Tin tức Gần 700 triệu cho mẫu SUV Tiggo 7Pro khi về Việt Nam liệu có hấp dẫn không các cụ nhỉ?

a_cheng

Xe điện
đây, Chery trước từng bán tại VN rồi mà :-?

tuanzs

Xe container
Xe Tàu thì thôi, tha về làm gì, chả ai mua đâu ợ.

NguyenXun

Xe hơi
Xe Tàu giờ đẹp phết các cụ nhỉ, hôm nọ thấy e Bejing Baic SUV ngon như Vinfast SUV.

Ú Òa

[Tịch thu bằng lái]
Mẫu này em thấy bên Nga ngố chạy nhiều phết, nhìn giống chiếc RAV4 của Toy nhưng giá chỉ 1/6. Xe này em thấy có mỗi quả hệ dẫn động CVT hơi chán chứ mọi thông số em thấy khá ổn, máy 1.5l turbo 108 mã. Cửa sổ trời to đùng, 6 túi khí, khung gầm T1X phù hợp với nhiều kiểu địa hình với các chế độ lái thể thao, ngồi trên quả khung này cảm giác chạy trên 100km/h rất phê.

Ở VN các dòng xe giá rẻ nhập về cũng có kha khá cụ đã sử dụng, các cụ nào đã có kinh nghiệm chạy mấy dòng này cho em xin kinh nghiệm với ạ. Khi mua mấy dòng này cần lưu ý những gì, mua ở đâu thì an tâm và phụ tùng và các đồ trang bị thêm có dễ mua hay không?

Dòng này thì cứ làm con Bắc Kinh X7 cho nó lành.

duongphong

Xe container
Mẫu này em thấy bên Nga ngố chạy nhiều phết, nhìn giống chiếc RAV4 của Toy nhưng giá chỉ 1/6. Xe này em thấy có mỗi quả hệ dẫn động CVT hơi chán chứ mọi thông số em thấy khá ổn, máy 1.5l turbo 108 mã. Cửa sổ trời to đùng, 6 túi khí, khung gầm T1X phù hợp với nhiều kiểu địa hình với các chế độ lái thể thao, ngồi trên quả khung này cảm giác chạy trên 100km/h rất phê.

Ở VN các dòng xe giá rẻ nhập về cũng có kha khá cụ đã sử dụng, các cụ nào đã có kinh nghiệm chạy mấy dòng này cho em xin kinh nghiệm với ạ. Khi mua mấy dòng này cần lưu ý những gì, mua ở đâu thì an tâm và phụ tùng và các đồ trang bị thêm có dễ mua hay không?

108 mã thì hộp số AT và CVT nó khác gì nhau đâu cụ :D

nhatminhzzz

Xe tải
So về ngoại thất và trang bị thì mấy con này ko so đc với con xe cụ thớt đang nhắc đến đâu cụ ơi. Chỉ đang băn khoăn về chất lượng và giá cả thôi
Option miên man thì xe nhật ko thể so với xe TQ rồi

Ú Òa

[Tịch thu bằng lái]
Option miên man thì xe nhật ko thể so với xe TQ rồi

Em có cái thắc mắc là đuýt mấy con SUV Tàu nó cứ hao hao con Vin phát Lux SA.

Không biết thằng nào nhái của thằng nào các cụ nhề?

tuanzs

Xe container
Bài tàu mù quáng vậy cụ, em thấy đồ tàu nhiều cái rất ngon là đằng khác
Sao lại là bài tàu, cụ cứ mua ô tô tàu về kinh doanh thử là biết ngay mà.
Em mua rất nhiều hàng tàu nhưng ko có ý định mua xe tàu đâu, thật đấy. :D

Kris Li

Đi bộ
Cái tên Chery nghe có vẻ mới nhưng nó là hãng xe lâu đời ở TQ đấy, cũng giống như Hyundai nó cũng có mấy xưởng lắp ráp ở các nước Trung Đông và một xưởng to ở Nga. Ko rõ tại sao ít thấy xe này xuất hiện ở Châu Âu chứ khu Trung Đông như Syria chạy xe này rất nhiều. Xe nhìn chung cũng ko có nhiều trang bị nhưng đủ dùng và đặc biệt là bên Philippines xe này bán chạy lắm. Cũng ko rõ đã có chiếc nào về VN chưa chứ một chiếc xe ô tô giá rẻ nó cũng không cần nhiều tiện ích mấy đâu, như con Vios đấy chê mãi nhưng vẫn bán ầm ầm.
Chery đang bán chạy trên toàn thế giới và sẽ tập trung khai thác mở rộng thị trường Đông Nam Á trong thời gian tới.

Quản Tượng

Xe tăng
Mời các cụ:
Over the past 20 years, Chery has always insisted on independent innovation, established R&D centers in China, Germany, United States and Brazil. It also has established a global automotive R&D team of more than 5,500 people,thus gradually establishing the holistic technology and product R&D system. In this way, Chery has successfully created product brands such as Arrizo, Tiggo with cumulative global sales of more than 9 million units.
The 1.5T engine has the maximum power of 108KW, the maximum torque of 210 / 1750-4500rpm, and the fuel consumption per 100 kilometers of only 6.8L.
Con này tàu lòi ra, nga ngố gì đâu ạ .

tienaka

Xe điện
em bảo rồi, cần gì cứ cao siêu. làm mẫu xe dáng như vios , cắt sạch hết tính năng đi, để lại hại túi khí và máy với hộp số thôi. giá cứ 250-300 bán đắt tư tôm :D mà mấy anh nhập khẩu có cho không thì lại là chuyện khác =))

Kris Li

Đi bộ
中国车现在这么漂亮,伙计们,前几天我看到e北京北汽SUV和Vinfast SUV一样美味。
[/引用]
Xin chào, những người bạn đến từ Việt Nam. Chúng tôi là Công ty ô tô Chery. Để hiểu rõ về hành vi mua xe của người tiêu dùng Việt Nam, chúng tôi xin trân trọng kính mời Quý vị tham gia bảng câu hỏi khảo sát này.
Câu trả lời của bạn là rất quan trọng đối với chúng tôi. Chúng tôi mong được sự tham gia của bạn.
Cảm ơn rât nhiều!