[Funland] Gặp người yêu cũ sau suýt 10 năm xa cách !

actinier

Xe hơi
có rất là nhiều " người ấy" cụ ạ, 10 năm cơ mà.

nguyenkithanh

Xe hơi
Suýt 10 năm thay đổi nhiều rồi cụ à,giờ cố ấy đã 28 tuổi 2 đứa con.
Vợ chồng đang lục đục li hôn,giờ mà cháu choén như các cụ nói thì khác nào đổ thêm dầu vào lửa.
Đàn bà nặng tình thật cụ nhỉ !
tình cũ ko dủ cũng tới. ăn thì cũng phải cẩn thận, ko lại bỏng lưỡi cụ ơi.

nguyenkithanh

Xe hơi

Zo super

Xe hơi
Quả này nguy hiểm nhất hành tinh đây ạ, cụ bỏ chuyện nyc cũ ra khỏi đầu cho Gấu đc nhờ ạ. Phận đàn bà bọn em là chúa ghét cái chuyện nyc của Gấu

tit_batman

Xe tăng
Vk bác biết chuyện bác gặp lại NYC không? Nếu được bác tâm sự vs vk xem thế nào,hé. Trước có lần vk em đi mua đồ, về kể lại với em là nhìn thấy người NYC của em xong rồi khen NYC em nọ kia, rồi quay ra hỏi em này nọ (danh bạ em vẫn còn sđt NYC ), rồi nghĩ ngợi linh tinh xong lại hỏi vớ vẩn, nói kháy các kiểu đến buồn cười
Đơn giản thế cụ cũng hỏi
em nghĩ là chén được . thằng bạn em chia tay người yêu cũ đã lâu. đem tất chân của người yêu hiện tại bán cho người yêu cũ và chén được
Cụ ko có ý Choén thì chưng lên cho anh em làm gì
Bác hãy sáng suốt qua cơn sóng này.
Chúc mừng cụ, cả thế giới biết cụ sắp lên thớt rồi.
Giúp đỡ người ta thôi
Cụ chủ choén mãi rồi...
Giờ chắc Ko thích nữa roài
Chủ đề này có vẻ hot nhỉ.
có rất là nhiều " người ấy" cụ ạ, 10 năm cơ mà.
người ấy chắc là cụ rồi đấy :v mà cụ tỉnh táo nhé, gia đình là trên hết
Tình cũ khônh rủ cũng tới
tình cũ ko dủ cũng tới. ăn thì cũng phải cẩn thận, ko lại bỏng lưỡi cụ ơi.
Cụ đúng là số hưởng
Cám ơn các cụ các mợ đã dõi theo thớt của em!
Cuộc gặp gỡ quá bất ngờ và cuộc nói chuyện ngắn ngủi,với nhiều ngợi ý ở AEON Long Biên,nên em mới mò mẫm vào fb của cô ấy
Cô ấy đã lựa chọn đường đi của riêng mình 10 năm về trước và giờ dù sai hay đúng thì em cũng ko quan tâm ! ngã thì phải đứng dậy đi tiếp đúng ko các cụ/mợ
Còn việc thái độ gợi ý của cô ấy em cũng chỉ nghe và ko có ý định như mấy cụ ở trên là “Chén” hay “Nện” gì cả :P

Manhmedeyeu

Xe đạp
Cám ơn các cụ các mợ đã dõi theo thớt của em!
Cuộc gặp gỡ quá bất ngờ và cuộc nói chuyện ngắn ngủi,với nhiều ngợi ý ở AEON Long Biên,nên em mới mò mẫm vào fb của cô ấy
Cô ấy đã lựa chọn đường đi của riêng mình 10 năm về trước và giờ dù sai hay đúng thì em cũng ko quan tâm ! ngã thì phải đứng dậy đi tiếp đúng ko các cụ/mợ
Còn việc thái độ gợi ý của cô ấy em cũng chỉ nghe và ko có ý định như mấy cụ ở trên là “Chén” hay “Nện” gì cả :P
Cụ ơi nhà cháu chúc cụ giữ vững tinh thần thép, gái gú là phù du cụ ạ, gia đình vẫn là trên hết, cụ nhở :-*

hiepelines

Xe hơi
Website
dochoixeco.com
vẫn bthg tiến tới và hôn gió thôi cụ.
Dù sao cũng là 1 người mình yêu mà

nhattm92

Xe hơi
19,5 tuổi cô ất lấy chồng thì cụ xxx từ cấp 3 rồi à :)) em cấp 3 chả dám làm gì cả:D:D:D

pirates30

Xe tải
còn cái ảnh nào ko cụ. cho lên cho sinh động :D

xuân 2015

Xe điện
Cháu vừa bị xóa bài bên Quán,chẳng hiểu lí do gì,post lại bên Giải trí và thư giãn chắc OK
Tình cờ quá các cụ à,chiều hôm qua đưa vợ con đi AEON MALL Long Biên.
Lúc Gấu và F1 đăng ăn,cháu đi mua đồ thì tình cờ gặp người yêu cũ đi cùng 2 con.
Cô ấy chủ động gọi cháu vì nhìn thấy cháu trước.Sau cuộc trò chuyện xã giao hỏi thăm sức khỏe gia đình...
Cô ấy hỏi cháu mà anh bỏ số điện thoại cũ rồi a ? Đợt trước có việc nhờ anh nhưng ko gọi được,em vẫn dùng số cũ !
Cháu chỉ bảo uh anh mất điện thoại nên thay số luôn...Sau 5p nói chuyện cháu chủ động rút trước vì Gấu mà F1 chắc đang đợi.
Lúc tối về nhà cháu tò mò tìm FB cô ấy qua 1 lúc lướt thông tin thì có vẻ gia đình đang có vấn đề căng thẳng.
Cô ấy viết “Người ấy” không biết có phải cháu không các cụ.
Chắc tim rộn vầng tiếng ca . Cụ cẩn thận lại bị úp sọt

tit_batman

Xe tăng

kinhworld

Xe hơi
Nghe chuyện của cụ em thấy cứ sao ý, hình như cụ vẫn còn nhớ NYC thì phải, chắc tại cụ làm cho NYC buồn lên mới phải lấy chồng sau 2 tháng chia tay cụ, "Dao đâm vào thịt còn đau, Người đâm vào người nhớ nhau cả đời" em nghĩ chắc cụ đã để lại nhiều thứ sau 4 năm yêu nhau rồi. mong cho NYC của cụ HP với GĐ riêng, mong cụ bảo vệ vững chắc bờ cõi nhà cụ..........em FUN tí. mong bác SK.