GALLERY Liberty ie- Nơi Show hàng và Chém Gió 2012

PhanAnhQuan88

Xe buýt
có cấp giấy an toàn vệ sinh thực phẩm ko bác .... e sợ ngon và hạt dẻ xong về đường bên đấy rộng ko có nhà vệ sinh công cộng :)))
Ôi bác ơi ... Ban đầu em cũng nghĩ : " của rẻ là của ôi ". Thế nhưng mà em cũng thuộc loại khá sành ăn , em thấy ngon ko kém gì nhiều hàng quán ở HN.
Hơn nữa , hôm đấy bọn em ăn xong mới tính tiền mà ?
Lúc tính tiền , em thật sự ngạc nhiên vì thấy đồ ăn khá chuẩn , ko tệ chút nào mà giá lại rẻ như vậy .( Tính em hay đa nghi và cẩn thận mà . Thậm chí em còn hạn chế ăn nội tạng vì sợ hàng Trung Quốc đông lạnh . Mặc kệ chúng nó gắp dạ dày với lòng , em là em cứ ăn thịt cho nó sướng :)). Ngày xưa đi học đại học , mặc dù rất thèm nhá , nhưng gọi món để ăn cơm , em chỉ có gọi thịt luộc là chủ yếu , vì sợ đồ xào nấu nó phi thơm um lên , biết đâu mà lần ??? Chứ đồ luộc , thịt chất lượng kém hay đun lại , ăn vào bít liền .Nói vậy để bác biết em cẩn thận đến mức nào. ). Về nhà nghĩ đơn giản : Đồ HN đắt là do bị đẩy giá , do nhiều nguyên nhân khác như : chi phí thuê mặt bằng kinh doanh , mức sống cao nên bán được giá cao . Chứ thực ra , đầu mối như nhau cả thôi .
Nói gì thì nói , chứ bây giờ hầu như ăn cái gì chả hại ? Biết ko tốt nhưng vẫn phải ăn bác ạ . Chỉ có điều hại nhiều hay hại ít . Cái gì tránh được thì tránh . ( Ví dụ cá mú bây giờ toàn nuôi thức ăn công nghiệp , thịt nát toét . Nhưng nó chỉ ko ngon thôi , chứ cũng ko hại ạ ). Đu đủ , hồng xiêm ta cứ tưởng sạch .. dưng mà nó tẩm thuốc Trung Quốc cho mau chín đấy ạ .
Nói chung : " ăn thì chết vì độc , ko ăn thì chết vì đói . Thôi thì chết vì độc còn sướng hơn chết vì đói ". Mọi người vẫn thường đùa nhau như vậy.......:D

Chỉnh sửa cuối:

Liberty.1993

Xe hơi
Anh có nói gì đâu ???
Ý anh là : Nhỡ em có những kế hoạch riêng , trong khi đó anh lại làm khó em ,phá kế hoạch của em ... như vậy thì chả có gì hay ho .
Chắc hẳn , ai trong chúng ta cũng ko thích bị người khác làm phiền quá mức ... ,cá nhân anh cũng vậy : anh ghét bị người khác làm phiền , bởi vậy anh ko muốn làm phiền người khác.
Ban đầu anh chỉ nghĩ đó là lời đề nghị đối với em ... Nhưng tới bây giờ , anh nhận thấy dường như mình đang làm phiền tới em .
Thôi thì cho anh xin lỗi nếu như em bị làm phiền.
hôm đấy e đi môt mjh,a đi cung e nha,ko thj cho e dj cug a duoc ko,xjn a do

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
Ôi bác ơi ... Ban đầu em cũng nghĩ : " của rẻ là của ôi ". Thế nhưng mà em cũng thuộc loại khá sành ăn , em thấy ngon ko kém gì nhiều hàng quán ở HN.
Hơn nữa , hôm đấy bọn em ăn xong mới tính tiền mà ?
Lúc tính tiền , em thật sự ngạc nhiên vì thấy đồ ăn khá chuẩn , ko tệ chút nào mà giá lại rẻ như vậy .( Tính em hay đa nghi và cẩn thận mà . Thậm chí em còn hạn chế ăn nội tạng vì sợ hàng Trung Quốc đông lạnh . Mặc kệ chúng nó gắp dạ dày với lòng , em là em cứ ăn thịt cho nó sướng :)). Ngày xưa đi học đại học , mặc dù rất thèm nhá , nhưng gọi món để ăn cơm , em chỉ có gọi thịt luộc là chủ yếu , vì sợ đồ xào nấu nó phi thơm um lên , biết đâu mà lần ??? Chứ đồ luộc , thịt chất lượng kém hay đun lại , ăn vào bít liền .Nói vậy để bác biết em cẩn thận đến mức nào. ). Về nhà nghĩ đơn giản : Đồ HN đắt là do bị đẩy giá , do nhiều nguyên nhân khác như : chi phí thuê mặt bằng kinh doanh , mức sống cao nên bán được giá cao . Chứ thực ra , đầu mối như nhau cả thôi .
Nói gì thì nói , chứ bây giờ hầu như ăn cái gì chả hại ? Biết ko tốt nhưng vẫn phải ăn bác ạ . Chỉ có điều hại nhiều hay hại ít . Cái gì tránh được thì tránh . ( Ví dụ cá mú bây giờ toàn nuôi thức ăn công nghiệp , thịt nát toét . Nhưng nó chỉ ko ngon thôi , chứ cũng ko hại ạ ). Đu đủ , hồng xiêm ta cứ tưởng sạch .. dưng mà nó tẩm thuốc Trung Quốc cho mau chín đấy ạ .
Nói chung : " ăn thì chết vì độc , ko ăn thì chết vì đói . Thôi thì chết vì độc còn sướng hơn chết vì đói ". Mọi người vẫn thường đùa nhau như vậy.......:D
chết vì đói là cái chết há mồm ..... chết vì độc là cái chết sùi bọt mép =)))) .... bác thích chết sùi bọt mép à :))

PhanAnhQuan88

Xe buýt
hôm đấy e đi môt mjh,a đi cung e nha,ko thj cho e dj cug a duoc ko,xjn a do
Thôi xí xóa đi em ạ .
Anh cũng thừa biết trên kia là em nói đùa thôi . Nhưng tiện đấy , anh trình bày luôn suy nghĩ , tâm tư , nguyện vọng ... cũng để mọi người phần nào hiểu được tính cách , con người anh thôi . Đó là chiêu kế PR bản thân ;))
Anh thừa biết là em nói đùa , chứ anh đâu phải loại ko phận biệt được thật- giả , đúng - sai , ko biết đùa . Cá nhân anh cũng hay đùa mà ( Thậm chí đùa siêu đến nỗi em cũng phải tưởng thật đấy thôi ...:21: ).
Thôi chủ nhật nếu em đi 1 mình thì anh em mình cùng đi cho vui .
Nhưng anh nói trước rồi đấy . Mày đi cùng anh là có nguy cơ bị tụt đẳng cấp đấy nhé :anh xấu và nhà quê lắm... Suy nghĩ kĩ chưa ? Vẫn còn kịp đấy ...
Mà em nói cái câu " xin anh đó " , chả biết thật hay đùa . Nhưng mà nghe khách sáo và kinh quá em ạ . Câu đó lẽ ra phải để anh nói mới đúng :)

Liberty.1993

Xe hơi
Thôi xí xóa đi em ạ .
Anh cũng thừa biết trên kia là em nói đùa thôi . Nhưng tiện đấy , anh trình bày luôn suy nghĩ , tâm tư , nguyện vọng ... cũng để mọi người phần nào hiểu được tính cách , con người anh thôi . Đó là chiêu kế PR bản thân ;))
Anh thừa biết là em nói đùa , chứ anh đâu phải loại ko phận biệt được thật- giả , đúng - sai , ko biết đùa . Cá nhân anh cũng hay đùa mà ( Thậm chí đùa siêu đến nỗi em cũng phải tưởng thật đấy thôi ...:21: ).
Nhưng anh nói trước rồi đấy . Mày đi cùng anh là có nguy cơ bị tụt đẳng cấp đấy nhé :anh xấu và nhà quê lắm... Suy nghĩ kĩ chưa ? Vẫn còn kịp đấy ...
Mà em nói cái câu " xin anh đó " , chả biết thật hay đùa . Nhưng mà nghe khách sáo và kinh quá em ạ . Câu đó lẽ ra phải để anh nói mới đúng :)
oh hay noi ve nha que thj e o Ljm nha que hon Tu son a ma hehe,tom laj chu nhat goj e roy a e mjh dj luon,dj tjm Gau luon haha

liberty.090.17

Xe buýt
Thôi xí xóa đi em ạ .
lại phát bệnh tự kỉ à ông ơi :))

PhanAnhQuan88

Xe buýt

liberty.090.17

Xe buýt
Trước giờ vẫn thế mà . Có tự kỉ đâu ? Sự thật phũ phàng đấy ...
À mà ông xem hộ tôi chỗ này thế nào ? Tôi mới search được. Địa điểm thấy quá Ok nhưng ko biết chất lượng dịch vị ra sao :-@ :
http://vinhhung.vn/index.aspx
chỗ này tôi ko rõ nhưng chắc chỉ để mua vé vào chụp chụp bấm bấm thôi chứ ăn uống trong này thì ko nên vì chắc là giá cả ko đc. mềm :D:D

PhanAnhQuan88

Xe buýt
chỗ này tôi ko rõ nhưng chắc chỉ để mua vé vào chụp chụp bấm bấm thôi chứ ăn uống trong này thì ko nên vì chắc là giá cả ko đc. mềm :D:D
Hì . Thế thì chịu ....
Hơn nữa , đây chỉ là ý kiến của tôi thôi . Còn ý kiến của anh em nữa .
Thôi thì anh em đi đâu thì mình đi đấy , ko ý kiến ý cò gì nữa vậy, ko cầm đèn chạy trước ô tô nữa ... , nhỡ đâu ko ra gì thì bị đánh cho te tua ....:D

PhanAnhQuan88

Xe buýt
den day tjm cho mau a ak,ko co ta laj tay trang ve que hehe,ak ma buoj off trc may jo ve day ha a
Hôm đấy ăn uống xong , anh về trước . Lúc đó là hơn 8h , về đến nhà là 9h10.
Mọi người còn đi uống trà chanh và đi đâu nữa thì anh ko rõ.:)

Kinera123

Xe máy
Mới lên yen Sports chỗ a Hoàng / SHow các cụ xem

Khuyến mại 2 pic. Hum 30-4. Hội độc thân đi OFF :))