GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, Lắp thêm đồ chơi - Eleventh Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

0977123333

Xe buýt
bác yên tâm đi ẻm Ếch của em hơn 10 vạn roài đã thay đâu ạ. Máy rung thì KT lại chớ chưa chắn là cao su đâu ạ!

hờ hờ thế thì Ếch ngon nhỉ, mà xe em cũng biển 56 giống hệt các bác Vinh Nguyễn nhá, giờ đang chờ thuế xe cũ xuống 2% em mới cho ra biển HN

xe muon

Xe tăng
hờ hờ thế thì Ếch ngon nhỉ, mà xe em cũng biển 56 giống hệt các bác Vinh Nguyễn nhá, giờ đang chờ thuế xe cũ xuống 2% em mới cho ra biển HN
Cứ để biển 56 mà đi việc gì phải đổi tốn tiền.

Công nhận xe đẹp,số điện thoại đẹp:D

0977123333

Xe buýt

Hehe xe lúc nào độ đuổi kịp các cụ đội Ếch thì xe mới đẹp lên được mà cụ . Xe của em mới lắp thêm màn hình và cam lùi. Đang đến lượt đèn pha cho sáng đây và chưa biết chơi loại gì

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hehe xe lúc nào độ đuổi kịp các cụ đội Ếch thì xe mới đẹp lên được mà cụ . Xe của em mới lắp thêm màn hình và cam lùi. Đang đến lượt đèn pha cho sáng đây và chưa biết chơi loại gì
Nguyên bản là chuẩn nhất cụ ạ, đừng lăn tăn nhiều. Tối quá ko thấy đường thì nghỉ cho lành, ko nên chạy đêm. Đây là chế độ an toàn mà Ford muốn nhắn gửi tới người tiêu dùng đấy.

Xe duyen

Xe buýt
Cụ cho em hỏi nhờ cái: hôm trước e có lắp cái lọc điều hòa gió trong của cụ. Hôm nay tháo ra kiểm tra thấy bụi bẩn quá, xịt mãi ko sạch. Không biết là nếu đem cho vào nước rửa có sao ko cụ nhể, có ảnh hưởng gì đến tí than hoạt tính ở cái lọc này ko ah?
Thank cụ nhá.
Nguyên bản là chuẩn nhất cụ ạ, đừng lăn tăn nhiều. Tối quá ko thấy đường thì nghỉ cho lành, ko nên chạy đêm. Đây là chế độ an toàn mà Ford muốn nhắn gửi tới người tiêu dùng đấy.

tung_ey

Xe tải
Khuyến cáo này rất chuẫn với em, nên em vẫn để nguyên bản... chỉ lắp thêm đèn gầm. Hầu như em chẳng đi đêm bao giờ vì em kị ánh sáng của những xe khác chạy ngược chiều ;)

0977123333

Xe buýt
Ôi em hâm mộ cụ Phan3H quá, để hôm nào gặp cụ xe cụ mà độ gì là em tháo hết cho mà xem =))

Phanminh2012

Xe tải

Ước gì em có cái biển 56 sau đó em xin lão Xemuon quả biển 5678 nữa là chuận lun các lão nhờ hờ hờ.

CD - BENLY

Xe hơi
Em mới lắp lọc gió ngoài & trong cho V2 ESC hết 650k. Sau khi lắp xong thấy khong khí trong xe dễ chịu hẳn nhưng quạt làm việc phải tăng lên 01 nấc nữa .

EZdong

Xe điện
Em mới lắp lọc gió ngoài & trong cho V2 ESC hết 650k. Sau khi lắp xong thấy khong khí trong xe dễ chịu hẳn nhưng quạt làm việc phải tăng lên 01 nấc nữa .
Em vừa cắt bớt 1/2 tấm than hoạt tính lọc gió điều hòa cho nó đỡ bí cụ ợ!:))

EZdong

Xe điện

phuongnlh

Xe tải
Nếu thế thì bia em nó uống cũng tăng theo tốc độ quạt cụ nhể !

phuongnlh

Xe tải
Ôi em hâm mộ cụ Phan3H quá, để hôm nào gặp cụ xe cụ mà độ gì là em tháo hết cho mà xem =))
Cụ cứ đấu chung pha và cos là cực kỳ cải thiện rồi, đảm bảo khoảng chiếu gần và xa. Vấn đề chỉ còn là chất lượng nguồn sáng cũng như thời tiết. Em cũng từng lăn tăn, và cuối cùng là vẫn dùng đồ nguyên bản (đấu chúng pha cốt thôi), vẫn chạy đêm được tốt. Chứ còn ra đường bây giờ hội công tơ và tải đều lắp thêm 2-4 hoặc cả chùm đèn pha , chiếu lên thì cụ có bật của cụ lên cũng vô ích thội cụ nhé.

phuongnlh

Xe tải
Vậy thì mất hết hiệu quả lọc. Hình như ở thị trường có loại mỏng hơn đấy cụ ợ
Trước đây em làm hẳn 1 cái cục lọc than hoạt tính, khi nào có tý thức ăn (lẩu ếch chẳng hạn ) hoặc hoa quả (durian :) )mùi trên xe, bật em này lên là đánh tan mọi suy nghĩ. Nhưng nếu cụ lái xe quen thì cái mùi nó quen, chứ hành khách lên xe bật cái này mùi nó hơi bí. Còn xe em hiện giờ không cắm vào, em hút 1 điếu thuốc rồi lên xe, không biết nó ám mùi vào quần áo hay không mà ông anh bảo em là dạo này hay hút thuốc trên xe á :). Thế nên giải pháp tạm thời của em sau khi vận chuyển mấy món này là về đến nhà là em mở toang tất cả các cửa, lấy thiên nhiên làm gió đối lưu trong 5-10 phút luôn các cụ nhé.

xe muon

Xe tăng
Ước gì em có cái biển 56 sau đó em xin lão Xemuon quả biển 5678 nữa là chuận lun các lão nhờ hờ hờ.
Vợ 2 mới của lão là mơ ước của cả đàn Ếch đấy.
Em vừa cắt bớt 1/2 tấm than hoạt tính lọc gió điều hòa cho nó đỡ bí cụ ợ!:))
Cụ ý nói lọc gió ngoài mà Anh Thắng,lọc gió trong hôm qua em show lên rồi đấy.

CD - BENLY

Xe hơi
Trước đây em làm hẳn 1 cái cục lọc than hoạt tính, khi nào có tý thức ăn (lẩu ếch chẳng hạn ) hoặc hoa quả (durian :) )mùi trên xe, bật em này lên là đánh tan mọi suy nghĩ. Nhưng nếu cụ lái xe quen thì cái mùi nó quen, chứ hành khách lên xe bật cái này mùi nó hơi bí. Còn xe em hiện giờ không cắm vào, em hút 1 điếu thuốc rồi lên xe, không biết nó ám mùi vào quần áo hay không mà ông anh bảo em là dạo này hay hút thuốc trên xe á :). Thế nên giải pháp tạm thời của em sau khi vận chuyển mấy món này là về đến nhà là em mở toang tất cả các cửa, lấy thiên nhiên làm gió đối lưu trong 5-10 phút luôn các cụ nhé.

em cũng đồng ý với cụ khoản này. hôm nào trời mát & đường ít bụi hoặc chạy sáng sớm là em cũng hạ kính để lấy gió tự nhiên cho thoải mái.

Trạng thái
Thớt đang đóng