[Funland] Gặp lại người yêu cũ(ng đầu tiên), cảm giác cccm ra sao?

Whoknow

Xe lăn
Ngày xưa mới chia tay, biết nyc đi làm ngược chiều trên cả 1 đoạn đường dài nên sáng nào em cũng vừa phi vừa ngó ngược chiều, đểu phết :))

tindt

Xe tăng
Hnay bất chợt gặp lại e, e vẫn vậy, vẫn xinh và đằm thắm. E cũng đã có gd ck con (lấy ck xa). Vẫn chúc nhau mạnh khỏe và 1 cái bắt tay xã giao.
Để đêm về, ùa về những ký ức xưa cũ đằm thắm, mặn nồng.
Thầm tặc lưỡi, cứ ngủ yên như 1 kỷ niệm đẹp.
Tạm biệt e, ng đầu tiên ...

Em cũng vậy!!! nhưng không thánh thiện như cụ.

Kuu

Xe lăn
Có, nhưng em muốn gặp 1 cách vô tình chứ ko phải chủ động ạ.
Luyến nhớ thế!
Ex kia chỉ cần chủ động tạo tình huống như vô tình là gặp được Trang ...
Tương phùng cũng nhiều chuyện...vui, Trang nhỉ:P.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Luyến nhớ thế!
Ex kia chỉ cần chủ động tạo tình huống như vô tình là gặp được Trang ...
Tương phùng cũng nhiều chuyện...vui, Trang nhỉ:P.
No, đơn giản em chỉ muốn thấy họ thế nào, có hạnh phúc với sự lựa chọn của mình không. Nếu gặp em chỉ muốn nhìn nhau từ xa, thế là đủ. Những gì đã qua rồi, hãy để qua đi. Em trân trọng tất cả tình cảm và những gì anh ấy đã làm cho em. Những kỷ niệm thật đẹp vẫn vẹn nguyên trong tâm trí thì hãy giữ vậy đi.

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Về vấn đề tình nghĩa với người yêu cũ, em nể nhất thằng bạn đại học.

Chúng nó yêu nhau từ khi học đh, con bé kém nó 2 tuổi, là bạn học cùng khóa em gái thằng bạn em. Đến khi ra trường đi làm thì chia tay, thằng bạn em về quê ở Ninh Bình làm việc, con bé lấy chồng ở Bắc Giang, đẻ 2 nhóc. Từ ngày chia tay 2 đứa nó không liên lạc gì với nhau.

Năm 2014, con bé bị nhiễm trùng máu, nghe nói phải điều trị rất tốn kém, cùng thời điểm phụ huynh nó cũng ốm nặng, dẫn đến gia đình khó khăn về kinh tế. Thằng bạn em biết tin hỗ trợ tổng cộng 30tr, cùng mấy lần lên HN thăm nom, mặc dù nó ko phải là giàu, chỉ thuộc diện sống ổn.

Kuu

Xe lăn
No, đơn giản em chỉ muốn thấy họ thế nào, có hạnh phúc với sự lựa chọn của mình không. Nếu gặp em chỉ muốn nhìn nhau từ xa, thế là đủ. Những gì đã qua rồi, hãy để qua đi. Em trân trọng tất cả tình cảm và những gì anh ấy đã làm cho em. Những kỷ niệm thật đẹp vẫn vẹn nguyên trong tâm trí thì hãy giữ vậy đi.
Chỉ nhìn xa xa thôi sao,
Muốn để cho qua đi thì còn nhìn làm gì hả Trang, em không sợ tủi thân, chạnh lòng à8->.
Phụ nữ đôi khi cũng khó hiểu nhỉ, vẫn muốn nhìn, quan tâm là còn yêu rồi@-).

Bankho

Xe tăng
Ngày xưa mới chia tay, biết nyc đi làm ngược chiều trên cả 1 đoạn đường dài nên sáng nào em cũng vừa phi vừa ngó ngược chiều, đểu phết :))
Nghe có vẻ như ngày xưa cụ bị đá nên tiếc ý (^^)

Bankho

Xe tăng
Về vấn đề tình nghĩa với người yêu cũ, em nể nhất thằng bạn đại học.

Chúng nó yêu nhau từ khi học đh, con bé kém nó 2 tuổi, là bạn học cùng khóa em gái thằng bạn em. Đến khi ra trường đi làm thì chia tay, thằng bạn em về quê ở Ninh Bình làm việc, con bé lấy chồng ở Bắc Giang, đẻ 2 nhóc. Từ ngày chia tay 2 đứa nó không liên lạc gì với nhau.

Năm 2014, con bé bị nhiễm trùng máu, nghe nói phải điều trị rất tốn kém, cùng thời điểm phụ huynh nó cũng ốm nặng, dẫn đến gia đình khó khăn về kinh tế. Thằng bạn em biết tin hỗ trợ tổng cộng 30tr, cùng mấy lần lên HN thăm nom, mặc dù nó ko phải là giàu, chỉ thuộc diện sống ổn.
E hóng tiép hiện giờ bạn cụ với em ý thế nào

Bankho

Xe tăng
Mợ thật là ng sống có tình cảm và lý trí

xegiacmo

Xe container
Lạy các cụ hơn chục năm rồi. Còn đẻ đái, việc gd chứ, ko có điều kiện thì lam lũ, có điều kiện thì phì nhiêu. Trừ mấy đứa ko chịu lấy ck thôi
Vâng , đâu là người con gái thơ ngây em thương của ngày xưa . Giờ thì bơm vá , xăm xiếc đủ kiểu , vú to như cái ấm uống trà , ăn uống thì kém duyên . Chém chuyện chăn gối thì hơn cả bác sĩ thú y :((
Ẻm còn thịt em lúc em đang bối rối :(( . Làm em sốc hơn 1 tuần

Bankho

Xe tăng
Vâng , đâu là người con gái thơ ngây em thương của ngày xưa . Giờ thì bơm vá , xăm xiếc đủ kiểu , vú to như cái ấm uống trà , ăn uống thì kém duyên . Chém chuyện chăn gối thì hơn cả bác sĩ thú y :((
Ẻm còn thịt em lúc em đang bối rối :(( . Làm em sốc hơn 1 tuần
Khổ thân cụ quá

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chỉ nhìn xa xa thôi sao,
Muốn để cho qua đi thì còn nhìn làm gì hả Trang, em không sợ tủi thân, chạnh lòng à8->.
Phụ nữ đôi khi cũng khó hiểu nhỉ, vẫn muốn nhìn, quan tâm là còn yêu rồi@-).
Không, tủi thân, chạnh lòng gì đâu Kuu. Đơn giản là em muốn thế thôi.

Cận Thị

Xe buýt
Đọc bài của cụ lại nhớ t/y đầu, nhưng 4 năm rồi chưa gặp lại người xưa.