[VHGT] Gặp xe cố tình đi ngược chiều

1088_gha

Xe tải
Em volka cụ chủ phát, đây là ql2 trước cổng HONDA Việt Nam ở Phúc Yên - Vĩnh Phúc, hằng tuần em có về và lên vào sáng thứ 2, cũng gặp cảnh như cụ, chướng tai gai mắt lắm. Vì đoạn để rẽ ở dưới cách khoảng 300m nên người ở đây "tiện thể" ngược chiều. Phen này em phải học cụ thôi, có những hành động như vậy thì họ mới tỉnh ra được :)) .
PS: cái link báo trên soha.vn khi nãy đọc mà giật hết cả mình :)) , đúng là bịa đặt trắng trợn, Sao lại có những thành phần nhà báo như vậy, giật tít rồi tự bịa ra những coment, thằng đấy "Bảo Nam" chắc bị não.

java350

Xe tải
Tình trạng xe ô tô đi ngược chiều là chuyện không hiếm ở ta, nhưng kết cục lần này xem ra là có hậu. Mong cụ chủ luôn tỉnh táo.:)

VladB1101

Xe hơi
gặp đúng già ngu rồi :)

toctoc

Xe buýt
Ủng hộ cụ chủ, cứng như vậy để xã hội khá hơn.
Tuy nhiên, Công cuộc này còn dài lắm, mong các cụ cũng lựa sức mình không nên máy móc vì nhiều thành phần hổ báo lắm, Chúng nó suy nghĩ bằng nắm đấm mà các thành phần thế này đông và hung hãn lắm.
Cứ nghĩ cái cảnh tắc đường sáng đi làm chỗ em mà phát bực, đường nhỏ hẹp chỉ vừa 2 xe tránh nhau mà nhiều thành phần cứ lao lên, lấn làn đứng trước mũi xe mình mặc dù không đi được. Làm cho đường đã tắc lại càng tắc thêm. Nhiều khi em chỉ muốn đạp gas dí cho phát cho chừa đi nhưng gan bé không làm được. Chỉ dám ngồi trong xe @#$#@@#% thôi chứ không dám manh động.
Đúng là giao thông ở mình giờ loạn mất rồi.

chauria

Xe buýt
Ủng hộ cụ chủ, cứng như vậy để xã hội khá hơn.
Tuy nhiên, Công cuộc này còn dài lắm, mong các cụ cũng lựa sức mình không nên máy móc vì nhiều thành phần hổ báo lắm, Chúng nó suy nghĩ bằng nắm đấm mà các thành phần thế này đông và hung hãn lắm.
Cứ nghĩ cái cảnh tắc đường sáng đi làm chỗ em mà phát bực, đường nhỏ hẹp chỉ vừa 2 xe tránh nhau mà nhiều thành phần cứ lao lên, lấn làn đứng trước mũi xe mình mặc dù không đi được. Làm cho đường đã tắc lại càng tắc thêm. Nhiều khi em chỉ muốn đạp gas dí cho phát cho chừa đi nhưng gan bé không làm được. Chỉ dám ngồi trong xe @#$#@@#% thôi chứ không dám manh động.
Đúng là giao thông ở mình giờ loạn mất rồi.
Cảnh ngồi trong xe văng thì em liên tục, nhưng như vậy toàn người nhà mình nghe. Ở đất nước mà to đền bé thì không thể giải quyết được ý thức của cái xã hội này.

hatrungck

Xe đạp
Cụ chủ cứng quá, em cũng sẽ làm vậy, kể cả Innova là xe Bus cũng phải lùi.

Tung30T-8851

Đi bộ
Em mà như mấy ống xế cùng chiều với cụ. Em dừng mẹ bên cạnh thằng đó luôn. Chie còn nước đi lùi.
Mà nó lùi, em tiến cụ cũng tiến. Chết cụ nó luôn.