GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hớ hớ. em thi chả cần sales, chỉ biết về đây giá hơn amazon niêm yết tý tị hihi
Cụ mua hộ em bộ đèn này nhé!

http://www.amazon.com/Kensun-Xenon-Lights-9005-6000K/dp/B0083VZREC/ref=sr_1_78?s=automotive&ie=UTF8&qid=1337609175&sr=1-78

Em nói trước, cái giá này không dễ chộp được đâu!

Em thì không thiên về hàng giá bèo với những thứ như đèn Pha và Cốt! Tiền nào của nấy và thêm yếu tố độ khó tính của Thị Trường!

Em đi China khá nhiều, bạn bè người Tàu cũng lắm và chính chúng nó khuyên em lẫn em nhìn thấy sau khi lượn chợ phụ tùng ô tô ở Nanjing và Shanghai là không nên mua những thứ quan trọng bán tại China! Đồ china cực tốt và vẫn rẻ hơn đồ Tây nếu bán ở EU, US, AUS, . . . Nói chung là hàng xuất đi các thị trường cao cấp!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Hai Nguyen

Xe điện
Sáng hôm thứ 7 nhà Thỏ Xinh dí mình ở Lê Văn Lương nhá, mềnh đi xe 2 bánh qua đường bị nhà Thỏ Xinh dí sát mông o->
Hihi. đi giao hàng cho Hoangchung006 kekek, chưa bị Thỏ Xinh hun mong là vẫn đi đúng đường đấy, chứ sai làn là bị hun liền hihi

Cụ mua hộ em bộ đèn này nhé!

http://www.amazon.com/Kensun-Xenon-Lights-9005-6000K/dp/B0083VZREC/ref=sr_1_78?s=automotive&ie=UTF8&qid=1337609175&sr=1-78

Em nói trước, cái giá này không dễ chộp được đâu!

Em thì không thiên về hàng giá bèo với những thứ như đèn Pha và Cốt! Tiền nào của nấy và thêm yếu tố độ khó tính của Thị Trường!

Em đi China khá nhiều, bạn bè người Tàu cũng lắm và chính chúng nó khuyên em lẫn em nhìn thấy sau khi lượn chợ phụ tùng ô tô ở Nanjing và Shanghai là không nên mua những thứ quan trọng bán tại China! Đồ china cực tốt và vẫn rẻ hơn đồ Tây nếu bán ở EU, US, AUS, . . . Nói chung là hàng xuất đi các thị trường cao cấp!

Dạ, bác có nghĩ là em order Hella tận Đức ko ạ ??? Ko có nghĩa chỉ NP mới biết thẩm định / mới biết hàng đâu là ngon ạ

Em nhắc lại lần nữa là em cũng đi khá nhiều / chắc cũng ko kém bác / sales cũng nhiều năm / marketing cũng từng ấy thâm niên, nên chắc em cũng biết chỗ nào hợp lý chỗ nào ko

Tiêu bao nhiêu cho cái mình lựa chọn chứ e ko mua cái hư danh hay cái tâm lý ảo

@XM, No Car Nothing, DM: đa order và payment, dự kiến tối T6 tới có hàng HN

Chỉnh sửa cuối:

xe muon

Xe tăng
Hihi. đi giao hàng cho Hoangchung006 kekek, chưa bị Thỏ Xinh hun mong là vẫn đi đúng đường đấy, chứ sai làn là bị hun liền hihi

Dạ, bác có nghĩ là em order Hella tận Đức ko ạ ??? Ko có nghĩa chỉ NP mới biết thẩm định / mới biết hàng đâu là ngon ạ

Em nhắc lại lần nữa là em cũng đi khá nhiều / chắc cũng ko kém bác / sales cũng nhiều năm / marketing cũng từng ấy thâm niên, nên chắc em cũng biết chỗ nào hợp lý chỗ nào ko

Tiêu bao nhiêu cho cái mình lựa chọn chứ e ko mua cái hư danh hay cái tâm lý ảo

@XM, No Car Nothing, DM: đa order và payment, dự kiến tối T6 tới có hàng HN
Úi giời,chờ mỗi thế!thứ 7 hay CN rảnh phẫu thuật thẩm mỹ luôn.

Ngoc Phan XLS

Xe container
@HN: Em đang cần bộ đèn đó thật và phí ship em không thể tìm được chỗ nào thấp hơn 32$! Cái giá 49.99$ đó em cũng có kinh nghiệm là không dễ mua!

Cụ đã nói là có thể mua hơn giá amazon tí thì em nhờ!

Đơn giản vậy thôi chứ đi cãi nhau với cụ làm gì cho mệt!

Cụ cứ nhạy cảm quá khi anh em cùng góp kinh nghiệm để có sự lựa chọn hợp sở thích từng người!

Hay để em mở thớt độ đèn giá cao chơi riêng cho cụ hài lòng nhá?:P

Hai Nguyen

Xe điện
Bạn em mai nó mới bay, muộn mới tới nơi nên sáng kia em mới email cho nó địa chỉ để shipping / sau đó hand carry về

Vừa thanh toán xong

Hai Nguyen

Xe điện
@HN: Em đang cần bộ đèn đó thật và phí ship em không thể tìm được chỗ nào thấp hơn 32$! Cái giá 49.99$ đó em cũng có kinh nghiệm là không dễ mua!

Cụ đã nói là có thể mua hơn giá amazon tí thì em nhờ!

Đơn giản vậy thôi chứ đi cãi nhau với cụ làm gì cho mệt!

Cụ cứ nhạy cảm quá khi anh em cùng góp kinh nghiệm để có sự lựa chọn hợp sở thích từng người!

Hay để em mở thớt độ đèn giá cao chơi riêng cho cụ hài lòng nhá?:P
Em ko ship hàng amazon vì ko chỉ amazon có hàng. hella em lấy từ Đức nên có nguồn nào rẻ / ngon em lấy HỘ. Em nói ở đây là em có thể lấy hàng Hella giá tốt hơn amazon chứ ko phải hàng bác định order

Em cũng chả muốn cãi nhau với bác vì ai cũng hiểu lý do / em nói lại : ý thích của mỗi người / đừng QUY CHỤP phải theo mình. Bác thích hàng này ko có nghĩa người khác phải theo hay hàng đấy mới là chuẩn. Hàng ĐĂT TIỀN hơn ko có nghĩa là tốt hơn ở trường hợp này.

(chắc bác vẫn còn nhớ vụ bộ đàm china xuất mỹ ?? từ amazon về ???)

Em nói lần cuối với bác về bèo hay ko bèo, dởm hay ko dởm. HY VỌNG BÁC HIỀU khi comment bèo hay dởm

Chỉnh sửa cuối:

xe muon

Xe tăng
Bạn em mai nó mới bay, muộn mới tới nơi nên sáng kia em mới email cho nó địa chỉ để shipping / sau đó hand carry về

Vừa thanh toán xong

Xem có giúp được NP kô kìa,cụ ấy tha thiết quá thấy mà thương:D

Cụ cứ theo bọn em có phải nhàn thân kô?:))

Hai Nguyen

Xe điện
Đợt này có

1. Xemuon: "1 bộ balat + bóng xịn"
2. No Car nothing: "1 bộ balat + bóng xịn" + 1 đôi Q5 (em ko đặt chụp cho bác vì nó ko hợp với 2009-2010) hihi
3. Đau Mồm: "1 bộ balat + bóng xịn" + 1 đôi Q5 + chụp + 1 đôi Morimoto + chụp
4. MK: bảo hành Balat
5. Helix: gửi bù 1 đôi chụp

@xemuon: anh chuyển bộ xenon china sang cho Đau Mồm nhé, thanh lý cho anh roài đó kekek

@No Car, DM, XM: mai em pm nhé, giờ đang phê trong Cần thơ, mai tỉnh em tính toán nhé kekek

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Xem có giúp được NP kô kìa,cụ ấy tha thiết quá thấy mà thương:D

Cụ cứ theo bọn em có phải nhàn thân kô?:))
Cụ ý không giúp được đâu!

Mai em đặt tiếp 3 bộ (một bộ Pha cho em và hai bộ Pha+Cốt cho ông anh rể) cộng với 1 bộ của cụ WC vì đã nhường bộ chuột bạch cho em luôn roài!;;)

Em không theo các cụ vì hai lẽ:

1- Em không muốn móc mắt!
2- Em đã nhìn và thấy em không hợp (chỉ là không hợp thôi nhá, không phải chê bai gì đâu) :Dvới ánh sáng đèn xe Phan Nguyễn và Vinh Nguyễn! Xe các cụ khác em chưa được xem!

xe muon

Xe tăng
Đợt này có

1. Xemuon: "1 bộ balat + bóng xịn"
2. No Car nothing: "1 bộ balat + bóng xịn" + 1 đôi Q5 (em ko đặt chụp cho bác vì nó ko hợp với 2009-2010) hihi
3. Đau Mồm: "1 bộ balat + bóng xịn" + 1 đôi Q5 + chụp + 1 đôi Morimoto + chụp
4. MK: bảo hành Balat
5. Helix: gửi bù 1 đôi chụp

@xemuon: anh chuyển bộ xenon china sang cho Đau Mồm nhé, thanh lý cho anh roài đó kekek
Bõ công nhà cháu chờ đợi!

Nhà 3H hồi này đi đâu mà kô thấy hóng hớt nhẩy:))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em vẫn đang hóng vụ điều hòa của cụ Mắt, chắc cụ ý đang ngâm kíu!!:x:x:x
Em cũng hóng, dạo này HN oi bức kinh người :D

Độ lại từ đầu đi:D
Có khi thế, nhưng giờ độ lại có khi mình cứ phải tự sướng, ko cần thợ thuyền nữa!

Úi giời,chờ mỗi thế!thứ 7 hay CN rảnh phẫu thuật thẩm mỹ luôn.
Em hóng, hàng về báo em qua hóng mặc dù đợt này ứ có món gì :D

Nocar nothing

Xe buýt
Cụ ý không giúp được đâu!

Mai em đặt tiếp 3 bộ (một bộ Pha cho em và hai bộ Pha+Cốt cho ông anh rể) cộng với 1 bộ của cụ WC vì đã nhường bộ chuột bạch cho em luôn roài!;;)

Em không theo các cụ vì hai lẽ:

1- Em không muốn móc mắt!
2- Em đã nhìn và thấy em không hợp (chỉ là không hợp thôi nhá, không phải chê bai gì đâu) :Dvới ánh sáng đèn xe Phan Nguyễn và Vinh Nguyễn! Xe các cụ khác em chưa được xem!
Gia đình có điều kiện, lại một mình đi một đường đây :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Gia đình có điều kiện, lại một mình đi một đường đây :D
Bộ Kensun của em cho Cốt giá tất tật 130$ cụ ạ!

Mỗi tội trông nó chả khác gì nguyên bản chứ không như lời cụ Chánh là: đã độ phải có Bi để thiên hạ còn biết ta đã độ đèn chứ!:))

Trạng thái
Thớt đang đóng