GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hai Nguyen

Xe điện
Em đi bão Diễn châu - lướt cát biển với hội Vịt mà - bà bầu, + baby gần 3 tuổi nên ko dám đi cung Tây bắc

NewCyberCafe

Xe tải
Cụ cho em hỏi: Lắp cái va li này lên xxx có bắt vì tội tự thiết kế lại xe không nhể?:))
Cái đấy phải hỏi ông xxx mới biết được.
Em bó tay, từ sang đến giờ tìm mãi chưa ra cái quy định nào cấm hay phạt... :D

flat

Xe buýt
Các bác dùng F7 check hộ em dung lượng nhé (quay 5p / file)

1. Quay HD, thẻ 8 GB, được hơn 1h
2. Quay VGA thẻ 8GB , được khoảng 1h40

Trong khi Xdriven : thger 4gb dc khoảng 4h

Tắt chế độ motion detect cũng ko tăng thời gian quay dc là bao
Chuẩn cụ à - cái duy nhất em không ưng F7 là ở điểm này, loay hoay mãi, tắt cả tiếng đi cũng thế thôi :(

Nhưng cụ xem cái Xdriven nó ghi ra file gì, cái F7 này là AVI nên tốn dung lượng cũng phải thôi :(

Tagphile

Xe đạp
Ếch của em chạy được 35k km, trong đợt lượn Đà Nẵng vừa rồi bị dính đinh liên tục nên em đang muốn thay dàn lốp. Các cụ cho em hỏi, nên thay Bridgestone hay Mitchellin thì hơn và giá rổ của từng loại lốp với ạ. Em cảm ơn các cụ nhiều!

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Chuẩn cụ à - cái duy nhất em không ưng F7 là ở điểm này, loay hoay mãi, tắt cả tiếng đi cũng thế thôi :(
Nhưng cụ xem cái Xdriven nó ghi ra file gì, cái F7 này là AVI nên tốn dung lượng cũng phải thôi :(
Để HD và VGA cũng chỉ là nội suy để tăng độ phân giải chứ không phải độ phân giải thật nó đạt thế đâu. cứ để QVGA dung lượng sẽ nhỏ hơn.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Để HD và VGA cũng chỉ là nội suy để tăng độ phân giải chứ không phải độ phân giải thật nó đạt thế đâu. cứ để QVGA dung lượng sẽ nhỏ hơn.
Cái chuẩn video của X-Driven là ub1, lạ lắm! Chắc nó tính để tiết kiệm bộ nhớ. Mỗi đoạn phim 5 phút kèm đủ dữ liệu tốc độ, tọa độ và thời gian chỉ có hơn 70MB.

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Em đi bão Diễn châu - lướt cát biển với hội Vịt mà - bà bầu, + baby gần 3 tuổi nên ko dám đi cung Tây bắc
Diễn Châu có cái thổ tả gì mờ vào đấy? Bãi cát đen xì, nước đục lắm. Chỉ có khoản kia là rẻ thôi :D

Mắt Kính

Xe điện
Diễn Châu có cái thổ tả gì mờ vào đấy? Bãi cát đen xì, nước đục lắm. Chỉ có khoản kia là rẻ thôi :D
Chẳng hiểu có cái gì hay mà lặn lội vào tận đấy, xuôi đường 5 cỡ 120km cũng khác gì Diễn Châu, cũng bãi cát đen, nước đục ngầu, khoản kia cũng rẻ. Đã thế còn tiết kiệm được khối tiền xăng và phí đường nữa. Các cụ tổ chức off kỹ thuật kiêm tắm biển ĐS đê.

Mắt Kính

Xe điện
Em cần 2 camera side loại gắn gương hậu ngoài xe, bác nào biết hàng ngon bổ rẻ ới em nhá
Em tìm thấy 2 cái này, quay đi quay lại vô tư, thấy nó ghi cảm biến CCD, chẳng biết dư lào, giad khoảng 350k chưa ship:
http://item.taobao.com/item.htm?id=14255273590&cm_cat=50042277
Có cả hình gắn vào gương hậu và gắn vào cản trước:
http://item.taobao.com/item.htm?id=13500583832&cm_cat=50042277

XE_XICLO

Xe tải
HẢI SẢN BIỂN ĐÔNG - NGÕ 84 - TRẦN THÁI TÔNG
Website
www.facebook.com
Chẳng hiểu có cái gì hay mà lặn lội vào tận đấy, xuôi đường 5 cỡ 120km cũng khác gì Diễn Châu, cũng bãi cát đen, nước đục ngầu, khoản kia cũng rẻ. Đã thế còn tiết kiệm được khối tiền xăng và phí đường nữa. Các cụ tổ chức off kỹ thuật kiêm tắm biển ĐS đê.
Vào Diễn Châu, ở KS Đại Dương, bảo cậu Toản quản lý KS là làm cho con Dê nướng mọi. Nhậu ngon tuyệt đấy.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ọp kt xong có tặng em hoa cải mang về không để em cố?:D

Hai Nguyen

Xe điện
Vào Diễn Châu, ở KS Đại Dương, bảo cậu Toản quản lý KS là làm cho con Dê nướng mọi. Nhậu ngon tuyệt đấy.
Chính xác là o ks này kek. Em đi cung hội vịt nghịch cát diễn châu rồi chạy ven biển từ dc lên cửa lò cửa hội

20 xe với hơn 40 mống mãn têteeteen vad 20 mống mầm non

Mắt Kính

Xe điện
Ọp kt xong có tặng em hoa cải mang về không để em cố?:D
Cái này kể từ ngày được đưa ra khởi danh mục vũ khí thô sơ (tội nặng hơn đáng kể) thì bây giờ cũng ít đi rồi, ke ke.

Em muốn nhảy hố vôi này nè lão cam:))
Khôn thế.

Chính xác là o ks này kek. Em đi cung hội vịt nghịch cát diễn châu rồi chạy ven biển từ dc lên cửa lò cửa hội
20 xe với hơn 40 mống mãn têteeteen vad 20 mống mầm non
Cẩn thận khéo tèo, Ếch khả năng off kém Vịt nhiều, đú theo bọn ấy dễ bị kéo lắm đới.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em gửi tiếp các Cụ review quay đêm của Camera F7, khi quay mấy cái đèn led của F7 vẫn sáng nên hình ảnh nhìn hơi bị phản ánh sáng từ kính lái.

[YOUTUBE]6XY-NznbZ58[/YOUTUBE]
Cụ set lại ngày tháng trên F7 đê! Nhìn chung buổi tối quay thế là nuột rồi!

Lại túc tiệp chương trình mới nữa rù hè, nhưng đề nghị đồng chí xem lại chữ ký của mềnh nha:))

Hay lém chuột to nhứt ở nhà Ếch lại Phan típ nữa gòi nè =))
Thì vẫn ngẫm cái chữ ký của mềnh hàng ngày mừ anh Hai! Cứ có cái gì hay hay là lại ngứa tay ngứa chưn, lạ thiệt!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Xdriven ra file *.ub1, chả hiểu sao nó lại thế :D Phải cài soft (đi kèm) vào PC mới xem đc định dạng này! Muốn sang *.avi để úp lên đâu đó lại phải convert.

Cái chuẩn video của X-Driven là ub1, lạ lắm! Chắc nó tính để tiết kiệm bộ nhớ. Mỗi đoạn phim 5 phút kèm đủ dữ liệu tốc độ, tọa độ và thời gian chỉ có hơn 70MB.
Chuẩn MAN!

Chỉ khoảng 70MB cho 1 file *.ub1 độ dài 5'

Đợt nào rảnh ae sắp xếp làm quả HP cũng hay chứ cụ!
Nhận rồi, HP thì chiều chiều phi xuống, oánh 1 trận tơi tả rồi về, cụ nhể!

Trạng thái
Thớt đang đóng