GALLERY Liberty ie- Nơi Show hàng và Chém Gió 2012

PIAGIO LIBERTY

Xe máy
up ảnh đã lên full và dán xanh rêu :D.....khu nhà mình đang sửa vỉa hè nên xe hơi bụi bặm =D>.....Các cụ góp í xem em phải làm gì để em xe chất hơn nữa ạ :)>-...mà sao lên full+ lên cao như nhập rồi mà em vẫn cảm thấy nó thấp ( =.= mạc dù chống chân đã phải với rồi :-s)

ảnh toàn thân của em í:

face:

còn đây là mông : =P~

Thanhbeovt

Xe tải
Vài lời góp y với xe cụ,cụ nên sơn tay sách thụt 2 vành ốp máy + dan 3 lớp mấy cái viền inox sang mau đen nữa thì sẽ cứng xe lắm ạ

PIAGIO LIBERTY

Xe máy
Vài lời góp y với xe cụ,cụ nên sơn tay sách thụt 2 vành ốp máy + dan 3 lớp mấy cái viền inox sang mau đen nữa thì sẽ cứng xe lắm ạ
thank cụ góp í...tại chiều qua em đi dán có thế này thôi đã mất 3 tiếng còn có việc đi gấp nên chưa kịp hoàn thiện em nó..hôm nào hoàn thiện em sẽ up ảnh lên cho anh em coi :">.....mà đi sơn vành với thụt có phải đợi lâu ko cụ, cụ cho em tham khảo giá với cửa hàng nào sơn tốt ạ...em là em khó có time mà đợi đc nửa ngày :-s nên cũng khó

PIAGIO LIBERTY

Xe máy
Em cũng chưa thay cái này chắc phải bao a hoàng thôi=P~,cụ dan xe ở đâu đây ạ,255 khâm thiên à cụ
đúng là dán ở đó cụ ạ...cả ekip lên con xe của em toàn đến những nơi anh Hoàng gt :">.....thấy anh Hoàng bảo củ này anh í về ít mà nhiều người đặt...hôm đấy em qua lên full nên gạ anh Hoàng để luôn cho =P~.....đúng là lắp vào nó che đi hết cả chỗ chống...nhìn đẹp hơn hẳn :x

Thanhbeovt

Xe tải
Sơn thì có nhiều địa chỉ cụ ạ,nhưng mà thời gian ít nhất cũng phải đợi nửa ngày,còn muốn đẹp long lanh chắc phải 1 ngày rưỡi

PIAGIO LIBERTY

Xe máy
Sơn thì có nhiều địa chỉ cụ ạ,nhưng mà thời gian ít nhất cũng phải đợi nửa ngày,còn muốn đẹp long lanh chắc phải 1 ngày rưỡi
lên sport như cụ...sơn đen hết tất cả thụt+ vành+ tay xách+ máy...khoảng bao nhiêu xiền hả cụ...để em tính xem sao...chứ vừa lên full nên cũng hơi kiệt rồi :|

Thanhbeovt

Xe tải
lên sport như cụ...sơn đen hết tất cả thụt+ vành+ tay xách+ máy...khoảng bao nhiêu xiền hả cụ...để em tính xem sao...chứ vừa lên full nên cũng hơi kiệt rồi :|
Giá cả mỗi quán khác nhau,nhưng nếu như e,e sơn cả chóa đèn nữa là hết 2m,nếu cụ o sơn chóa chắc chỉ 1m hoặc hơn chút

Lavender_li

Xe tăng
Ứ có xe ngồi hóng vậy =))
+ Ông em lặn đâu kĩ quá thế em ơi....
up ảnh đã lên full và dán xanh rêu :D.....khu nhà mình đang sửa vỉa hè nên xe hơi bụi bặm =D>.....Các cụ góp í xem em phải làm gì để em xe chất hơn nữa ạ :)>-...mà sao lên full+ lên cao như nhập rồi mà em vẫn cảm thấy nó thấp ( =.= mạc dù chống chân đã phải với rồi :-s)

ảnh toàn thân của em í:

face:

còn đây là mông : =P~
m+ AI za..đã dán lên xanh rêu rồi ah, GẤU Nguyên con, Cứng cả cành đấy..hehe Chúc mừng nhá' !!!

bon_bon

Xe tải
em thích dán mầu xanh rêu lắm nhưng sợ 141, mà bác hoàng cho em hỏi thay vàng lốp trước nhập mà ko nâng thụt được không bác

nchmaster

Xe hơi
Xe cụ xanh CL đăng ký chắc chỉ ghi xanh nên đổi màu k sợ :-< em màu trắng đang kết dán đỏ mà vẫn xoắn XXX :-s

danbalan_1989

Xe hơi
Có đồng huơng rồi,kha năng phải tụ tập rồi lập hội piagio o viêt trì thôi,anh em việt trì cũng nhiều người đi piagio và lib,ah có gì pr hộ bể bơi nha minh nhé^^
Chuẩn anh ơi, nơi có a e mình giao lưu học hỏi... theo em anh nên làm ban tổ chức đi :D

Thanhbeovt

Xe tải
cụ cho em vài địa điểm sơn ở hà nội đi
Làm nhanh nhất nhưng chắc độ bền kém nhất cụ qua 11 trần phú
Làm đẹp nhưng lâu và có khi o nhận làm là 33 tân ấp
Còn o cụ ra đoạn lê văn lương làm cũng được
Em làm ở 353 kim ngưu,có thằng cu em nó làm cho
Muốn ngon lành tốt nhất nên để sơn khô hẳn hãy sử dụng,tầm để 2 ngày là tốt nhất

hong2412

Xe buýt
nhìn độ lên đẹp thật đấy

PIAGIO LIBERTY

Xe máy
+ Ông em lặn đâu kĩ quá thế em ơi....

m+ AI za..đã dán lên xanh rêu rồi ah, GẤU Nguyên con, Cứng cả cành đấy..hehe Chúc mừng nhá' !!!
thank anh Hoàng cùng ekip của anh...hehe hôm nào đẹp zoi` em qua làm thêm quả đèn cho oách nhé :)>-......em có 1m60 mà ngồi lên xe bây h vẫn thấy thấp dù phải kiễng chân =))...hôm đầu còn thấy cao cao..đi wen cứ có cảm giác nó thấp =))...nhưng nâng thêm thì chắc để dắt chứ ko đi nổi nữa............

PIAGIO LIBERTY

Xe máy
em thích dán mầu xanh rêu lắm nhưng sợ 141, mà bác hoàng cho em hỏi thay vàng lốp trước nhập mà ko nâng thụt được không bác
mấy màu chóe chóe như đỏ, vàng, da cam mới dễ lên phường bác ơi...chứ mấy màu xanh như thế này 141 chẳng bắt đâu mà..............xe bác giấy đang kí là xanh..thì dán thoải mái........

nchmaster

Xe hơi
thank anh Hoàng cùng ekip của anh...hehe hôm nào đẹp zoi` em qua làm thêm quả đèn cho oách nhé :)>-......em có 1m60 mà ngồi lên xe bây h vẫn thấy thấp dù phải kiễng chân =))...hôm đầu còn thấy cao cao..đi wen cứ có cảm giác nó thấp =))...nhưng nâng thêm thì chắc để dắt chứ ko đi nổi nữa............
em cũng cảm thấy thấp mà chả có xe nhập để so :)) cụ so thử lúc ngồi lên có cao = nhập k :| xe e nâng lên ngồi lên cái thấy cái đầu xe 2 chỗ thụt trước lún xuống luôn :| cảm giác thấy lún luôn xe cụ có thế k????

PIAGIO LIBERTY

Xe máy
em cũng cảm thấy thấp mà chả có xe nhập để so :)) cụ so thử lúc ngồi lên có cao = nhập k :| xe e nâng lên ngồi lên cái thấy cái đầu xe 2 chỗ thụt trước lún xuống luôn :| cảm giác thấy lún luôn xe cụ có thế k????
có cu em no đi xe nhập hôm trước để cạnh xe nó...thì cái đuôi xe cao bằng nhưng cái đầu xe có vẻ vẫn thấp hơn nhập cụ ạ...nhưng lúc ngồi lên thì chân em chống xuống đất với như nhau....xe mình độ lên nhưng cái face nó hơi bị ngửa lên trời...còn Li nhập em cảm thấy nó cân đối hơn :) nên nhìn có vẻ cao hơn 1-2cm ji đấy...riêng phần đầu thôi....

nchmaster

Xe hơi
có cu em no đi xe nhập hôm trước để cạnh xe nó...thì cái đuôi xe cao bằng nhưng cái đầu xe có vẻ vẫn thấp hơn nhập cụ ạ...nhưng lúc ngồi lên thì chân em chống xuống đất với như nhau....xe mình độ lên nhưng cái face nó hơi bị ngửa lên trời...còn Li nhập em cảm thấy nó cân đối hơn :) nên nhìn có vẻ cao hơn 1-2cm ji đấy...riêng phần đầu thôi....
xe cụ nâng rồi :-? Mới ngồi lên xe có thấy hẫng 1 phát k :)) kiểu kiểu 2 cái thụt đằng trước nó bị tụt phát xuống ý. E để ý inox ở 2 cái thụt tụt hẳn xuống :D