GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

tiencongmobile

Xe đạp
em chào các anh.em là thành viên mới. em mới tậu được con Ếch đời 2004 e muốn độ một số thứ ở xe . ví dụ như Gương gập điện, Đèn Fa , Lazang .... các bác có thể tư vấn hoặc giúp đỡ em được ko ạ? có một vấn đề là em không sống ở Hà Nội em Ở tận Sa Pa . các bác cho em nhập hội Ếch của các bác với được không ạ ? Khi nào rảnh em mời các bác lên Sa Pa nhà em một chuyến du lịch . cám ơn các bác nhiều !

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
em chào các anh.em là thành viên mới. em mới tậu được con Ếch đời 2004 e muốn độ một số thứ ở xe . ví dụ như Gương gập điện, Đèn Fa , Lazang .... các bác có thể tư vấn hoặc giúp đỡ em được ko ạ? có một vấn đề là em không sống ở Hà Nội em Ở tận Sa Pa . các bác cho em nhập hội Ếch của các bác với được không ạ ? Khi nào rảnh em mời các bác lên Sa Pa nhà em một chuyến du lịch . cám ơn các bác nhiều !
Hề, sẵn sàng cơ mà cụ muốn nhanh cứ phải từ từ.

Cứ ngồi nghiền ngẫm, ngâm cứu hết 8 cái gara rồi muốn làm gì thì làm. Đừng nóng vội kẻo hối ko kịp.

Mấy thứ cụ nêu thì em thấy chỉ nên làm mỗi đèn. Gương gập điện hay ko chẳng quan trọng lắm, cả năm chắc cụ dùng vài lần, điện đóm làm gì lại dễ hìu.

Hai Nguyen

Xe điện
Cuối tuần này có lão nào ở nghệ an ko thế? Mai em phải đi sớm roài đầu tuần lại làm quả "gạo trắng nước trong " nguyên tuần sau đây

xe muon

Xe tăng
Cuối tuần này có lão nào ở nghệ an ko thế? Mai em phải đi sớm roài đầu tuần lại làm quả "gạo trắng nước trong " nguyên tuần sau đây
Đang định rủ cuối tuần cà phê cà pháo,hội thảo mấy thứ lặt vặt:D

Hai Nguyen

Xe điện
Sáng T7 em về roài, chiều t7 và cn có mặt ở yên viên roài. Sáng sớm T2 mới lại đi vào trong nên họi thảo, càe vô tư

EZdong

Xe điện
Em ắp đết cái giá để chân cho HN đỡ sốt ruột nhá:
Giá = inox:

Để cạnh cái gin của phanminh

Vị trí làm việc như thế này:

Mai mốt em đột 2 lỗ phi 10, gá vào xe, đánh dấu cẩn thận rồi lại mang về khoan mấy cái lỗ để dùng chốt nhựa liên kết lại.
Phần sơn/xử lý bề mặt thì HN ngâm kiú xem thế lào nhá!!!!!!!!!!

Hai Nguyen

Xe điện
Ngon roài ngon roài.

Bề mặt sẽ đánh nhẵn và sơn đen là ổn kekke. Hay sơn mầu cam cho nổi kekke

Vinh Nguyễn

Xe điện

Cứ ngồi nghiền ngẫm, ngâm cứu hết 8 cái gara rồi muốn làm gì thì làm. Đừng nóng vội kẻo hối ko kịp.

Mấy thứ cụ nêu thì em thấy chỉ nên làm mỗi đèn. Gương gập điện hay ko chẳng quan trọng lắm, cả năm chắc cụ dùng vài lần, điện đóm làm gì lại dễ hìu.
Chuyên da gầm bệ và dám đốc hố vôi tư vấn thì thui rầu lun! :D

Phanminh2012

Xe tải
Hồi này cụ bận hay sao mà thấy mất tích?

Hôm nào rủ HN ọp cf tí nhể:D
Gớm dạo lày nhà cháu bận quá đi tỉnh suốt nên ko có thời gian để Vào chém Cùng các bác.
hôm nay em mớinveef đến HN đới bác ạ

Phanminh2012

Xe tải
Em ắp đết cái giá để chân cho HN đỡ sốt ruột nhá:
Giá = inox:

Để cạnh cái gin của phanminh

Vị trí làm việc như thế này:

Mai mốt em đột 2 lỗ phi 10, gá vào xe, đánh dấu cẩn thận rồi lại mang về khoan mấy cái lỗ để dùng chốt nhựa liên kết lại.
Phần sơn/xử lý bề mặt thì HN ngâm kiú xem thế lào nhá!!!!!!!!!!
Vậy là chúc mừng các bác nhá.
Hôm nào rảnh em hú bác nhá. Hôm nay em đi tỉnh mới về đến HN bác ạ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Vậy không phải tháo đèn hả cụ, có phải đăng kiểm ở chỗ đầu đường GP không? Có phải tip thêm ko? Để em theo chân với (Tháng 9 đến lượt em đk)
Trung tâm 2905V phía trong cây xăng đối diện cổng Parabol Bách Khoa.

Em để 200k lên ghế phụ và đồng chí test xe cảm ơn rối rít!

EZdong

Xe điện
Ngon roài ngon roài.

Bề mặt sẽ đánh nhẵn và sơn đen là ổn kekke. Hay sơn mầu cam cho nổi kekke
Sáng nay em tranh thủ đột, khoan, mài xong cái giá roài. Mang đến gá vào xe như cậu với mợ luôn:)):)):))
Trưa lấy dấu mang về làm nốt món liên kết = chốt nhựa hoặc vít là ok.
Tối nay làm bản copy cho HN luôn. Chiều mai & Thứ 7 em lên quan họ, CN này nếu bố trí thì sơn luôn HN nhể?

tiencongmobile

Xe đạp

em cũng vào gara suốt rùi thấy các cụ nói chuyện hấp dẫn quá cơ . hôm nay e mới giám lên tiếng vì căn bản là e ở xa ''Thủ Đô'' quá .hỳ . Qua mấy hôm vào gara của các cụ em cũng nghiên cứu kha khá rùi . mà e thấy độ cái nào e cũng kết thế mới chết chứ.hy. còn vụ gương gập điện chẳng qua cũng vì lười nên e mới kết .trên em xe toàn để qua đêm ngoài lòng đường . mà đêm thì đường ko có điện ,các anh ju mông thì hay rượu say đi đêm nhiều húc vào guơng hoài . vậy nên em muốn an toàn xuống xe guơng nó tự cụp cho nó lành ,tránh trường hợp mình cũng rượu say quên không cụp gương ý mà.hy .cụ nào sành tư vấn giúp em với. nếu đựoc em sẽ gửi xe cho các cụ giúp em độ cho nó hoành tá tràng luôn , vì em ở xa mà . ( tiền nong ko thành vấn đề , miễn là hoành tráng là ok . )

Phanminh2012

Xe tải
em cũng vào gara suốt rùi thấy các cụ nói chuyện hấp dẫn quá cơ . hôm nay e mới giám lên tiếng vì căn bản là e ở xa ''Thủ Đô'' quá .hỳ . Qua mấy hôm vào gara của các cụ em cũng nghiên cứu kha khá rùi . mà e thấy độ cái nào e cũng kết thế mới chết chứ.hy. còn vụ gương gập điện chẳng qua cũng vì lười nên e mới kết .trên em xe toàn để qua đêm ngoài lòng đường . mà đêm thì đường ko có điện ,các anh ju mông thì hay rượu say đi đêm nhiều húc vào guơng hoài . vậy nên em muốn an toàn xuống xe guơng nó tự cụp cho nó lành ,tránh trường hợp mình cũng rượu say quên không cụp gương ý mà.hy .cụ nào sành tư vấn giúp em với. nếu đựoc em sẽ gửi xe cho các cụ giúp em độ cho nó hoành tá tràng luôn , vì em ở xa mà . ( tiền nong ko thành vấn đề , miễn là hoành tráng là ok . )
Chúc mừng cụ đã nhảy xuống hố vôi cùng anh em nhà Ếch.
Riêng vụ độ dẽo thì cụ cứ suy nghĩ cho thật kỹ nhá.
Hay hôm nào cụ về thủ đô đê rồi of cùng anh em nhà Ếch rồi cụ sẽ vỡ ra đwowcj nhiều cái hay lém cụ ợ.
Thế cụ ở Sapa thì cụ có hay về Lào Cai ko?
Hôm nào em lên Lào Cai em ới cụ nhá.
chúc cụ hạnh phúc với Vợ 2 nhá

Chỉnh sửa cuối:

Phanminh2012

Xe tải
Sáng nay em tranh thủ đột, khoan, mài xong cái giá roài. Mang đến gá vào xe như cậu với mợ luôn:)):)):))
Trưa lấy dấu mang về làm nốt món liên kết = chốt nhựa hoặc vít là ok.
Tối nay làm bản copy cho HN luôn. Chiều mai & Thứ 7 em lên quan họ, CN này nếu bố trí thì sơn luôn HN nhể?
heheheh
chuận bị lại được chiêm ngưỡng cái Hay của các bác roài.
sau quả này khéo hãng Phò lại mời HN về làm chiên gia thì cũng căng đới các cụ nhể

Donquixote

Xe buýt
Trung tâm 2905V phía trong cây xăng đối diện cổng Parabol Bách Khoa.

Em để 200k lên ghế phụ và đồng chí test xe cảm ơn rối rít!
E cũng DK ở đây. Cụ làm thế là chết anh em rồi, ai lại double thế cơ chứ.
Cuối cùng là có thào đèn để ở nhà không ?

Trạng thái
Thớt đang đóng