GALLERY Liberty ie- Nơi Show hàng và Chém Gió 2012

LBGN

Xe hơi
Hehe Tuấn Anh ngoan ghê, các cụ thứ lỗi thứ lỗi hehe :))

LBGN

Xe hơi
Đâu có ??? ... Như vậy người ta gọi là " tự biết lượng sức mình . Biết người , biết ta " anh ạ ...:(
A e mình giao lưu học hỏi kết bè kết đảng :D vui là chính cơ mà em, có phải thi đấu gì đâu mà phải lượng sức mình, thôi tự kỷ nhận đi :)) buổi off tháng 5 nhớ rủ rê các mợ đi đấy em nhé ( a kết chú khoản này :))

Lavender_li

Xe tăng
A e mình giao lưu học hỏi kết bè kết đảng :D vui là chính cơ mà em, có phải thi đấu gì đâu mà phải lượng sức mình, thôi tự kỷ nhận đi :)) buổi off tháng 5 nhớ rủ rê các mợ đi đấy em nhé ( a kết chú khoản này :))
+ chuẩn ko cần chỉnh,,,cu SƠN có vẻ hợp với mấy chị em,gọi phát lôi xềnh xệch đc 1 đống ;))

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Mấy ông vô tâm bỏ *** .
Tôi có công dẫn các mợ đi , mấy ông cứ tít lên với các mợ , bỏ rơi tôi , ... cho tôi ra rìa mà ko thèm chút để ý và rung động gì về công sức mà tôi bỏ ra để đem lại niềm vui cho các ông . Vô tâm hết sức ...

Thôi , mắng thế đủ rồi . Em đã từng tâm sự " ko thích người khác mắng mình " ( hôm vừa rồi đi off , vừa bị quát vì tội " nói lắm " ) ... Giờ ngọt nhạt tý nhé : Anh LBGN à ? Có phải anh đi cái xe màu đỏ dán chữ "tôi yêu Việt Nam " ko ? Xe đấy cũng rất chi là đẹp . Mà anh gọi em là em mà sao anh trông trẻ thế ?
Uầy .... CHUNG QUY LẠI LÀ LẦN SAU CHO EM MƯỢN CÁI XE ĐỂ CHỤP HÌNH NHÉ ...

LBGN

Xe hơi
Mấy ông vô tâm bỏ *** .
Tôi có công dẫn các mợ đi , mấy ông cứ tít lên với các mợ , bỏ rơi tôi , ... cho tôi ra rìa mà ko thèm chút để ý và rung động gì về công sức mà tôi bỏ ra để đem lại niềm vui cho các ông . Vô tâm hết sức ...

Thôi , mắng thế đủ rồi . Em đã từng tâm sự " ko thích người khác mắng mình " ( hôm vừa rồi đi off , vừa bị quát vì tội " nói lắm " ) ... Giờ ngọt nhạt tý nhé : Anh LBGN à ? Có phải anh đi cái xe màu đỏ dán chữ "tôi yêu Việt Nam " ko ? Xe đấy cũng rất chi là đẹp . Mà anh gọi em là em mà sao anh trông trẻ thế ?
Ai ai mắng em nói lắm? Chuẩn rồi I :x VN : it's me :D...thì em kém a 2 tuổi mà
Lần sau off em thik chụp xe nào a dắt ra tận nơi...nhớ rủ các mợ là \m/

LBGN

Xe hơi

PhanAnhQuan88

Xe buýt
+ chuẩn ko cần chỉnh,,,cu SƠN có vẻ hợp với mấy chị em,gọi phát lôi xềnh xệch đc 1 đống ;))
v

Này anh Hoàng ???... lần trước em coi đi coi lại mấy cái clip off hội xe Li ở Mỹ Đình á , thấy có 1 ông hay thế ko biết. Lúc đó kết cực ý ( kết phong cách )
. Ai ngờ hôm nọ đi off mới biết đó là anh Hoàng . Hay thiệt à nha ... Ka ka ka.....

À mà anh Hoàng ơi , kiểu này em chết rồi ... Đi off tối , giờ qua mạn Cầu Đuống - Yên Viên sợ lắm . Hôm nọ bọn em suýt bị cướp xe ( thề luôn ). Chạy tung cả *** , may mà có 2 anh thanh niên , anh ý chắn hộ . Giờ em với Huyền nghĩ lại cái dao dài nhoằng mà chúng nó cầm , vẫn dựng hết cả tóc gáy. Dạo này dân ất ơ ở đâu nó dạt về mạn đấy nhiều thế ko biết . Nó cướp bao nhiêu xe ở khu đó rồi . Hu hu ...

http://www.baomoi.com/Bat-bang-cuop-hoanh-hanh-tu-Gia-Lam-sang-Bac-Ninh/104/7495065.epi

http://www.cand.com.vn/vi-VN/phapluat/2012/2/168648.cand

http://www.baomoi.com/Nhom-cuop-xe-may-hung-ton/104/7564589.epi

http://www.anninhthudo.vn/Phap-luat/Nhom-cuop-xe-may-hung-ton/429146.antd

LBGN

Xe hơi

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
Mấy ông vô tâm bỏ *** .

:)) . Em xin chắp 2 cẳng em lạy bác . Bác là đàn chim thì lói chuyện men men tí đừng nói kiểu các mợ mà e nghe rợn hết cả lông gáy :))

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Ai ai mắng em nói lắm? Chuẩn rồi I :x VN : it's me :D...thì em kém a 2 tuổi mà
Lần sau off em thik chụp xe nào a dắt ra tận nơi...nhớ rủ các mợ là \m/
Rủ đi thì dễ , nhưng đưa các mợ ấy về là cả 1 vấn đề anh ạ. ( Nếu là các mợ ở chỗ em )
Thế mới khó.

PhanAnhQuan88

Xe buýt
:)) . Em xin chắp 2 cẳng em lạy bác . Bác là đàn chim thì lói chuyện men men tí đừng nói kiểu các mợ mà e nghe rợn hết cả lông gáy :))
Ông chỉ ra chỗ nào tôi nói chuyện theo kiểu Women xem nào ? Để tôi giải thích cho ???

Chỉnh sửa cuối:

LBGN

Xe hơi
Rủ đi thì dễ , nhưng đưa các mợ ấy về là cả 1 vấn đề anh ạ. ( Nếu là các mợ ở chỗ em )
Thế mới khó.
Uhm khó nhỉ, có 3 cách, 1 là a đưa về xong a ở đấy luôn, 2 là a đưa về nhà a xong cũng ở đấy luôn, 3 là ko về nữa mai về sau...em thấy Sao Sơn >:)

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Sáng mai ae đi ăn sáng chứ nhi? hjhj
Vòng về chỗ tôi mà ăn ông ạ .
Ngon ko thua gì HN , mà giá cả thì hạt rẻ vô cùng .
Có chăng chỉ thua Hn về số lượng thôi , chứ chất lượng thì khỏi bàn.

( Ko tin cứ hỏi anh Hoàng xem thịt chó Cẩm và Phù Lưu chỗ tôi ăn ngon như thế nào là biết ngay )

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Uhm khó nhỉ, có 3 cách, 1 là a đưa về xong a ở đấy luôn, 2 là a đưa về nhà a xong cũng ở đấy luôn, 3 là ko về nữa mai về sau...em thấy Sao Sơn >:)
Anh thấy ổn thì áp dụng thử xem ??? Đừng có bảo em như thế ...[-X

Deeci789

Xe đạp
Khà khà mấy hôm nữa xuống a Hoàng thăm quan với make up cho con vợ em 1 tý :) web mới nữa chứ :) hoành tá tràng nhé. chúc bác làm ăn phát đạt

kakashj

Xe máy
Vòng về chỗ tôi mà ăn ông ạ .
Ngon ko thua gì HN , mà giá cả thì hạt rẻ vô cùng .
Có chăng chỉ thua Hn về số lượng thôi , chứ chất lượng thì khỏi bàn.

( Ko tin cứ hỏi anh Hoàng xem thịt chó Cẩm và Phù Lưu chỗ tôi ăn ngon như thế nào là biết ngay )
thôi vòng về chỗ ông ăn đc bữa sáng chắc tôi phải dậy thật sớm mất. có ngon thế nào thì cũng để sau vậy. hj

Tung_Panda

Xe buýt
Anh Em LC đưa ảnh xe mình lên điểm danh xe và chủ xe nhé .... toàn là nhớ xe mà ko biết chủ xe là ai và nick OF là gì thôi
a ơi mấy chỗ khung inox mà a dán đỏ đấy là dán thường 3 lớp à hay dán cacbon hả a??