GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

xe muon

Xe tăng
cụ cuoichu 10h ra 3B em hiến tặng thủy tinht thể nhá. Cụ nào rảnh ra làm chứng cái :)

hôm trước nhờ phan3H mua hộ đôi gạt mưa mà bận chưa kịp lấy đã bị hớt tay trên. Đợt sau cụ xemuon mua có lấy hộ em 1 đôi không í nhệ???
Em đang để 1 đôi trên xe,lúc nào tiện em đưa cụ nhé.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Vò tóc 2 tuần nay nghĩ lắp thêm đồ gì cho mới mẻ mà ứ có, ứ nghĩ ra.

Em bắt đầu sốt ruột rồi đấy!
Tháo bumper trước ra đổi sang xe em, nhớ đi sơn lại màu, thế là em lên đời 2010 và cụ xuống đời 2009! Sướng chắc được dăm bữa!:))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Tháo bumper trước ra đổi sang xe em, nhớ đi sơn lại màu, thế là em lên đời 2010 và cụ xuống đời 2009! Sướng chắc được dăm bữa!:))
:D Em ngại vụ sơn vì đã sơn mấy lần rồi mà nó ứ giống màu chuẩn. Đơn giản vậy thôi chứ thực sự đang rất ghét quả ca lăng tổ ong!

tung_ey

Xe tải
Hôm nay em đã gặp cụ Hai Nguyen để lấy khiển. Em nghĩ đây là lần đầu tiên em gặp cụ này. Điều làm em ngạc nhiên nhất là cụ này trông thư sinh hơn nhiều sự tưởng tượng của em, vì cụ Hai Nguyen ưa thích "phá" xe nhiều quá nên em cứ nghĩ chắc cụ trông phải "hầm hố" hơn cả Ngọc Phan XLS.:P

Em hy vọng sẽ gặp lại cụ sớm để cử tạ... :o)Cảm ơn cụ!

Vinh Nguyễn

Xe điện
Dụ từ từ thui lão nhá, lộ quá hà sao P3H nghe nghe đc nhỉ, phải chuốt cho hén phê phê họa may............:))

:D Em ngại vụ sơn vì đã sơn mấy lần rồi mà nó ứ giống màu chuẩn. Đơn giản vậy thôi chứ thực sự đang rất ghét quả ca lăng tổ ong!
Chán là đúng vì tổ ong kia nó có từ 2001 cơ mà =))
Sơn màu nào mà chả đc, mắc mớ gì phải đúng màu, sơn màu khác có khi còn độc hơn ý chớ nhễ cho nó xì-tin, giống như chú cuội đã mê Ếch hai ngàn mừi 8 =))

Iem chỉ quen cái lon để tu thôi anh 2, cái để vẽ này em sợ nhầm thì bỏ bu, hehe.
Có đồng minh ở trên kia kìa lão, em ko bít tu chỉ bú đc hôn :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em đã sửa xong khiển của em rồi. Giờ nó bấm cứ choạch choạch ngon lém. Lý do cái đèn đỏ nó tịt là do em lắp ngược pin các cụ ợ~X(Thế mà em cứ tưởng là pin yếu hay phần cứng của khiển bị hỏng. Nếu các cụ khác sau này thay pin cho khiển Escape, thì nhớ là cái cực âm nằm ở phía trên nhá. Tháo khiển ra rất dễ.

Tuy nhiên, tổng thiệt hại của em do vụ lắp ngược pin này như sau:

- Mua 4 pin mới CR1616, mua làm hai lần tại hai cửa hàng khác nhau: 180k.
- 01 tiếng đi lại.
- 1,5 tiếng lau chùi, đo đạc mà đếch phát hiện ra giè cả.

Được cái là lắp cái pin mới hơn vào thì đèn nó sáng hơn tí.

Vậy em báo cáo các cụ thế.:P
Sao cụ lại lắp nhầm cực được nhỉ? Em nghĩ lắp nhầm cũng khó mà vào được ấy chứ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Dụ từ từ thui lão nhá, lộ quá hà sao P3H nghe nghe đc nhỉ, phải chuốt cho hén phê phê họa may............:))

Chán là đúng vì tổ ong kia nó có từ 2001 cơ mà =))
Sơn màu nào mà chả đc, mắc mớ gì phải đúng màu, sơn màu khác có khi còn độc hơn ý chớ nhễ cho nó xì-tin, giống như chú cuội đã mê Ếch hai ngàn mừi 8 =))

Có đồng minh ở trên kia kìa lão, em ko bít tu chỉ bú đc hôn :))
Phê thì còn rất... lâu nhé. Cử tạ với nhà mình, em thấy em chưa bao giờ phê phê cả :D

Cái vụ tổ ong, đúng là càng nói, càng nhìn lại càng ghét. Ở trước cứ lượn lượn, cong cong, nhìn chả ăn nhập, chả liên quan gì với nhau cả. Đã thế, cộng thêm 2 cái đèn pha mắt xếch, nhìn chả có tí thẩm mỹ nào. Cứ yếu yếu, chả giống mình :D

Vinh Nguyễn

Xe điện
Iem chỉ quen cái lon để tu thôi anh 2, cái để vẽ này em sợ nhầm thì bỏ bu, hehe.
Phê thì còn rất... lâu nhé. Cử tạ với nhà mình, em thấy em chưa bao giờ phê phê cả :D

Cái vụ tổ ong, đúng là càng nói, càng nhìn lại càng ghét. Ở trước cứ lượn lượn, cong cong, nhìn chả ăn nhập, chả liên quan gì với nhau cả. Đã thế, cộng thêm 2 cái đèn pha mắt xếch, nhìn chả có tí thẩm mỹ nào. Cứ yếu yếu, chả giống mình :D
Túm váy thì xe loại tốt chỉ thui sao? :D

Nocar nothing

Xe buýt
Vò tóc 2 tuần nay nghĩ lắp thêm đồ gì cho mới mẻ mà ứ có, ứ nghĩ ra.

Em bắt đầu sốt ruột rồi đấy!
Thì lão nghiên cứu xem có cách nào mở cửa xe từ bên ngoài đỡ phải lên gân xuống tấn tí, mới lị giảm cái tiếng bụp khi mở cửa cho nó sang :))

attk

Xe tải
Hay nhân tiện mổ mắt rồi thì các Cụ nghiên cứu cho mắt liếc được khi vào cua đi, đảm bảo đi off-road sẽ rất sướng ;;)

Thì lão nghiên cứu xem có cách nào mở cửa xe từ bên ngoài đỡ phải lên gân xuống tấn tí, mới lị giảm cái tiếng bụp khi mở cửa cho nó sang :))

Vinh Nguyễn

Xe điện
Riêng tiếng mở cửa của giống Phò nghe "phầm phậm nó mới sướng", chứ phành phạch như TOY hổn đã tí nào :))

Ếch ở trên Nương ít về xuôi
Ngồi cao ngắm nghía có giề hay
Hố vôi đào sẵn chẳng nhảy vào
Mổ mắt thay Led cũng được mà
:)):))

xe muon

Xe tăng
Riêng tiếng mở cửa của giống Phò nghe "phầm phậm nó mới sướng", chứ phành phạch như TOY hổn đã tí nào :))

Hố hố!Vừa hôm qua ngồi nói chuyện với Lý phàn,Phan 3H về thơ của A Hai...

Hôm nay có ngay:))

xe muon

Xe tăng
Hôm nay em đã gặp cụ Hai Nguyen để lấy khiển. Em nghĩ đây là lần đầu tiên em gặp cụ này. Điều làm em ngạc nhiên nhất là cụ này trông thư sinh hơn nhiều sự tưởng tượng của em, vì cụ Hai Nguyen ưa thích "phá" xe nhiều quá nên em cứ nghĩ chắc cụ trông phải "hầm hố" hơn cả Ngọc Phan XLS.:P

Em hy vọng sẽ gặp lại cụ sớm để cử tạ... :o)Cảm ơn cụ!
Em thì thấy ngược lại với cụ về lần gặp đầu tiên:))

Vụ khiển thì em mới thay khiển mới theo chế độ BH,của cụ mà thấy lởm khởm nên thay mới cụ ạ!

Nocar nothing

Xe buýt

Về xuôi là bị trói ngay
Cho nên đ.ếch được nhảy ra khỏi nhà :(
Hố thì đã thấy rất to
Dưng em đang bí chưa xèng mua vôi :))

Chỉnh sửa cuối:

Maybach Tàu

Xe container
Cụ nào làm ơn ném hộ em cái hình lần trước các cụ thay lọc gió điều hòa trong và ngoài lần trước với, em tìm từ sáng không thấy

Hôm nay mới nhận được lọc gió mua cách đây mấy tháng:D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng