[Thảo luận] gặp PN chua ngoa các bác xử lý thế nào?

Thôi các kụ ạ, tha cho PN, cũng như vợ mình cả thôi mà. Chả trách mà hồi xưa đọc Hồng Lâu Mộng, Bảo Ngọc bảo các chị đừng có đi lấy chồng, phụ nữ chỉ như hoa như ngọc, như nàng thơ lúc còn con gái thôi, chồng con vào là thành bùn đen nhơ nhớp hết (hehe, suy ra sâu xa là tại đàn ông cả ;))

E cũng ngán mấy bà đàn bà mà đời dày xéo cho văng hết cả những j thơ mộng, lãng mạn đi rồi. Mấy bà ấy ra đường mà chẳng may mình động vào thì thôi rồi Lượm ơi, thật, mình là phụ nữ mà cũng sợ nữa. Chung quy cũng chỉ tại cơm áo gạo tiền rồi chồng con vất vả chứ chắc họ cũng chả muốn như vậy. Thôi, cứ trách voi chả xấu mặt nào kụ chủ tóp ạ, kụ lên đây than thở là cũng khuây khoả đi rồi

k66473

Xe tăng
Ngoài cùng thì xe con xếp hàng, chen ra đấy thì bị mắng là bon chen với ô tô.

Ở giữa cũng mấy anh ô tô đi hàng 2. Lớ xớ cũng bị chửi ngay.

Trong cùng thì mâý anh buýt.

Khốn nạn thế đấy, muôns xin lên viar hè đêr thoát xác mà cũng không xong.

Quá là khốn nạn.

T NT

Xe hơi
Nếu được nhét cái gì vào mồm cô ấy thì thì em cá 10 cụ OF thì 9 cụ không chọn giải pháp nhét chuột chết :D
ấy ấy cụ ơi đừng dại nó chua ngoa thế nhỡ nhét vào nó phập cho một cái thì toi:)):)):)):)):))

PhuongDong

Xe tăng
Hehehe em hôm trước đi trên dung Nguyễn Chí Thanh gặp một em vừa nói chuyện điện thoại vừa đi sang đường. Mình phanh xe dừng rồi bấm còi, gái giật mình quay lại thấy đầu xe em chạy lên giải phân cách rồi dcm đi đứng thế à. Em hạ kính xuống bảo xinh thế, luôn anh đi mẹ anh không thích con gái.

tocxanh

Xe tải
chó cứ sủa đoàn người cứ đi thôi bác ạ :D sẵn chuyện của bác ở đây em kể luôn 1 chuyện còn bực mình hơn, cũng đoạn đường hơi dốc và đúng vào giờ tắc đường, Gentra đi phía trước chắc do không để ý phanh nên xe bị tuột dốc và chạm nhẹ vào Altis đi phía sau, thế là bác đi Gentra hùng hổ bước ra chửi nhau với bác Altis, làm đường đã tắt còn tắt hơn :D
Em cũng gặp trường hợp nhu bác : sáng đi làm đường Thanh Nhàn tắc đi theo kiểu " di nhiều hơn chuyển" nên em về mo kéo phanh tay chờ , thế mà có mấy bác đi Morning cứ từ từ tuột vào đầu xe của em, em còi inh ỏi nhưng vẫn chạm vào biển số trước xe em. Thế mà có 2 bác xuống hùng hổ bảo em đi kiểu gì mà ủn vào đuôi xe của bác ý?? Em cũng xuống trình bày phải trái nhưng thấy các bác ý "thơm mùi hồng xiêm" lại định dùng vũ lực hỏi tội em. Xe em thì đang chở gấu kèm F1 sắp chào đời lại thấy các bác ý tưng tửng rồi, có nói kiểu gì thì mĩnh cũng là người đi sai nên thôi nhận luôn mình sai để đi tiếp tránh đường đã tắc càng thêm tắc. Nhận lỗi cho xong nhưng cục tức nó vẫn theo em đến tận cơ quan

gianghn12

Xe tải
Hehehe em hôm trước đi trên dung Nguyễn Chí Thanh gặp một em vừa nói chuyện điện thoại vừa đi sang đường. Mình phanh xe dừng rồi bấm còi, gái giật mình quay lại thấy đầu xe em chạy lên giải phân cách rồi dcm đi đứng thế à. Em hạ kính xuống bảo xinh thế, luôn anh đi mẹ anh không thích con gái.
Bác chẳng hiểu ý em ấy gì cả "dcm" tức là con của mẹ bác tức là bác đấy

Shara

Xe máy
Khiếp Phụ nữ lúc đáng sợ sợ thật:-"

vietanh_car

Xe tăng
chó cứ sủa đoàn người cứ đi thôi bác ạ :D sẵn chuyện của bác ở đây em kể luôn 1 chuyện còn bực mình hơn, cũng đoạn đường hơi dốc và đúng vào giờ tắc đường, Gentra đi phía trước chắc do không để ý phanh nên xe bị tuột dốc và chạm nhẹ vào Altis đi phía sau, thế là bác đi Gentra hùng hổ bước ra chửi nhau với bác Altis, làm đường đã tắt còn tắt hơn :D
đã đâm vào người ta rồi còn ăn vạ pó tay với ông Gentra

haivong

Xe tải
tát cho nó cái vỡ aloo nếu lúc đấy trong người bốc hỏa :))

dht

Xe điện
Sao thấy phụ nữ cụ lại không nhường nhịn?

Vipmouse

Xe tải
theo em cụ lên mở cửa, xuống xe, rồi rước mợ ấy lên xe. em đảm bảo chuyện sẽ STOP HERE L-)

Loong Phoong

Xe điện
e cũng chả biết làm thế nào cả, hihi

_Xe_ba_gac_

Đi bộ
Chào các bác,
Tình hình là sáng nay đi làm em gặp trường hợp này, mặc dù ko có chuyện gì lớn nhưng mà cũng hơi khó chịu, muốn hỏi các bác xem nếu như là các bác thì các bác sẽ xl thế nào.
Vừa nãy đi làm đến đoạn Tây Sơn, đường thì đông, các xe nhích từng tí một, em đi sau 1 xe buýt, do có 1 số xe máy xin lách sang để đi lên vỉa hè nên em cũng đi tách 1 tí, xong lại dí sát buýt. Bỗng đâu 1 em đi atila phi sát lên đầu em (bên trái, ngang bánh trước em), em vẫn tiến từ từ. Thế là em này (bịt mặt nhưng chắc <30) quay mặt lại xổ cho em một tràng (em ko nghe đc vì đang đóng cửa kính), em bèn hạ kính hỏi xem có chuyện gì, thì ngay lập tức 1 chuỗi dcm với xyz tuôn ra. Em bắt đầu nóng mặt rồi (vì em đang sốt :)) nhưng vẫn đủ bình tĩnh hỏi lại, xe tôi đã chạm vào chị chưa (còn cách chỗ gần nhất của xe cả gang tay các bác ạ), thế là nó lại bù lu lên là dcm cậy xe thế này thế kia , đi láo abc... Tức quá các bác ạ, mình ko sai mà gặp loại già mồm thế, nhưng em cũng nghĩ thôi ko thèm chấp, với lại các bác 2b xung quanh cũng nói bảo nó đi đi vì có vấn đề gì đâu, tắc đg bây giờ... Trước khi đi nó còn khuyến mãi em câu gì nữa ấy, nhưng lúc đó em đóng kính rồi nên chả nghe rõ.
Theo các bác thì xử lý ntn, nhịn cho lành? đóng kín cửa cho nó thích nói gì thì nói? Cách khác ?:-??
Cụ cài phần mềm Talking Tom vào điện thoại, cái phần mềm này nó nhại y nguyên những thứ thu âm được.
Hê hê đảm bảo con mụ này chỉ chửi giỏi lắm được 2 câu là phải chuồn mất dép :P

WhiteGet

Xe điện
Gặp quả này đỗ xe lại, khích vài câu cho nó chửi - đóng cửa kính cho nó nghe - nó dừng lại kịch tiếp - cứ thế bao giờ lậy cụ thì cụ tha =))
Phương án của cụ quá hay, như truyện Ba Giai - Tú Xuất ngày xưa!

Comeback86

Xe buýt
Chào các bác,
Tình hình là sáng nay đi làm em gặp trường hợp này, mặc dù ko có chuyện gì lớn nhưng mà cũng hơi khó chịu, muốn hỏi các bác xem nếu như là các bác thì các bác sẽ xl thế nào.
Vừa nãy đi làm đến đoạn Tây Sơn, đường thì đông, các xe nhích từng tí một, em đi sau 1 xe buýt, do có 1 số xe máy xin lách sang để đi lên vỉa hè nên em cũng đi tách 1 tí, xong lại dí sát buýt. Bỗng đâu 1 em đi atila phi sát lên đầu em (bên trái, ngang bánh trước em), em vẫn tiến từ từ. Thế là em này (bịt mặt nhưng chắc <30) quay mặt lại xổ cho em một tràng (em ko nghe đc vì đang đóng cửa kính), em bèn hạ kính hỏi xem có chuyện gì, thì ngay lập tức 1 chuỗi dcm với xyz tuôn ra. Em bắt đầu nóng mặt rồi (vì em đang sốt :)) nhưng vẫn đủ bình tĩnh hỏi lại, xe tôi đã chạm vào chị chưa (còn cách chỗ gần nhất của xe cả gang tay các bác ạ), thế là nó lại bù lu lên là dcm cậy xe thế này thế kia , đi láo abc... Tức quá các bác ạ, mình ko sai mà gặp loại già mồm thế, nhưng em cũng nghĩ thôi ko thèm chấp, với lại các bác 2b xung quanh cũng nói bảo nó đi đi vì có vấn đề gì đâu, tắc đg bây giờ... Trước khi đi nó còn khuyến mãi em câu gì nữa ấy, nhưng lúc đó em đóng kính rồi nên chả nghe rõ.
Theo các bác thì xử lý ntn, nhịn cho lành? đóng kín cửa cho nó thích nói gì thì nói? Cách khác ?:-??
cụ bị giống e 1 lần nhưng em lại chửi lại nó là : đạp con mèo nhà mày . máy bồ hấp diêm cho phát bây giờ . hhahahahaha. nó té thẳng cụ ạ