GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

xe muon

Xe tăng
Vừa càe giao hàng cho pác xemuon + 3H để 3h mang xuống HD cho VN

Tiện đi luôn dây camera hành trình cũa pác xm cho gọn

Chúc các pác đi HD hoàn thành tốt nhiệm vụ mừng sn lý phàn. Chiều em mới biết có vụ sn này nên ko thu xếp xuống cổ động, tạo thêm uy thế đám đông
Cảm ơn HN nhiều nhé!!!:D

Hôm nay em cũng mới biết vụ SN này,thế mà chả ai bảo gì mình....chán thật:105:

anhletuan

Xe máy
Hi,chào các cụ,tôi đang lang thang ở Miền Trung,không hong hớt với các cụ được,sắp bị tự kỷ đến nơi rồi,hehe,Đêm qua,ông anh cùng đoàn xuống xe Vitara của bác ý lấy đồ,bị các chú cánh sát Quảng Trị lùi vào.lúc đó bác ấy để 1 chân trên xe,1 chân dưới đất,bị xe chở phạm lùi lại,kẹp đến mức cánh cửa cong như bánh đa hằn nguyên hình cẳng chân,mà không sao mới kỳ lạ.Kết luận:chân người cứng hơn cánh cửa Vịt.
Báo hại hôm nay mất cả buổi sáng nắn lại cửa,sửa kính...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hớ hớ, thế ạ. Đểu nhể. Thế iem cảm ơn cụ nhoá :))
Cảm ơn gì đâu cụ! Duylinh sát vách nhà em nên rất tiện khi mua hộ các cụ mà!

Hi,chào các cụ,tôi đang lang thang ở Miền Trung,không hong hớt với các cụ được,sắp bị tự kỷ đến nơi rồi,hehe,Đêm qua,ông anh cùng đoàn xuống xe Vitara của bác ý lấy đồ,bị các chú cánh sát Quảng Trị lùi vào.lúc đó bác ấy để 1 chân trên xe,1 chân dưới đất,bị xe chở phạm lùi lại,kẹp đến mức cánh cửa cong như bánh đa hằn nguyên hình cẳng chân,mà không sao mới kỳ lạ.Kết luận:chân người cứng hơn cánh cửa Vịt.
Báo hại hôm nay mất cả buổi sáng nắn lại cửa,sửa kính...
Hicz! May mà không phải nắn chân! Lái xe giờ ẩu thật!

trungcd

Xe buýt
Hicz.

Kensun lắp vào chóa của 2008 ánh sáng đều hơn 2009!:(

Ngon cực luôn! Cụ nào xe đời 2008 đổ về trước khỏi lăn tăn hoàn toàn!
Hehe, xe em đang lắp bóng Phillips, em thấy cũng rất sáng nhá :)
Hay cụ cho thêm ít ảnh lên để em lại lăn tăn nhể :)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hehe, xe em đang lắp bóng Phillips, em thấy cũng rất sáng nhá :)
Hay cụ cho thêm ít ảnh lên để em lại lăn tăn nhể :)
Cụ đợi Phan3H up ảnh nhá!

Hôm qua cụ ý có chụp lúc một bên Kensun, một bên Narva Plus rồi!

Hay hơn nữa là để em bảo chủ xe Newcybercafe vào cho cảm nhận! Kensun vẫn đang trên xe cụ ấy!

NewCyberCafe

Xe tải
Cụ đợi Phan3H up ảnh nhá!
Hôm qua cụ ý có chụp lúc một bên Kensun, một bên Narva Plus rồi!
Hay hơn nữa là để em bảo chủ xe Newcybercafe vào cho cảm nhận! Kensun vẫn đang trên xe cụ ấy!
Giờ này cháu còn cảm nhận gì nữa đâu. Bây giờ quyết tâm thửa Kensun cả HB3 và HB4 cho thỏa lòng mong nuốn tột bậc. :D

Tối qua chạy đường 5, ánh sáng cos 2 bóng Kensun của cụ NgocPhanXLS nhìn đường rõ và dễ chịu hơn 6 bóng: 2 pha nguyên bản + 4 quả FF50 trên đầu Escape2008 nhà cháu. Ánh sáng ban ngày, gom hợp lý, tập trung khoảng 1m trở xuống mặt đường, không vãi vào mặt bác tài xe sedan đối diện.
Giá trị trên mức mong đợi!

Buồn cười lúc lập cập lắp đèn, cụ NgocPhanXLS soi cháu như mẹ chồng soi con dâu, dặn đi dặn lại bắt cháu phải nâng niu kính cẩn cấm được để bụi dính vào đèn rơi vào chóa làm giảm độ sáng, ảnh hưởng đến kết quả tung hê Kensun của cụ ấy (hay vùi dập ông khác nhỉ? :)) ). Y sì, lúc sau cháu đánh rơi tõm cái ốc vít để bắt ballat bên bờ sông Thái Bình. :((

À mà cháu còn lăn tăn là ý kiến trên của cháu là trong tình huống vừa uống mấy chén Tiên tửu của bác HungAnlpha và Ama Kông của các bác Chi hội HD tại lễ mừng thọ cụ Tribute, có khi tại lúc ấy mắt tinh hơn, nhậy với đồ mới hơn nên thấy nó sáng hơn... Có lẽ phải lắp đèn của cụ NgocPhanXLS trên xe cháu mấy tối nữa để test trong mọi điều kiện sức khỏe của tài xế...

Cháu nói sai thì cổ cháu kia, cụ XLS cứ lấy dao cắt đi. :))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Giờ này cháu còn cảm nhận gì nữa đâu. Bây giờ quyết tâm thửa Kensun cả HB3 và HB4 cho thỏa lòng mong nuốn tột bậc. :D

Tối qua chạy đường 5, ánh sáng cos 2 bóng Kensun của cụ NgocPhanXLS nhìn đường rõ và dễ chịu hơn 6 bóng: 2 pha nguyên bản + 4 quả FF50 trên đầu Escape2008 nhà cháu. Ánh sáng ban ngày, gom hợp lý, tập trung khoảng 1m trở xuống mặt đường, không vãi vào mặt bác tài xe sedan đối diện.

Buồn cười lúc lập cập lắp đèn, cụ NgocPhanXLS soi cháu như mẹ chồng soi con dâu, dặn đi dặn lại bắt cháu phải nâng niu kính cẩn cấm được để bụi dính vào đèn rơi vào chóa làm giảm độ sáng, ảnh hưởng đến kết quả tung hê Kensun của cụ ấy (hay vùi dập ông khác nhỉ? :)) ). Y sì, lúc sau cháu đánh rơi tõm cái ốc vít để bắt ballat bên bờ sông Thái Bình. :((

À mà cháu còn lăn tăn là ý kiến trên của cháu là trong tình huống vừa uống mấy chén Tiên tửu của bác HungAnlpha và Ama Kông của các bác Chi hội HD tại lễ mừng thọ cụ Tribute, có khi tại lúc ấy mắt tinh hơn, nhậy với đồ mới hơn nên thấy nó sáng hơn... Có lẽ phải lắp đèn của cụ NgocPhanXLS trên xe cháu mấy tối nữa để test trong mọi điều kiện sức khỏe của tài xế...

Good hơn cả Ếch 2009 mới cáu chứ!:ar!
Chắc do cái chóa nó khác nhau tí ti!

Kensun chả vùi dập được ai đâu! Cụ Chánh đã phán rồi: Độ đèn xe thì phải có vài cái Bi để thiên hạ còn biết xe đã độ mới sướng và giá trị chứ!
Đằng này chỉ sướng mỗi thằng lái vì chả mất công sức gì, giá cả hợp lý, không moi móc mắt vợ hai xót của, undo trong vòng nửa nốt nhạc, ánh sáng đảm bảo đủ phê, thì vẫn chưa sướng hẳn!:))

trieuth

Xe điện

Kensun chả vùi dập được ai đâu! Cụ Chánh đã phán rồi: Độ đèn xe thì phải có vài cái Bi để thiên hạ còn biết xe đã độ mới sướng và giá trị chứ!
Đằng này chỉ sướng mỗi thằng lái vì chả mất công sức gì, giá cả hợp lý, không moi móc mắt vợ hai xót của, undo trong vòng nửa nốt nhạc, ánh sáng đảm bảo đủ phê, thì vẫn chưa sướng hẳn!:))
Thế so với con 033.45 thì dư lào? :D

trungcd

Xe buýt

ờ hờ, thế có khi lại lăn tăn 130$ nhỉ :) còn cái bộ test nào không hả cụ NP, để em test xong chụp ảnh nâng hàng cho ;)

Ngoc Phan XLS

Xe container
ờ hờ, thế có khi lại lăn tăn 130$ nhỉ :) còn cái bộ test nào không hả cụ NP, để em test xong chụp ảnh nâng hàng cho ;)
Cụ chờ thêm tháng nữa nhá!

Em đang nhờ cô bé cùng công ty test một shipper mới xem độ tin cậy thế nào đã!

Có thể tiết kiệm được mấy chục $ nữa tiền ship!

130$ thì đã mua và đặt thêm mấy bộ nữa rồi, cho những cụ không hoãn cái sự sung sướng lại được như em chẳng hạn!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

trungcd

Xe buýt
Cụ chờ thêm tháng nữa nhá!

Em đang nhờ cô bé cùng công ty test một shipper mới xem độ tin cậy thế nào đã!

Có thể tiết kiệm được mấy chục $ nữa tiền ship!

130$ thì đã mua và đặt thêm mấy bộ nữa rồi, cho những cụ không hoãn cái sự sung sướng lại được như em chẳng hạn!
Hớ hớ, chờ thì em chờ. Gì chứ hoãn sung sướng là nghề của em cụ ợ :)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em vừa đặt qua buycity, giá thấp hơn mức này nhiều ạ. Hai tuần nữa em cũng có đồ để đú với các cụ!
Cụ đặt giúp mọi người đi!

Em thì không quen mua bán thế này nên không tìm được chỗ ship hàng giá tốt!

Có chỗ báo giá ship tốt thì lại sợ tiền cọc đi mà hàng không về!:(

Vinh Nguyễn

Xe điện
Hôm nào test cùng nhau lão nhá!

Lệ mật bữa trước mưa to quá vội về không so được!

Đương nhiên là thua Bi vẫn đề oách roài!:))
Có Bi xa lông thì người khác mới bít mềnh độ bóng chứ lão.
Chơi kiểu NP ai bít mềnh độ đâu, nên hổng khoái :))

Trạng thái
Thớt đang đóng