GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phanminh2012

Xe tải
Em lấy dc cái chụp đuôi Q5 cho chú Cuội roài nhé, giờ thì đến lượt Cuội mời em cafe roài
Hay chiều nay bác ra 3b đê. tiện thể mang hộ em mấy thứ ra luôn đựoc ko bác? em bận wa chưa ra chỗ bác lấy được.

NewCyberCafe

Xe tải
Pác VN có treo hay gắn balat vào thành xe ko? Hay treo lơ lửng?
Hôm e ko nhớ pác nào nói là có cậu cú thay balat mỏng là hỏng... sau thợ mới nghi có thể do balat mỏng đã nóng hơn, lúc gắn vvào thành xe cũng nóng nên tổng hợp 2 cái đó nèn vượt quá khả năng của balat mỏng nên nó tiêu
Sau khi treo lại vị trí khác thì lại ko bị nữa. Em cũng chưa hiểu vì em đang gắn 2 cái đấu luwung với nhau. Như thế nó còn nóng hơn là dán vào thành xe. Nhưng trộm viá em đi ít. Có khi cuối tuần quy hoạch lại thôi
Balat Kensun của cụ NgocPhanXLS lắp ở xe cháu 1 cái vít vào thành xe, 1 cái cụ NgocPhanXLS tiện tay vít vào ắc quy. Không thấy nóng nảy gì, nhưng hình như cái gắn vào ắc quy sáng hơn một tý thì phải.
8-}
@Cụ NgocPhanXLS: Nhà cháu tranfer món chuột bạch cho cụ rồi nhớ!

Hai Nguyen

Xe điện

EZdong

Xe điện
hehehe
hay bác để lại cho nhà em 2 bóng đèn lùi đê.
bác chưa dùng đến thì để nhà em dùng trước đê.
Nhà em đi đêm nhiều hơn nhà bác mờ.
Vâng, lúc nào rỗi bác ới em, hỗ trợ bác đi đêm là em vui roài!:)):)):))

attk

Xe tải
Em thấy cản này nó sát với cảm biến lùi, liệu có bị cảnh báo liên tục khi lùi không bác?

Nhà em cũng đã lắp cản này nhưng là xe loại sang nên không có cám biến lùi.

Cản cụ mua trên thị trường, làm bằng inox mỏng dính, ăn thua gì nếu chỉ cần va chạm nhẹ.

Chơi cái này, cực cứng luôn! Đi đứng nhất là trong phố tự tin hẳn.

Tặng cụ thêm 1 tấm từ góc nhìn khác cho nó đủ độ phê và xuống hố :D

trungcd

Xe buýt
Mấy giờ các cụ có mặt ở 3B đới? cho nhà em hóng với?
Sau khi nhận trang phục ngành xong thì đã hủy lệnh 3B, không khớp nữa ạ :)
Em đã nhận thảm mới. Như cậu mới mợ, đẹp tóa :) Cảm ơn cụ phang 3 phát nhều nhều nhá :)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Balat Kensun của cụ NgocPhanXLS lắp ở xe cháu 1 cái vít vào thành xe, 1 cái cụ NgocPhanXLS tiện tay vít vào ắc quy. Không thấy nóng nảy gì, nhưng hình như cái gắn vào ắc quy sáng hơn một tý thì phải.
8-}
@Cụ NgocPhanXLS: Nhà cháu tranfer món chuột bạch cho cụ rồi nhớ!
Cái nào gần nguồn cấp là ắc quy hơn thì nó phải sáng hơn chứ sao nữa!=))

Cụ cứ yên tâm đi! Em theo dõi mãi rồi! Hơn nữa Ballast nó thiết kế để treo trong khoang máy thì đương nhiên nó đã được thiết kế để chịu được nhiệt độ do bản thân nó và hơi nóng của máy tỏa ra trong mọi điều kiện vận hành! Nó còn cấp luôn cho cụ cái gông để treo còn gì!

Em đã nhận advance và tranfer gần hết cho forwarder theo yêu cầu của họ rồi! Hy vọng là tiền đi và hàng sẽ về!:-s

Chỗ cụ WC74 đặt thì phí ship cao nhưng không cần deposit nên không lo chuyện bị mất!

Sẽ cố tìm xem có loại bóng công suất cao hơn không.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

EZdong

Xe điện
Cụ ơi, cụ hỗ trợ em quả kê chân bên luôn đê :)
Món này thì HN đúc côm po sít, em làm giá inox cụ nhá! Chả biết HN đã lắp xong chưa (em chuyển cách đây 2 tuần). Cụ nghía xem có hạp không đã rồi em hỗ trợ cụ! Hoặc ra SkyMarket kiếm cái bàn chân ga hoặc chân phanh xe tải (to ra phết) rồi làm giá lắp vào là thành hàng độc luôn!b-)b-)b-)

EZdong

Xe điện
Cản cụ mua trên thị trường, làm bằng inox mỏng dính, ăn thua gì nếu chỉ cần va chạm nhẹ.

Chơi cái này, cực cứng luôn! Đi đứng nhất là trong phố tự tin hẳn.

Tặng cụ thêm 1 tấm từ góc nhìn khác cho nó đủ độ phê và xuống hố :D

Em phụ họa thêm tý: em lắp màu đen tuyền như lày:

trungcd

Xe buýt
Món này thì HN đúc côm po sít, em làm giá inox cụ nhá! Chả biết HN đã lắp xong chưa (em chuyển cách đây 2 tuần). Cụ nghía xem có hạp không đã rồi em hỗ trợ cụ! Hoặc ra SkyMarket kiếm cái bàn chân ga hoặc chân phanh xe tải (to ra phết) rồi làm giá lắp vào là thành hàng độc luôn!b-)b-)b-)
Ối xội ôi, cụ cứ cửn thựn quá. Em đã nhờ các cụ hỗ trợ lại còn xem hạp với không làm giề. Cụ cứ hỗ trợ em cái giá inox đê, hê hê. Em nà em đội ơn cụ ạ :)

Cụ Hải Nguyễn ơi, có đúc thừa cái chân com bô sít nào không hỗ trợ em đê :))

cuoichu

Xe buýt
Quên mất, nhà 3 H hoặc XM chụp lại hộ cái balat philip em xem chân nó thía nào với cả kích thước ntn? em mới may được, nhà em dùng toàn đồ anh 3 nên sợ may theo nó ko vừa, hehe.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em thấy cản này nó sát với cảm biến lùi, liệu có bị cảnh báo liên tục khi lùi không bác?

Nhà em cũng đã lắp cản này nhưng là xe loại sang nên không có cám biến lùi.
Lúc lắp, vì muốn nó ốm sát mông cho nó đẹp nhưng vẫn sợ nó vướng cảm biến lùi, thế mà khi gá vào thử thì chẳng sao cả, thế mới hay chứ.

Có thể cảm biến nó chỉ quét rộng sang 2 bên và phía trên chứ ko hắt xuống, vì thế lắp cản vào ko ảnh hưởng gì cả bác ạ!

Tất nhiên là không roài cụ ạ.
Chuẩn MAN. Lắp cản rồi có khác :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Quên mất, nhà 3 H hoặc XM chụp lại hộ cái balat philip em xem chân nó thía nào với cả kích thước ntn? em mới may được, nhà em dùng toàn đồ anh 3 nên sợ may theo nó ko vừa, hehe.
Có ngay anh ui :D

Đây nhá

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

cuoichu

Xe buýt
nó dày mấy ly nhỉ? với lại khoảng cách từ lỗ vit của chân dưới bên trái đến đáy (điểm đối diện trên cung tròn) của balat là bao nhiêu ly nhỉ?

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
nó dày mấy ly nhỉ? với lại khoảng cách từ lỗ vit của chân dưới bên trái đến đáy (điểm đối diện trên cung tròn) của balat là bao nhiêu ly nhỉ?
Hỏi khoai nhỉ :D

Để tí em ra đo đã anh nhá!

Trạng thái
Thớt đang đóng