[Funland] Games thể thao chọn Wii hay Xbox

hoanptp

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em dân gà mờ món này muốn làm bộ Games để cho F1 chơi vận động mùa dịch nhờ các cụ tư vấn xem nên lấy bộ nào là hợp lý. Chỉ là chơi Games vận động thể thao thôi chứ Ko có nhu cầu cao hơn ah

joix

Xe điện
2 cái mỗi loại có cái hay riêng cụ ạ,Wii game nhẹ nhàng theo hướng hoạt hình,phù hợp cả nhà chơi vận động,game ko bạo lực,nguồn game phong phú và máy khá bền,nhược điểm là trong chuyển động phụ thuộc vào tay cầm,và tương tác bằng tín hiệu hồng ngoại không chính xác bằng kinnect của xbox
Xbox xử lý đồ hoạ nặng được,ngoài game thể thao có thể chơi game khác với đồ hoạ nhỉnh hơn ps3,cảm biến laser trong ko gian 3 chiều rất chính xác,nhược điểm là nguồn game khó khăn,đĩa gốc khá đắt,hack dòng này cũng rất khoai,máy rất nóng,nếu ko để ý dễ bị over heat.

hoanptp

Xe điện
2 cái mỗi loại có cái hay riêng cụ ạ,Wii game nhẹ nhàng theo hướng hoạt hình,phù hợp cả nhà chơi vận động,game ko bạo lực,nguồn game phong phú và máy khá bền,nhược điểm là trong chuyển động phụ thuộc vào tay cầm,và tương tác bằng tín hiệu hồng ngoại không chính xác bằng kinnect của xbox
Xbox xử lý đồ hoạ nặng được,ngoài game thể thao có thể chơi game khác với đồ hoạ nhỉnh hơn ps3,cảm biến laser trong ko gian 3 chiều rất chính xác,nhược điểm là nguồn game khó khăn,đĩa gốc khá đắt,hack dòng này cũng rất khoai,máy rất nóng,nếu ko để ý dễ bị over heat.
Cụ ơi cụ đọc tin nhắn em gửi cụ cụ ơi

xebuyt

Xe tăng
em cũng ngâm cứu game đua xe với bóng đá thì mua j chơi hả các cụ?

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Em thì xbox, ps và thêm cả pc
Ah quên, cả smart phone nữa là đủ bộ. Đêm vợ đuổi khỏi phòng thì nằm cày film.

hoanptp

Xe điện
Em thì xbox, ps và thêm cả pc
Ah quên, cả smart phone nữa là đủ bộ. Đêm vợ đuổi khỏi phòng thì nằm cày film.
Cụ trải nghiệm nhiều tư vấn thêm cho em xem đầu tư bộ nào là hợp lý cụ ơi

MotoG

Xe tăng
Cụ nói đến Wii đời nào đấy ah
Em có Wii đời cũ thì tín hiệu hồng ngoại đúng là cho có, khi chơi múa loạn lên. Được cái ra mồ hôi phết đấy

Moriarty

Xe container
Em dân gà mờ món này muốn làm bộ Games để cho F1 chơi vận động mùa dịch nhờ các cụ tư vấn xem nên lấy bộ nào là hợp lý. Chỉ là chơi Games vận động thể thao thôi chứ Ko có nhu cầu cao hơn ah
thời nào rồi còn wii, cụ làm con switch cho no vui nhà vui cửa

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Cụ trải nghiệm nhiều tư vấn thêm cho em xem đầu tư bộ nào là hợp lý cụ ơi
Mỗi người tiếp cận và đam mê khác nhau, khó nói cụ ơi.
Em vậy nhưng chơi giản đơn lắm, chủ yếu em chơi mấy môn bóng đá nên xbox và ps là hợp....
Pc thì em chơi các game hành động, kèm nghe nhạc số vì em pc của em có card sound và bố trí kiểu phòng thu nên em nghe cũng tạm ổn.
Smart phone thì chơi mấy món game thông thường thôi.
Ngoài ra cày film bộ cả đêm nữa, sáng bình minh của em thì cũng là lúc cả phường chuẩn bị lo cơm chiều :))
Em vừa ngủ dậy đây, mới pha cốc cà phê ngồi nghĩ về cuộc đời... tối lại tiếp tục vòng lặp.
Chán quá

hoanptp

Xe điện
Mỗi người tiếp cận và đam mê khác nhau, khó nói cụ ơi.
Em vậy nhưng chơi giản đơn lắm, chủ yếu em chơi mấy môn bóng đá nên xbox và ps là hợp....
Pc thì em chơi các game hành động, kèm nghe nhạc số vì em pc của em có card sound và bố trí kiểu phòng thu nên em nghe cũng tạm ổn.
Smart phone thì chơi mấy món game thông thường thôi.
Ngoài ra cày film bộ cả đêm nữa, sáng bình minh của em thì cũng là lúc cả phường chuẩn bị lo cơm chiều :))
Em vừa ngủ dậy đây, mới pha cốc cà phê ngồi nghĩ về cuộc đời... tối lại tiếp tục vòng lặp.
Chán quá
😊 cảm ơn cụ đã chia sẻ và tư vấn em cần là đồ Games vận động cho bọn F1 cụ ah vì nghỉ dịch Ko vận động được chứ chơi mấy món kia thì nghiện lắm trc em phải lấy vợ mới cái nghiện Games thành công đó cụ

lai 4 fun

Xe tải
Nhà em mua swich cho bọn trẻ chơi chúng nó rất thích. Cả 4 người chơi được. Mua bản hack game ạ. Ngoài ra mới mua VR chơi kiểu 3d rất hay mà chơi ở sân hay ở đâu cũng được ( cái này nhà em khoái vì như đi du lịch tại chỗ ). Trước nhà em cũng chơi wii và xbox và cả PS4 rồi chúng nó đều chán nên thử mua mấy cái kia các cụ tham khảo xem. Nhiều trò vui và vận động , nhất là cái VR thực tế ảo bọn trẻ nó đấm bốc như với người thật còn kêu đau hết cả chân. Em mừng lăms thay tập thể dục mà lại kết hợp vui chơi.

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
😊 cảm ơn cụ đã chia sẻ và tư vấn em cần là đồ Games vận động cho bọn F1 cụ ah vì nghỉ dịch Ko vận động được chứ chơi mấy món kia thì nghiện lắm trc em phải lấy vợ mới cái nghiện Games thành công đó cụ
Trước tiên phải chúc mừng cụ, đến "món" vợ mà cụ còn nghiện được thì đúng chuẩn đờn ông bốn chấm.:D
Nói thì nói vậy thôi, chứ nhà em mỗi người 1 sở thích, đông con mà tụi nhóc nhà em nó không thích món em chơi, được ông con út thì nhỏ quá nên chưa chơi mấy đồ của em được, chỉ chơi Lego với tè dầm thôi. :))
Em định hướng bọn nhóc vào chơi nhạc nhẽo như em mà thấy chúng bó nó chẳng có năng khiếu nên giờ tính xoay cho chúng nó học để mai này cố gắng làm đầy tớ cho dân ạ >:)

haivina

Xe điện
Bác cẩn thận không mua về xong nó chả vận động lại dính mông vào ghế từ sáng đến tối thì lợi bất cập hại.

hoanptp

Xe điện
Bác cẩn thận không mua về xong nó chả vận động lại dính mông vào ghế từ sáng đến tối thì lợi bất cập hại.
Dạ vâng em đang xin tư vấn các cụ thông thái trên Of để sao cho hợp lý nhất cụ ơi

hieukon

Xe container
bộ wii trước e lấy của a, bị mất hatch, định nhờ a mà chưa có thời gian :D
chờ thằng ku nhà e lớn thêm tí nữa dùng là vừa, bh vẫn phải bế :D và cho f1 tập đi, nằm ngửa ăn sữa anh ak :D

saphia2008

Xe tải
Thời điểm này có lẽ nintendo switch là hợp lý nhất rồi cụ

wind_nol0v3

Xe điện
Ông con nhà em vẫn chơi wii, nhưng ông còn chưa vào lớp 1 vẫn chơi ok, chứ lớn tí nữa nhanh chán, rảnh rỗi em cung định làm bộ PS về chơi mà chưa biết nên mua loại nào hợp lý em chỉ đá mỗi pes

vingraux

Xe tăng
Play Station phổ biến nhất nhưng Nintendo Switch đang tăng nhanh.