Chi hội Gala Traitan Giáng Sinh 2012

chuot ton

Xe tải
Bố con nhà ĐCT:
Giận hờn. Ứ chơi với bố nữa

Bố đền nào con gái yêu

Con yêu bố

Gấu đẹp và F2 xinh nhà TCT

Chân dài như nhà cao ốc

Chân dài giống mẹ,giống bố thì chán lém

chuot ton

Xe tải
Bơm bóng

Chém gió chờ ông già Noel

Mờ ảo

nào cùng ăn thôi

Màn biểu diễn của nhà IEM
Công chúa Tuyết đang chơi đùa với tuyết

Cô tiên có cái eo duyên duyên mà tất cả các bố cháu cứ hau háu nhìn

Múa Công,xoè lông công

Đến anh già Noel còn thèm

Anh già Noel cũng rất giống tính cách của các lái chính trong TVC là cứ đứng núi này thèm núi kia

Đỏng đảnh, rỗi hờn

Rồi cũng bị anh già Noel bế thốc lên

Cao trào

chuot ton

Xe tải
Trời cho-Trò chơi

Trò bóc quà

Háo hức

Trong đó có gì vậy?

Ông già Noel chụp anh lưu niệm cùng các cháu

chuot ton

Xe tải
Găng nam sì-tai

Màn đấu giá bán chăn mùa đông ấm mùa hè mát( KM: bố con nhà SH)

Gia đình hạnh phúc

Nhìn ánh mắt gấu nhà bác Bóp, biết bác Bóp là người đàn ông hạnh phúc

08512

Xe điện
em up tạm cái video đấu giá chăn trước nhé
[video=youtube;CnTRDWnYY-w]http://www.youtube.com/watch?v=CnTRDWnYY-w&feature=youtu.be[/video]

transporterVN

Xe tăng
Bác chuột tồn chụp ảnh con gái em để giữ chỗ hả??? Ok, vì bác đã có thiện ý nên em sẽ lưu ý thằng cu nhà bác. Cám ơn bác nhiều.

meo_xinh

Xe buýt
Cả nhà mình ăn uống và vui chơi có vui không ạ, em nhận tiệc nhưng đến ngày cả nhà sang em lại đi công tác Sài Gòn, có gì chưa ổn bọn em xin rút kinh nghiệm. Để cảm ơn sự ủng hộ của nhà mình, bên em sẽ có ưu đãi giảm giá 15% cho gọi món và giảm giá còn 199.000/ suất buffet cho thành viên của triton. Cần gì cứ liên lạc với em qua số này : 0988.533.388 Em xin chân thành cảm ơn

Song Hong

Xe buýt
Cả nhà mình ăn uống và vui chơi có vui không ạ, em nhận tiệc nhưng đến ngày cả nhà sang em lại đi công tác Sài Gòn, có gì chưa ổn bọn em xin rút kinh nghiệm. Để cảm ơn sự ủng hộ của nhà mình, bên em sẽ có ưu đãi giảm giá 15% cho gọi món và giảm giá còn 199.000/ suất buffet cho thành viên của triton. Cần gì cứ liên lạc với em qua số này : 0988.533.388 Em xin chân thành cảm ơn
vụ lolotica hàng tháng bác thầu nốt đi...hehe

calibrationwater

Xe điện
À mợ thầu dầu Riverside à ! Cám ơn mợ nhé ! Em thấy đa số các cụ hài lòng, đồ ăn ngon, chuẩn đấy mợ ợ , giá thế là hạt dẻ ! Cứ thế mà phát huy nhá ! :D

Chúc mợ làm ăn phát đạt !

daicatroc

Xe buýt
.... Em thấy đa số các cụ hài lòng, đồ ăn ngon, chuẩn đấy mợ ợ , giá thế là hạt dẻ ! Cứ!
Chuẩn luôn, thiểu số còn lại cũng sẽ vui vẻ hơn nếu không gặp phải thằng quản lý thích quăng bom chùm, mặt thì lúc nào cũng như khỉ liếm mắm tôm, hơi tý vỗ ngực ".. Tôi quản lý ở đây chứ ai.... Tôi là giám đốc điều hành đây........" , nghe ngứa cả mít, làm như trên thế giới có mỗi thằng đó làm GĐĐH vậy

10%

Xe tải
Chuẩn luôn, thiểu số còn lại cũng sẽ vui vẻ hơn nếu không gặp phải thằng quản lý thích quăng bom chùm, mặt thì lúc nào cũng như khỉ liếm mắm tôm, hơi tý vỗ ngực ".. Tôi quản lý ở đây chứ ai.... Tôi là giám đốc điều hành đây........" , nghe ngứa cả mít, làm như trên thế giới có mỗi thằng đó làm GĐĐH vậy
Em Meoxinh có gọi điện cảm ơn rồi .Nghe tiếng thỏ thẻ bên tai mà em ù đi chỉ nghe loáng thoáng : các anh dùng đồ có hài lòng không ? Có ngon miệng không ? .NV phục vụ có tốt không ? Nói tóm lại là rất nhiều không ?
Và em cũng trả lời : không ?
Tại sao ?
Tại vì sau rất nhiều lần TVC tổ chức đây là lần đầu tiên Chủ sới không xuất hiện tại buổi lễ nâng ly cảm ơn từng anh em !
Nhất là bạn AV : mất công bạn đó để vợ ở nhà , tắm giặt ,tỉa lông mũi , sức nước hoa thơm tởm lợm . & anh 4T : mặc quần kaki thô nhưng hôm đó lại mang quần thô đi là chết li.

Tóm lại là chưa hài lòng ...hề ..hề ...

Thích Triton

Xe điện
Nhìn chung bữa tiệc chuẩn, đồ ăn ngon, phong cảnh đẹp (ko dùng đc từ hữu tình vì ko có e mèo xinh) hy vọng sẽ có nhiều cuộc tổ chức tại đây.