

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Bác nào ngâm cứu con F7S rồi cho em hỏi ngu mấy câu:
- Làm thế nào chuyển được sang chế độ Preview/Menu khi Recording? Em bấm mode các kiểu chả tác dụng, mãi mới ra cái mưu tổ hợp phím REC->Snap->Mode thì mới vào được. Chả có nhẽ thằng sản xuất ngu thế?
- Nightmode của con này là auto hay có phải setup gì không ạ (em tìm trong setting ko có thì phải)? Nếu auto thì mình cứ để chế độ LED auto là tự nó xử ạ?

Thanks

ongdogia

Xe tăng
Chiều nay em loay hoay lắp đặt cái Cam, hí hửng thử rồi kiểm tra chất lượng. Cân chỉnh các kiểu, để chế độ Full HD, vưỡn mờ. Nghĩ thầm trong bụng: chả có lẽ.....
Bực mình tháo ra, nhìn trước nhìn sau cái cam. Hớ hớ hớ, quên mất cái nilon ở ống kính chưa tháo 8-}. Giờ thì ngon roài. =D>
Cảm ơn Hải Nguyễn thêm lần nữa nhá.
Cụ hướng dẫn em đặt chế độ Full HD với nha.

Xe duyen

Xe buýt
Em đặt lại Full HD rồi các cụ à, nét nèn nẹt. Hớ hớ.
Cám ơn các cụ nhiều nhiều
Hoa ra luc chieu la cu goi em day ha? Chuc mung cu nha. Cu co cai duoc ngay, gio ko ah, e set up mai ma ko dc.

nguyennt111

Xe tải
Em đã nhận được F7s. Thank cụ HN nhiều nhé.
Tuy nhiên con của em bị chết cục nguồn cắm điện 12v trên xe cụ à. Em dùng bộ nguồn của con F7 dùng tạm thi quay ngon lành nhưng lại không lên được GPS, bỏ ra dùng pin thì GPS lên ngay lập túc. Cụ Hải Nguyễn xem có cách nào giúp em được không hay mang cục nguồn ra thợ sửa nhỉ ?.

lapin

Xe container
Sorry các bác, do nhà xe quên nên sáng mai hàng với về HN dc a. Vậy chương trình giao hàng chiều này move sang ngày mai
Thank Hai Nguyen. Khiển set được ngay, nhưng khiển chính lại tèo, thấy báo đèn đỏ chắc hết pin.
Camera chạy tốt, có điều Ford dở hơi dán lớp nỉ phiá bên phụ chả chừa khe hở nào (bên lái lại có mới đau), ấn vào mãi kô xong. Nên ₫ành đóng gói lại để đấy.
Dù sao cũng cám ơn lần nữa:D
Nhà Hải Nguyễn gọi lại báo phải set đủ các khiển cùng lúc. Vậy là em lại phải lôi cái khiển phụ cất trg nhà băng ra set lại cả lũ vậy. Hìhì!

Chỉnh sửa cuối:

taducanh

Xe buýt
Các bác ơi con F7S hiển thị tôc độ theo U.S mph các bác à.Mà con của em chạy cả ngày vẫn ko thấy bắt gps được,vẫn hiện 0mph :(.Bác nào bắt gps ngon chứ

escape1789

Xe hơi
Em đã nhận đc rồi cám ơn cu HN
Các cụ lắp cam rồi thì show hàng lên và các bác cho hình ảnh lên màn hình gì nhé để anh em cùng tham khảo nhé

Chỉnh sửa cuối:

nguyennt111

Xe tải
Các bác ơi con F7S hiển thị tôc độ theo U.S mph các bác à.Mà con của em chạy cả ngày vẫn ko thấy bắt gps được,vẫn hiện 0mph :(.Bác nào bắt gps ngon chứ
Bác thử tháo nguồn ra dùng pin xem có bắt được gps ko nhé.
Con F7s của em ra đi rùi :( . Thứ hai gửi lên bác Hải Nguyễn nghiên cứu xem sao .

taducanh

Xe buýt
Bác thử tháo nguồn ra dùng pin xem có bắt được gps ko nhé.
Con F7s của em ra đi rùi :( . Thứ hai gửi lên bác Hải Nguyễn nghiên cứu xem sao .
Không được bác à, cầm tay đứng giữa trời xanh nhưng tín hiệu gps vẫn ko báo xanh :(. Đã reset nhưng vẫn không được. Hình ảnh ban ngày nét rõ biển số. Tối do xe lắp bixenon nên ánh sáng 4300k làm chói sáng biển số xe nên không rõ, bác nào dùng đèn nguyên bản của sẽ rõ. Bị mỗi lỗi gps

nguyennt111

Xe tải
Không được bác à, cầm tay đứng giữa trời xanh nhưng tín hiệu gps vẫn ko báo xanh :(. Đã reset nhưng vẫn không được. Hình ảnh ban ngày nét rõ biển số. Tối do xe lắp bixenon nên ánh sáng 4300k làm chói sáng biển số xe nên không rõ, bác nào dùng đèn nguyên bản của sẽ rõ. Bị mỗi lỗi gps
Bác đã vào setting và bật GPS rồi chứ ạ ?

anhletuan

Xe máy
Cản bạc theo quan điểm cá nhân em thì càng xấu hơn cản đen! Trông dởm dởm!

Em lắp cản vì phục vụ Hella. Giờ không cần nữa tháo ra vứt xó rồi!:D
Kính cụ Ngoc Phan
Cụ xem giúp vụ đặt đèn Kensun thế nào rồi?liệu có lấy được không?Tôi đang có nhu cầu mua 02 bộ đèn Cos
Ths cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng