Gala đã lên bàn mổ .

Mazda_TayBac

Xe buýt
Càng xem càng khoái. Nể phục ý tưởng độ xe của cụ. Sớm up ảnh lên cho anh em xem với nhé cụ. Nhà cháu rót rượu mời cụ đây. Cạn ly.

mr.ken_no1

Xe container
Ay da vậy chắc là em lại phải đổi lại *** nữa hả cụ , hic hic em bận lắm hễ mà rãnh tí xíu là em ngó ngàng tới bà 2 em ngay he he
Thú thực là em rất dốt về độ xe, em không dám có ý chê gì đâu ạ.
Em cmt là hoàn toàn dựa trên cảm nhận từ 1 người không hiểu biết ạ.
Cũng có thể do góc độ chụp ảnh của cụ, em thấy cái Đ ít có vẻ hơi xệ (đường gân kéo xuống) và không đồng nhất với đường gân của nẹp 2 bên sườn (mà 2 đường gân này em thấy rất tuyệt). Cái đầu mặc dù em thấy cụ bảo chưa xong dưng em thấy đã rất đẹp roài.
Em xem con matiz cụ độ mà lê tê phê luôn, nhìn là muốn sở hữu 1 em như vậy rồi, hì.
Hôm vừa rồi em mua xăng ở đoạn gần SVĐ Mỹ Đình, em giật mình vì nhìn thấy 1 con matiz độ gần như con của cụ luôn (khác cái là có độ thêm 1 dàn đèn trên nóc), em quên không nhìn biển số có phải là con 6798 của cụ hem ;;).

Mazda_TayBac

Xe buýt
Em chuyển phát nhanh xe của thằng cu nhà em vào, cụ độ cho em cái nhé. Hàng từ Taiwan về đới cụ ợ,hiiii

thaendianh

Xe đạp
Toàn là Kia mà bác Trung rinh Mit vô. Bác trung thay cái đuôi cá lên cao là quá chuẩn!

oojimioo

Xe tăng
đẹp quá nhìn giống IS 350 cụ ạ

Taxi 0000

Xe hơi
Em thấy cái gương chiếu hậu điện bác độ vào có vẻ không phù hợp lắm, nó hơi nhọn so với cấu tạo chung của xe, kể mà bác làm cái gương nào nó vuông hơn chút xíu thì hay hơn .( ý kiến riêng của em thôi) . Về tổng thể thì quá đẹp và kì công.

Justlee

Đi bộ
hay qua e xem từ trang 1,lót báo chờ hóng bác tiếp lào :D

khactrung80

Xe tải
haizzzzzzzzz nãy giờ em tìm cái thớt hổng biết nó trôi tới trang mấy đi tìm moi lên cũng mệt quá mấy bác ạ , chả là hôm nay em có chỉnh sửa với lại cộng thêm làm vài món linh tinh nữa nên up lên mời mấy bác ghé qua ngó hộ em cái .

để em đem sơn xong rồi úp lên tiếp nhen mấy bác

zorro sun

Xe tải
có chí khí và tiềm lực. em đã từng có một em GALA chưa dám độ như cụ nên em đổi sang EX

photothienvc

Xe tăng
Lancer có cả bra như dân chơi nga.

tuansrc9999

Xe buýt
Nghía thớt cụ từ đầu trang đến cuối, đang hay thi lại hết mất rồi :( cụ chậm quá đấy hihi. Cụ giữ gìn sức khỏe chăm lo vợ 2 nhé, e ngồi hóng tin cụ. xe cụ đẹp quá nhìn xa không nhận ra luôn phê cứ gọi là :P

ThichQuanHe

Xe hơi
Em vào OF cũng nhiều, nhưng mới lập nick và chỉ toàn xem chùa chứ cũng chưa dám bình lựng gì. Tuy nhiên đọc đến bài của cụ thì không thể không có ý kiến đc. Thứ nhất, niềm đam mê và sức sáng tạo của cụ thật quá mạnh mẽ, cái này ai đọc thớt cũng đều cảm nhận đc. Thứ hai là, cụ thật có bàn tay tài hoa hiếm có, đáng khâm phục. Có điều, cho em nói thực lòng, cả con xe của cụ trông nó cái gì cũng đẹp, cũng nuột, duy cái cánh gió sau em nghĩ là chả ăn nhập gì với cái xe cả. Lúc mà cụ chưa độ đẹo gì thì em GALA này dáng quá giản dị, quê mùa, nên nó có cái cánh gió vào nhìn đỡ hơn. Nhưng khi toàn thân em nó đã đc cụ phẫu thuật thẩm mỹ rồi thì chính cái cánh gió đấy nó làm giảm cái đẹp tổng thể của vợ 2 cụ đi nhiều phần. Chủ quan thì em thấy thà cụ cắt phéng cái đuôi này đi trông còn nuột hơn nhiều, lại phù hợp hơn với vẻ ngoài bệ vệ hiện tại của em nó cụ ạ. Vài lời mạo muội!

hacnc

Xe máy
Website
startupvn.com.vn
Em vào OF cũng nhiều, nhưng mới lập nick và chỉ toàn xem chùa chứ cũng chưa dám bình lựng gì. Tuy nhiên đọc đến bài của cụ thì không thể không có ý kiến đc. Thứ nhất, niềm đam mê và sức sáng tạo của cụ thật quá mạnh mẽ, cái này ai đọc thớt cũng đều cảm nhận đc. Thứ hai là, cụ thật có bàn tay tài hoa hiếm có, đáng khâm phục. Có điều, cho em nói thực lòng, cả con xe của cụ trông nó cái gì cũng đẹp, cũng nuột, duy cái cánh gió sau em nghĩ là chả ăn nhập gì với cái xe cả. Lúc mà cụ chưa độ đẹo gì thì em GALA này dáng quá giản dị, quê mùa, nên nó có cái cánh gió vào nhìn đỡ hơn. Nhưng khi toàn thân em nó đã đc cụ phẫu thuật thẩm mỹ rồi thì chính cái cánh gió đấy nó làm giảm cái đẹp tổng thể của vợ 2 cụ đi nhiều phần. Chủ quan thì em thấy thà cụ cắt phéng cái đuôi này đi trông còn nuột hơn nhiều, lại phù hợp hơn với vẻ ngoài bệ vệ hiện tại của em nó cụ ạ. Vài lời mạo muội!
chuấn không cần chỉnh, em mới vào và cũng đang định bình luận về cái đuôi xe.

shilzumi

[Tịch thu bằng lái]
xem xe cụ độ e chỉ thốt lên đc câu quá đẹp ko còn gì để chê :D nhưng cái cánh gió đằng sau e nghĩ cụ nên thay cái khác thì có vẻ đẹp hơn và ăn nhập với hình dáng hiện tại của e nó hơn ;)) rất khâm phục cụ

camry1988

Xe máy
hay day, cu cho e do voi, e di con cam ry cổ, muốn độ chơi​

khactrung80

Xe tải
em thank các bác đã góp ý em chân tình ạ , em sẽ rút kinh nghiệm từ mấy chổ đó nhé mấy bác , và em cũng đang đặt về cái đuôi gió khác cho nó cao cao lên rồi đấy chứ .
P/S : Báo cáo với mấy bác là hôm nay em dẫn bà 2 của em qua bên Quận 7 làm cho bả vào Pô trông cũng xinh lắm à nghen :):)

xecutkit

Xe tải
Bác Trung có gả em này không để tôi vào rước, bác gả đi rồi lại đưa em khác lên bàn mổ, lại có một tác phẩm mới cho xã hội bác ạ, hoan hô tinh thần của bác!!!

4x4

Xe tăng
Khâm phục tài hoa và đam mê của bác!

Slumps

Xe đạp
Cụ làm thêm cái cửa nóc nữa cho máu ạ!