Gấp quá . Nhờ các cụ mợ giúp em về Sài Gòn

Cực ngố

Xe tải
Vâng ạ . Tại cũng khó có dịp vào Nam . Nên em cũng muốn đi thêm một chút . Cảm nhận thêm nhiều điều . Vì em còn trẻ cũng không ngại mệt
ok,
27/4: nhà thờ đức bà, dinh độc lập, bến nhà Rồng, tối vườn hoa nguyễn huệ.
28/4: 6h sáng ra bến xe miền tây đi Cần Thơ. Chọn xe Phương Trang chuyến 7h, 11h trưa tới nơi. đi miệt vườn đến chiều tối về lên du thuyền ăn tối nghe hát (món này phải đặt trước không chiều về hết chỗ)
29/4: sáng check out đi Kiên Giang, để kịp chuyến phà đầu h chiều sang PQ ngắm hoàng hôn dinh cậu ăn hải sản ngay tại bãi biển
30/4: đi bãi sao, bãi khem, nhà thơ pq, chiều về làng chài Hàm Ninh ăn ghẹ.
01/5: đi gành dầu tối bay pq-hn
Cần hỗ trợ gì ới em

Quân Vũ

Xe tăng
ok,
27/4: nhà thờ đức bà, dinh độc lập, bến nhà Rồng, tối vườn hoa nguyễn huệ.
28/4: 6h sáng ra bến xe miền tây đi Cần Thơ. Chọn xe Phương Trang chuyến 7h, 11h trưa tới nơi. đi miệt vườn đến chiều tối về lên du thuyền ăn tối nghe hát (món này phải đặt trước không chiều về hết chỗ)
29/4: sáng check out đi Kiên Giang, để kịp chuyến phà đầu h chiều sang PQ. ngâm hoàng hôn dinh cậu ăn hải sản ngay tại bãi biển
30/4: đi bãi sao, bãi khem, nhà thơ pq
01/5: đi gành dầu tối bay pq-hn
Cần hỗ trợ gì ới em
Vâng . Cám ơn cụ chia sẻ rất chi tiết ạ . Chúc cụ và gia đình cụ luôn vui , mạnh khỏe

Cực ngố

Xe tải
Vâng . Cám ơn cụ chia sẻ rất chi tiết ạ . Chúc cụ và gia đình cụ luôn vui , mạnh khỏe
1. Cụ cần phải set up lịch trình thật sớm, book vé máy bay trc.
2. book hotel theo lịch trình định sẵn. Sg: chọn hotel phố tây Bùi Viện cho tiện đi bộ đi chơi. PQ: nhà nghỉ Anh Dương ngay dinh cậu ngon bổ rẻ. Cần thơ em ko nhớ để hỏi lại cậu đồng nghiệp dưới đó.
3. book vé xe khách ngay và luôn. Năm ngoái em đã dính đau thương vụ xe khách dịp 30/4 rồi nhục hình luôn.
4. Book vé tàu cao tốc sang Pq online (chọn rạch giá cho gần) chuyến chiều 13h30 xuất phát nên căn giờ xe khách chạy thật chuẩn.
Thôi em ngủ đây, do chuyến đi của cụ tham quá nên mọi khâu cần bố trí chính xác không là domino dây chuyền đấy. cần lên lịch càng chi tiết càng tốt, rồi gửi em xem lại cho. G9 cụ.

Dr.QH

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Thời gian ngắn vậy đi tập trung thôi cụ ơi, Đà Lạt lại càng k nên

yakcafe!

Xe tải
Cụ nhờ các cụ trên otofun là chuẩn rồi đó!

Quân Vũ

Xe tăng
1. Cụ cần phải set up lịch trình thật sớm, book vé máy bay trc.
2. book hotel theo lịch trình định sẵn. Sg: chọn hotel phố tây Bùi Viện cho tiện đi bộ đi chơi. PQ: nhà nghỉ Anh Dương ngay dinh cậu ngon bổ rẻ. Cần thơ em ko nhớ để hỏi lại cậu đồng nghiệp dưới đó.
3. book vé xe khách ngay và luôn. Năm ngoái em đã dính đau thương vụ xe khách dịp 30/4 rồi nhục hình luôn.
4. Book vé tàu cao tốc sang Pq online (chọn rạch giá cho gần) chuyến chiều 13h30 xuất phát nên căn giờ xe khách chạy thật chuẩn.
Thôi em ngủ đây, do chuyến đi của cụ tham quá nên mọi khâu cần bố trí chính xác không là domino dây chuyền đấy. cần lên lịch càng chi tiết càng tốt, rồi gửi em xem lại cho. G9 cụ.
Cụ ơi giúp em với . Em đang ở sân bay . Ngày mai em chơi ở Sài Gòn . Từ ngày kia em chỉ chơi ở miền Tây 4 ngày . Cụ giúp em nên đi những tỉnh nào à . Chơi Sài Gòn xong em bắt xe tới Cần Thơ đầu tiên

Vũ Hằng1

Xe hơi
Cụ vào đấy đi chơi hay là đi công tác đó

Cực ngố

Xe tải
Cụ ơi giúp em với . Em đang ở sân bay . Ngày mai em chơi ở Sài Gòn . Từ ngày kia em chỉ chơi ở miền Tây 4 ngày . Cụ giúp em nên đi những tỉnh nào à . Chơi Sài Gòn xong em bắt xe tới Cần Thơ đầu tiên
Chuyến đi của cụ vô cùng ngẫu hứng, ca này khó, cụ cứ xuống Cần Thơ rồi google thấy chỗ nào đẹp thì đi, em gợi ý An Giang và Kiên Giang. Lưu ý xe khách ngày đi và ngày về nên đặt trước không là hết vé và đặc sản tắc đường. Dịp 30/4 năm ngoái em đi đảo Nam Du nằm trên xe oto từ 11h đêm hôm trước đến chiều muộn ngày hôm sau mới tới nơi. Chúc cụ chuyến đi vui vẻ.

Quân Vũ

Xe tăng
Chuyến đi của cụ vô cùng ngẫu hứng, ca này khó, cụ cứ xuống Cần Thơ rồi google thấy chỗ nào đẹp thì đi, em gợi ý An Giang và Kiên Giang. Lưu ý xe khách ngày đi và ngày về nên đặt trước không là hết vé và đặc sản tắc đường. Dịp 30/4 năm ngoái em đi đảo Nam Du nằm trên xe oto từ 11h đêm hôm trước đến chiều muộn ngày hôm sau mới tới nơi. Chúc cụ chuyến đi vui vẻ.
Thanks cụ . Em đang ở Cần Thơ . Sáng em chơi đc chợ Nổi . Hoa quả ngon và rẻ thật . Nhất là sầu riêng . Chơi lúc em về ngủ trưa đi ăn xong em đang ở vườn cò Bằng Lăng . Trong Nam đặc sản dễ mưa dễ tạnh cụ nhỉ . Có ca fe võng tiện thật . Đồ ăn thì ngon rẻ

Cực ngố

Xe tải
Thanks cụ . Em đang ở Cần Thơ . Sáng em chơi đc chợ Nổi . Hoa quả ngon và rẻ thật . Nhất là sầu riêng . Chơi lúc em về ngủ trưa đi ăn xong em đang ở vườn cò Bằng Lăng . .Trong Nam đặc sản dễ mưa dễ tạnh cụ nhỉ . Có ca fe võng tiện thật . Đồ ăn thì ngon rẻ
chợt nắng chợt mưa là đặc sản roài. cụ lên du thuyền ngay bến Ninh Kiều ăn tối cũng thú vị lắm.