GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, Lắp thêm đồ chơi - Eleventh Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

buituananh_as

Xe điện
Chưa chắc đã phải thay bóng hihi,
Cái này lại buồn cười nữa..em cầm cái bóng có thấy rụng tóc đây,nhưng thôi cứ thay vì nó cũng cũ rồi..hỏi giá lúc xong để trả tiền "30" vẫn chưa rõ hỏi lại 30 cái gì..thì 30 nghìn 8-}..ngại quá,nó hì hụi moi móc..đưa 50k nóa nhất quyết trả lại 20k hiiii tiện thay luôn pin điều khiển từ xa..ngon ghẻ thật
Em định làm như cụ bẩu nhưng nghĩ vẫn phải đi mua bóng đèn nên thôi ra thợ cho nhanh..em thích mấy quả độ của cụ ghê..học đòi theo cụ quả led trần nhưng làm ở ledtech nên ko rẻ đc như cụ hichic..sang năm em đú quả bi cho giống cụ (b)

xe muon

Xe tăng
Cuối cùng xi nhan trái của em đã nháy bềnh thường rồi..sau khi em banh và cu thợ móc thì đã thay đc cái bóng với chi lhis 30 ngành (giật mình khi trả tiền..cứ nghĩ mất ít nhất 1 loét vì ngày này khó kiếm đc nơi thay :-bd)
Bệnh này hệt xe máy thôi cụ.
Cụ cũng không nên lạ với cái giá 30k,vỉ led trần chỉ có 10k thôi mà sáng lắm hehe

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em hôm rồi hơi vội, nên ko call các lão được.

Hôm qua vừa xuống 112 Trường Chinh làm cân bằng động lốp và chỉnh độ chụm. May cuối năm vẫn gặp được bác MONTERO, sau khi ra xưởng, hôm nay em tét trên ĐLTL xe ngon tóa.

Ra năm, sẽ alo cho bác ý và thiết lập 1 nơi cho anh em vào làm ở đây.

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Hic, tự nhiên tết mà xe cụ HN lại lòi ra lắm bệnh thế :| Vưỡn chạy được chứ hở cụ :|

Hai Nguyen

Xe điện
Chưa thay thì chạy vẫn ngon mà hihi giờ đang kiếm pulley đầu trục cơ của ma sấu 2.3 xem có lắp dc ko hihi

Còn hiện vẫn chạy ngon keke. Vài vạn nữa vaanz ok. Chỉ có là pulley trục cơ cao su đã nứt, dịch chuyển phương vị nên giảm chấn kém ơn thôi. Nhưng sau đợt thay bi tổng thì tiếng ù ở tốc độ 1500 vòng và 40km gần như hết hẳn. Trước thì phải tránh tần số này. Giờ thì pgaor cố tình thì mới hơi phát hiện

buituananh_as

Xe điện
Bệnh này hệt xe máy thôi cụ.
Cụ cũng không nên lạ với cái giá 30k,vỉ led trần chỉ có 10k thôi mà sáng lắm hehe
Led trần giá 10k ạ..nhưng công thì cao,em làm chỗ ledtech hết 1,180k cho 2 đèn led chỗ hộc để kính,led trần giữa và đuôi..cũng thấy ko rẻ hiiii

Hai Nguyen

Xe điện
Sao lại có món đặc sản Đông Tảo béo ú thế này. Bác ez vô trả công cho em đê chứ thay các loại đèn led trong xe + 4 cánh là bao xiền công. ? Thời giab 20p kịch kim

xe muon

Xe tăng
Led trần giá 10k ạ..nhưng công thì cao,em làm chỗ ledtech hết 1,180k cho 2 đèn led chỗ hộc để kính,led trần giữa và đuôi..cũng thấy ko rẻ hiiii
Cả mớ như cụ nói hội Ếch đã thay rồi,hết những gần 100k/bộ cụ ạ,công thì...tự làm mất khoảng 10 phút/xe.
Cụ thật nhiều tiền.

lapin

Xe container
Từ lúc mua xe đến giờ em bật đèn hộc kính đâu 3 lần 2 bên, giữa 1 lần, sau chưa lần nào, giờ kô chắc còn bật ₫c kô:D
Chúc cả nhà ếch, trg và ngoài hội ếch, năm 2013 kiếm đủ xèng để 2014 sắm ếch one mới.:D

buituananh_as

Xe điện
Cả mớ như cụ nói hội Ếch đã thay rồi,hết những gần 100k/bộ cụ ạ,công thì...tự làm mất khoảng 10 phút/xe.
Cụ thật nhiều tiền.
Ối..cụ mắng em thế là còn nhẹ,gấu em bảo em bị hâm..em cứ nghĩ hạt rẻ vì nghĩ cụ HN làm mất đâu có 2-3 tăm..thêm công chắc 4-5 tăm,lúc thanh toán mặt đần phết hiiii (can tội ko hỏi trước vì em ra đấy lắm đôi gạt mtec máu làm luôn ko hỏi,may ko làm 4 cánh nữa thì gấu nó treo trim hichic)
Sao lại có món đặc sản Đông Tảo béo ú thế này. Bác ez vô trả công cho em đê chứ thay các loại đèn led trong xe + 4 cánh là bao xiền công. ? Thời giab 20p kịch kim
Đúng là ko quá 30p ạ..

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Những thứ LED bật tắt thường xuyên như Phanh phải dùng hàng Korea.
Led còn lại Khựa hợp lý!:)

CD - BENLY

Xe hơi
Đèn êch 2012 bị vùng tối ngay tầm nhìn trước mặt khi ở chế độ fa thì khắc phục thế nào vậy các Cụ?

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

trungcd

Xe buýt
Giữ cần gạt để cả pha và cốt sáng đồng thời cụ ạ.

Hihi, giải pháp hay thế Chã ơi :) dưng giữ thế mỏi tay lắm. Cụ benly giữ vành trước zin, vành sau độ 20" xong cứ Dương pha chạy thoải mái, đảm bảo đầu xe vưỡn sáng rõ lắm ạ, hihi
Hoặc cụ thấy không làm được như em với cụ 3H thì nhà này là nhà 11, cụ chịu khó vào cả 10 nhà trước xem xét thì cũng sẽ có cách giải ququyết đấy ạ. Có nhẽ đến 50% các cơn gió bão nhà Ếch là do từ ma mới ma cũ chém nhau nát người về đèn đóm đấy ạ ;))
Hoặc lại có cách nhanh hơn là cụ mời các cụ sau mỗi người một bữa bia riêng thì ra đáp án ngay: NgocphanXLS, Hainguyen, Phan3H, Vinhnguyen, Gacoi.
Chúc cụ may mắn :))

CD - BENLY

Xe hơi
Hihi, giải pháp hay thế Chã ơi :) dưng giữ thế mỏi tay lắm. Cụ benly giữ vành trước zin, vành sau độ 20" xong cứ Dương pha chạy thoải mái, đảm bảo đầu xe vưỡn sáng rõ lắm ạ, hihi
Hoặc cụ thấy không làm được như em với cụ 3H thì nhà này là nhà 11, cụ chịu khó vào cả 10 nhà trước xem xét thì cũng sẽ có cách giải ququyết đấy ạ. Có nhẽ đến 50% các cơn gió bão nhà Ếch là do từ ma mới ma cũ chém nhau nát người về đèn đóm đấy ạ ;))
[B]Hoặc lại có cách nhanh hơn là cụ mời các cụ sau mỗi người một bữa bia riêng thì ra đáp án ngay: NgocphanXLS, Hainguyen, Phan3H, Vinhnguyen, Gacoi.[/B]
Chúc cụ may mắn :))
Em cảm ơn cụ đã mách nước ! Trong số các cụ trên có cụ nào ở sg không ạ? nếu có cho em xin số liên lạc để mời bia & học hỏi kinh nghiệm về ếch ạ.
em tên Tuấn 0987271068

Gà còi

Xe tải
Em cảm ơn cụ đã mách nước ! Trong số các cụ trên có cụ nào ở sg không ạ? nếu có cho em xin số liên lạc để mời bia & học hỏi kinh nghiệm về ếch ạ.
em tên Tuấn 0987271068
Kinh nghiệm là hết xăng thì xe đứng im, đổ xăng lại chạy vù vù, thế mới lạ. ;)) vụ đèn đóm thì cụ đang muốn sao, có 2 trường phái Võ Đan và Ma Giáo, cụ theo phái nào, Võ Đan thì ôn hòa thuận theo tự nhiên, Ma Giáo thì trái ngược.

Chỉnh sửa cuối:

hungbm

Xe điện
Kinh nghiệm là hết xăng thì xe đứng im, đổ xăng lại chạy vù vù, thế mới lạ. ;)) vụ đèn đóm thì cụ đang muốn sao, có 2 trường phái Võ Đan và Ma Giáo, cụ theo phái nào, Võ Đan thì ôn hòa thuận theo tự nhiên, Ma Giáo thì trái ngược.
Chiều 30 tết gặp Gà còi lượn ở Âu Cơ nhá, xe dán tem đẹp thế, hôm nào cho tớ mua lại tí licence tí nhể.

CD - BENLY

Xe hơi
Em muốn thuận theo tự nhiên thôi cụ. Sợ độ đẽo nhiều khi vô bảo hành nó hành mình thì hơi mệt.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em muốn thuận theo tự nhiên thôi cụ. Sợ độ đẽo nhiều khi vô bảo hành nó hành mình thì hơi mệt.
Vấn đề bảo hành thì chưa thấy Ford từ chối trường hợp nào độ đèn! Trừ phi cụ đòi bảo hành cái đèn chắc là có vấn đề!=))

Muốn chuẩn chỉ và ở Saigon thì cụ nên gặp Phanptsc! Nghe theo lão ấy cụ sẽ có Escape One Second Edition!=))

Trạng thái
Thớt đang đóng