[Thảo luận] Gặp hậu duệ anh Chí Phèo giữa Thủ đô. Các cụ làm thế nào???

Gặp hậu duệ anh Chí Phèo thì các cụ làm thế nào?

• Xuống oánh bỏ bu nó đê. Sợ chó giề?

Lượt chọn: 97 36.7%
  • Cố thủ trong xe, gọi các anh xxx hoặc đồng đội trợ giúp.

Lượt chọn: 38 14.4%
  • Coi như đen, xuống mất tí tiền cho anh Chí đi uống rượu.

Lượt chọn: 11 4.2%
  • Không dây với hủi, té luôn cho nó lành (giống nhà chùa)

Lượt chọn: 100 37.9%
  • Xử lý cách khác (Đề nghị ghi rõ cách của các cụ)

Lượt chọn: 18 6.8%

• Tổng bình chọn
    264
  • Thời gian đóng: .

luxus

Xe tăng
Xem video của bác chủ thớt thì thấy bác cũng mềm nắn rắn buông chứ có phải nhẫn gì đâu ạ! Câu đầu tiên bác nói với nó ngang với cà đểu nó rồi - và câu cuối bác chửi nó (tất nhiên nó không nghe thấy) sau khi đã chuồn lẹ.

Mới lại cái camera đấy của bác là loại gì vậy?

fishbed4

Xe tăng
Chắc là em cũng học cách của cụ chủ!!!

anhbibonggan

[Tịch thu bằng lái]
Đạm cà mau nhà chúng nó ở đâu e ko dám mạnh mồm chứ ở HP em nhô picaso 1 cái 1 lũ điên nó đến giải quyết là hết chí với chả phèo , giờ chí muốn bắt nạt phải nhìn mặt nhá ,

PathFinder-2001

Xe hơi
Các cụ ơi giờ Chí Phèo nó không đi 2b nữa đâu, lắm thằng lên cả 4b rồi đới!
Tầm mấy tháng trước em đi chơi qua đường Kim Liên mới theo chiều đến Cát Linh. Đang đi làn trong để rẽ phải thì tự dưng thấy ở đâu lòi ra đầu một xe khác vượt phải bên trong xe mình (xe đấy nó chui vào trong cùng đi cùng hàng xe đạp cho vui chứ nó muốn vượt đúng thì đường trái rộng thênh thang). Em cũng kệ, mày thích vượt trong thì cho vượt. Một lúc sau nhìn sang vẫn thấy nó ngang hàng với mình, nhìn kỹ hơn thì nhìn thấy mồm nó đang chĩa về phía mình, còn mắt nó long lanh hình viên đạn. Em chẳng nghe được gì vì cách 2 lớp kính nên tưởng nó có nhời xin vượt, em đi chậm lại để nó lên, ai dè nó lên xong nó oánh lái tạt đầu xe em rồi cứ thế giề giề trước mặt. Em tưởng nó tạt cho vui nên em cũng vả lại cho nó một cái biết thế nào là vui.

Nói chung chẳng có va chạm gì nhưng đến khi đỗ đèn đỏ Đê La Thành, Khâm Thiên em thấy xe nó vẫn ở sau em. Nó chạy đến lấy hết sức bình sinh đấm một phát vào ô kính bên lái rồi ôm tay, em mở hé cửa hỏi: Anh sao thế? Nó trả lời Đạm Mía Mật, mày ra đây tao bảo! Nó chửi liên tục nhưng em ko nhớ, em nói với nó là thôi không va chạm thì thôi có gì em xin lỗi. Nó cứ lẵng nhẵng ngoài xe. Hôm trước vừa đọc cái threat của cụ nào trên này xui dại là nếu ko có va chạm gì nặng thì nên ra khỏi xe nói chuyện đàng hoàng chứ đừng có he hé kính xe bất lịch sự (em thù cái cụ này, xui trẻ con ăn mứt gà). Em nghĩ có khi thế lại hay nên thò cái đầu đất chui ra khỏi xe. Vừa ra khỏi xe chưa kịp nói năng giải thích gì nó đấm nó đạp em nhúi vào trong xe luôn. Tiện tay em cầm luôn quả 3 khấc ra. Nó thấy thế thì nó có vẻ lảng ko đấm đá em nhưng mắt liếc liếc (em chỉ cầm dọa thôi chứ oánh làm giề).

Mắt nó liếc mồm nó chửi, nó dọa mày có biết tao quen ông Ngọc đội trưởng đội - khỉ mẹ gì em không nhớ. Mày định đánh tao ah, mày đánh đi (rõ ràng là nó đánh em trước còn em chưa động nó cái nào). Em tưởng thế là thôi nên chủ quan, ai dè vừa quay lưng lại thì nó giằng cái gậy trong tay em. Em cầm gậy tay trái nên tay phải tiện quá vuốt yêu vài cái giữa mặt nó, nó nhả gậy ra em cho luôn ba phát vào đầu. Thằng đấy lùi lại thì em không đánh nữa (vì có mấy bác đi đường tốt bụng ôm em rõ chặt), nhưng mà khi lùi lại nó gặp con gấu dở hơi nhà em không hiểu đang lang thang gì ở đấy thế là nó đấm con gấu mấy cái. Em vừa giãy vừa bảo bác ôm em là: anh để nó đánh vợ em thế kia là, thế là bác ý nhả ra, em chạy lại cho một đạp với 3 gậy nữa. Chú choáng hẳn đứng dựa vào xe em nói: hôm nay sẽ là giỗ đầu vợ chồng mày rồi nó móc điện thoại ra gọi. Em nghĩ em thân cô thế cô chẳng quen biết ai với cả cực ghét nhờ vả người quen, bây giờ mà nó gọi người đến thì chết. Em cầm luôn cái điện thoại của nó ném như chưa bao giờ được ném (cụ nào đang bị tắc đường mà bị điện thoại rơi vào đầu thì cho em xin lỗi nhé). Nó lôi ra cái khác rồi bảo em: mày tưởng tao không có điện thoại à. Em nói: mày gọi đi, mày gọi tao vứt tiếp. Thế là nó sợ!

Đúng lúc đấy có 2 chú CSGT trẻ măng đi đến hỏi han. Không hiểu thằng này hôm nay ăn phải cái mứt gì mà nó chửi luôn chú CS, nó nói với chú ý là: mày có biết tao quen ông Ngọc không? Đạm Mía chúng mày. Em cực kỳ khó hiểu là tại sao nó chửi luôn cả CS trong khi nó có thể nhờ vả chú ấy, vả lại quen ông Ngọc *** nào thì ảnh hưởng gì đến mấy chú CSGT. Chú CS non tơ bảo em rằng anh không được đánh người ta nữa, anh đứng ra đây. Thế là em đứng cạnh chú ấy. Trong khi thằng bỏ *** kia đi vòng quanh xe em rồi vặt tai phải của em, sau đó vặt tai trái của em ném xuống đường. Em nói với thằng xxx ại sao để nó làm thế? Chú này bảo em là người ta làm hỏng thì người ta sẽ phải đền?!?! Nó vặt xong cái thứ hai thì em chịu không nổi nữa ra đạp cho nó một phát. Rồi quay lại chỗ chú xxx đứng. Thằng này nó lượn lại gần chửi chú xxx lắm, rồi tự dưng lại nhẩy vào em, mình bị bất ngờ nên ngã qua rào chắn đường. Em ở dưới cứ 3 khấc em rện vào đầu. Chú công an thì rút dùi cui điện ra bảo em bỏ gậy xuống không nó dí. *** nhà thằng xxx ngu, mình bỏ xuống thế là nó dí mình mới đau. XXX dí xong phát nào em lại đấm cho thằng ôn kia vài phát. Tổng cộng xxx nó dí em 4 phát thì em cũng cho chú kia nếm đủ từng đấy đấm.

Lúc này thì cái chú ôm em lúc đầu kéo em ra một chỗ nói: Nó đánh vợ mày thì mày cũng cho nó ăn đòn đủ rồi, bây giờ thì đi đi kẻo công an phường ra thì rách chuyện, bọn CSGT chẳng giúp gì được đâu. Chú ý còn đi xung quanh xe nhặt hết các loại mảnh tai vỡ văng ra rồi nhét vào xe giúp em. Em với con gấu vào xe rồi cứ thế đi, kệ *** chú xxx đứng trợn tròn mắt nhìn. Gấu về ôm mũi gần 1 tháng. Chú kia lĩnh đủ không dưới 8 gậy (em oánh cầu lông nên đập rất thuận tay). Buổi tối về em gọi thằng em làm xxx ra đấy kiểm tra xem thằng kia ra sao vì em sợ em đánh nhẹ tay quá nên nó thăng. Nó về bảo thằng đấy vừa thấy xxx ra là chửi luôn, mấy thằng đấy thấy ngán quá nên về chẳng can thiệp gì nữa.

Nói thật với các bác là nếu đã dừng lại thì đừng bao giờ để chúng nó gọi điện thoại (lũ Chí Phèo ấy, còn các mợ thì thoải mái). Từ giờ trở đi em xác định thằng nào thích thì chiều luôn chứ kiểu chó đàn không ổn nên thằng nào định gọi đội là em đập luôn rồi đi chứ không bao giờ để nó gọi.

Các bác có biết thằng Ngọc là thằng nào không mà thằng này nó từ đầu đến đuôi vác ra làm ô suốt. Thằng cha Ngọc mà làm bạn với thằng này thì đúng là nhục thật.
***, đàn ông chó gì mà hèn thế nhỉ đi đánh phụ nữ. Em thấy bác làm thế là đúng rồi. Mình kô đụng vào ai nhưng gặp loại như thế này phải cho nó biết lễ độ.

Website
www.facebook.com
á à, bắt được câu cuối cụ cũng chửi bậy nhé. may mà nó xxx nghe thấy.:))
Vầng, uất khí đầy bụng thì cũng phải xả ra 1 chút cho nhẹ bớt cụ ạ. :D

Ủng hộ NC chọn cách xử lý này nhưng NC có vẻ nói cũng hơi trêu ngươi nhỉ, thằng này cũng kiểu đầu gấu vớ vẩn thôi. NC chạy đc là okie rồi! Chán, bây giờ mà XH vẫn còn loại Chí phèo như vậy!
He h, khi va chạm nhà chùa đã giơ tay xin lỗi & chào anh ý rồi. Nhưng anh ý cứ đi bên cạnh chửi bới lèm bèm từ lúc bị va chạm nêncũng chim cú. Đoạn đầu các cụ ko nghe được anh ý sủa vì nhà chùa đang đóng kính kính. Đoạn sau là mở kính cho dễ nghe.:D

Vụ này em có chứng kiến, chụp ảnh. Đáng lắm thay!
Cho ảnh lên đi cụ ơi.

Xem video của bác chủ thớt thì thấy bác cũng mềm nắn rắn buông chứ có phải nhẫn gì đâu ạ! Câu đầu tiên bác nói với nó ngang với cà đểu nó rồi - và câu cuối bác chửi nó (tất nhiên nó không nghe thấy) sau khi đã chuồn lẹ.

Mới lại cái camera đấy của bác là loại gì vậy?
Nhà chùa có nắn gì đâu, tuyền buông đấy chứ.:D

Đạm cà mau nhà chúng nó ở đâu e ko dám mạnh mồm chứ ở HP em nhô picaso 1 cái 1 lũ điên nó đến giải quyết là hết chí với chả phèo , giờ chí muốn bắt nạt phải nhìn mặt nhá ,
Có việc gì đếch dám gọi chú mày đâu. lại mang cái tội chủ mưu hành hung có tổ chức thì bỏ bà.:D

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
đạm cà mau, :)):)):)) em cũng muốn cho thằng đấy ăn mấy câu đạm cà mau :)):)):))

patuana76

Xe container
Nhà chùa cứ "Tịt mịe mày, ra chặn đầu xe tao cho què rồi lên viện một thể, léo phải to mồm" là nó tếch thôi, loại này em gặp suốt. Cứ hạ kính nhìn thấy mẹt em là chúng nó lượn mất luôn

Mr.Funny

Xe tải
Chủ đề này hôm nay vẫn hot nhỉ. Chứng tỏ cũng nhiều cụ bức xúc lắm. Thôi em kính các cụ 1 ly (b) cho hạ hỏa

Website
www.facebook.com
Chủ đề này hôm nay vẫn hot nhỉ. Chứng tỏ cũng nhiều cụ bức xúc lắm. Thôi em kính các cụ 1 ly (b) cho hạ hỏa
Chạ thấy ly của cụ đâu.:D

@ patuana76: Mình chưởi giống nó thì thành chợ à?:D Nói ít làm nhiều mới hay.:P

745Li

Xe container
Bây h em ngẫm mới thấy cụ gì nhà mình nói đúng,cái anh Chí đấy đang Thích mà sao nhà chùa k Bụp luôn nhỉ?

ECO-arch

Xe tăng
Ngay hôm qua em cũng gặp một thằng dở hơi. Em đi 2B, trong phố Trung Kính, đi rất chậm vì đường bé mà lại đông, thì một ku từ phía sau phi lê, đâm nhẹ vào đuôi xe em loạng choạng tí ngã. Em ngoái lại rồi đi tiếp, vì cả hai chẳng sao cả. Thế mà cu cậu vượt lên trên rõ xa, dừng xe giữa đường, rồi đi lại phía em, miệng chửi: "Đạm cà mau mày, làm tao suýt ngã này, đạm cà mau mày thích cái gì..." Em vẫn ngồi trên xe, gạt chân chống, hỏi: "Mày đi đường sau đâm vào tao, é.o ngã là may rồi, còn chửi cái căng kủ cọt à? Mày làm được gì thì làm con pẹ mày đi." Thế là cu cậu lại quay về xe, mồm vừa chửi vừa đi dong dong phía trước. Em cũng chạy tà tà phía sau, dong nhau ra đến Trần Duy Hưng thì cu kia vọt lên lướt mất. em vừa tức vừa buồn cười, đời lắm thằng hâm thế không biết.

hieu78

Xe tăng
Hôm nay mới phát hiện ra cái này , xem video thì thấy nó sai, nhưng lỗi của thầy bụp là thấy nó đi láo nên dí cái đầu xe vào nó , nếu thầy ko dí vào mà nhường nó đi qua thì cũng ko xảy ra chuyện gì, hơn nữa là thấy thầy đi xe 16 , tưởng ở xa nên bắt nạt.

TuyetKy

Xe máy
Hôm nay mới phát hiện ra cái này , xem video thì thấy nó sai, nhưng lỗi của thầy bụp là thấy nó đi láo nên dí cái đầu xe vào nó , nếu thầy ko dí vào mà nhường nó đi qua thì cũng ko xảy ra chuyện gì, hơn nữa là thấy thầy đi xe 16 , tưởng ở xa nên bắt nạt.
Thằng này đầu óc có vấn đề, biển 16 mà dám bắt nạt, may gặp thầy bụp hiền như bụt ấy chứ>:)

Website
www.facebook.com
Thì nhà chùa đã chả bảo anh ý: 'Em điếu phanh kịp" còn gì.:D

Website
www.facebook.com
Thằng này đầu óc có vấn đề, biển 16 mà dám bắt nạt, may gặp thầy bụp hiền như bụt ấy chứ>:)
He he, giờ có nhiều loại biển còn máu hơn 16 nhiều.:D

Thằng đó có tinh nhưng chưa có tướng các Cụ ợ....>:), phải tay ewm ớ thì em xuống hẳn xe để xin nỗi cho ló sướng....=))=))=))
Nhà chùa cũng định xuống xe xin lỗi nhưng giời mưa, sợ cảm nên lại thôi.:P

renny

Xe máy
Phải em thì dù sao mình cũng xe to, xin lỗi vài câu, ok được thì lướt luôn, ko thì ... tới luôn.
Thằng 2B chữi cũng tốt nhỉ, em mà nghe nó phun hoa thế chắc nhảy xuống xe từ mấy câu đầu.
(kinh nghiệm của em đi xe, mua lậu cây roi điện TQ, thủ trên xe - khoảng 2 củ, dù sao cũng có cái để mình tự tin), đời này nhiều thằng ăn vạ lắm, ko rắn tụi nó đâu có sợ, gặp đường đông người thì solo đợi người dân can, còn gặp đường vắng, ria một đường điện nó núp ngay.

Loong Phoong

Xe điện
phải e là e đổ máu luôn, chắc tại e vẫn ở độ tuổi ngựa non háu đá và nông nổi máu chó

Kia6582

Xe buýt
Cụ áp dụng chữ Nhẫn rất tốt, thôi tránh Chí chứ tránh ai đâu mà ngại, không tránh đc thì bụp luôn (may mà tránh đc, chúc mừng cụ)

4eyes10

Xe buýt
Phải em thì dù sao mình cũng xe to, xin lỗi vài câu, ok được thì lướt luôn, ko thì ... tới luôn.
Thằng 2B chữi cũng tốt nhỉ, em mà nghe nó phun hoa thế chắc nhảy xuống xe từ mấy câu đầu.
(kinh nghiệm của em đi xe, mua lậu cây roi điện TQ, thủ trên xe - khoảng 2 củ, dù sao cũng có cái để mình tự tin), đời này nhiều thằng ăn vạ lắm, ko rắn tụi nó đâu có sợ, gặp đường đông người thì solo đợi người dân can, còn gặp đường vắng, ria một đường điện nó núp ngay.
Vodka cụ! Xe em hay đi đường vắng và đêm, trên xe lúc nào cũng có 2 thứ: ô nhọn đầu để ngay chân trái + con đèn pin khạc điện bên tay fải. Trường hợp em mà gặp fải như cụ bụp á, em dong nó ra chỗ vắng, hạ kính xuống nó vừa thò vào em cho "tạch" độc phát đảm bảo nó bắn ra xa 3 mét, chưa kịp hiểu là mình bị giời đánh hay...em bắn thì em té lâu rồi