[Funland] Gái xấu vẫn có quà!

BờmXờm

Xe máy
Tâm trạng thấp thỏm ngay trước ngày độ loa :D

Chồng em rất ghét buôn dưa lê, bán dưa chuột, nhất là trên mạng mẽo thế này!
Nhưng anh ấy chắc chả biết Khem là ai đâu nhỉ? Em sắp tới bước vào khúc cua tay áo của cuộc đời, nên tâm trạng phấp phỏng lắm. Chả ngủ được em muốn hầu các cụ đôi ba câu chuyện nhạt.
Cứ bảo gái xấu không có quà. Nhưng không, gái xấu vẫn có quà!
Em là gái xấu!

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em phân tích một tẹo cho đỡ buồn, theo lời mợ kể thì dáng mợ chắc mẹt tròn tròn và khi trẻ không biết cách ăn diện (hoặc không quan tâm) thậm chí là luộm thuộm. Rất tiếc em chưa tìm thấy từ xấu nào trong toàn bộ câu chuyện trừ lời mợ tự nhận :))
Vẫn le lói hi vọng mợ ấy xinh à :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vẫn le lói hi vọng mợ ấy xinh à :))
Không, chỉ muốn tìm hiểu xem trên đời thật sự có người đàn ông tuyệt vời như vậy hay không thôi. Và đã có câu trả lời :))

Phụ nữ xấu thuộc 1 trong 2 combo :

- Gương mặt quá xấu kiểu như dị dạng, khiếm khuyết (Thị Nở là ví dụ minh họa điển hình)+dáng dưới mức bt, không có sự hấp dẫn giới tính.

- Dáng quá xấu, ví dụ nùn <1m40 nặng 70kg kèm theo gương mặt dưới mức bt (mặt không bù được dáng).

Còn pn thường thường bậc trung không gọi là xấu mà là ... không đẹp, pn kiểu này thì được quà vô tư chẳng cần gì quá thông minh vì chiếm đại đa số (pn kiểu này ế thì cơ số đàn ông cũng sẽ ... ế theo :)) )

Kết luận : sau một thời gian phấn đấu không mệt mỏi từ con số 0 to tướng, đến năm 30 tuổi em đã có tài sản 100 triệu. Không thoả mãn với thành tích đạt được em đã cố gắng gấp 2 gấp 3 lần và ông trời không phụ lòng người đến năm 40 tuổi em đã có trong tay 100 tỏi

... nhờ trúng Vietlott :))

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Không, chỉ muốn tìm hiểu xem trên đời thật sự có người đàn ông tuyệt vời như vậy hay không thôi. Và đã có câu trả lời :))

- Gương mặt quá xấu kiểu như dị dạng, khiếm khuyết (Thị Nở là ví dụ minh họa điển hình)+dáng dưới mức bt, không có sự hấp dẫn giới tính.

- Dáng quá xấu, ví dụ nùn <1m40 nặng 70kg kèm theo gương mặt dưới mức bt (mặt không bù được dáng).

Còn pn thường thường bậc trung không gọi là xấu mà là ... không đẹp, pn kiểu này thì được quà vô tư chẳng cần gì quá thông minh vì chiếm đại đa số (pn kiểu này ế thì cơ số đàn ông cũng sẽ ... ế theo :)) )

Kết luận : sau một thời gian phấn đấu không mệt mỏi từ con số 0 to tướng, đến năm 30 tuổi em đã có tài sản 100 triệu. Không thoả mãn với thành tích đạt được em đã cố gắng gấp 2 gấp 3 lần và ông trời không phụ lòng người đến năm 40 tuổi em đã có trong tay 100 tỏi

May quá em không trúng combo nào của sư :))

Em đọc mà không hiểu mợ chủ viết gì nữa :-?? sư tóm tắt 27 tầng trên bằng 3 chữ cho em với [-O<

Châu Tứ TN

Xe điện

Chủ nhật cf hông Sư? :))

Khem

Xe buýt
Em đoán đại giúp mợ : xấu, bố giàu ;))
Hị hị, kể thế cũng thích cụ nhỉ. Nhưng em vẫn thích bố là bố của em hơn.
Bố em... ngố lắm ạ. Một lần trả lời phỏng vấn báo (hình như Tiền phong hay Hoa học trò gì đó, lâu quá em không nhớ), bố em bảo: "Cháu nó được như vậy nhờ nhà tôi nghèo và vợ chồng tôi... hay cãi nhau" ợ.
Nhắc mà em nhớ bố kinh khủng. Bố là tượng đài trong lòng em.

Khem

Xe buýt
Phòng nơi con bé là em và Đ. thực tập chia làm 2 phe rõ rệt : một phe ủng hộ cho Đ., một phe ủng hộ em. Thú thực hồi đó con bé không care chuyện này lắm, dù nó liên quan đến việc sống còn ở hay không được ở lại làm việc. Sếp trưởng nói rõ, sau đợt thực tập chỉ chọn một và chỉ có một !

Chị H. (bà chị hơn một tuổi yêu quý) bảo con bé : Này, thu xếp đến nhà sếp trưởng đi.

Vợ sếp trưởng thì bảo : Thỉnh thoảng, nhân tiện việc nọ việc kia, nán lại mà tiếp xúc thêm với chú, như cái Đ. ấy.

Chú C., một kĩ sư già nua hồn hậu nhưng cũng không kém trải đời, bảo : Này, những lần xuống cơ sở, bắt chước cái Đ. lấy thư khen của họ về. Bảo họ gọi cho sếp trưởng nói dăm ba câu ủng hộ thêm.

Vân vân và vân vân.

Nó thấy ngại. Và thấy hơi buồn cười. Cái tính kì khôi này của nó được giữ đến tận giờ. Như một sự kiêu hãnh nửa mùa.

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Xấu mà vẫn lấy đc chồng là mừng rồi ạ!
Xấu như Thị Nở còn lấy được chồng cơ mà...:))

Sắp có phim "Cô gái xấu xí" phiên bản do người Việt viết kịch bản dự định công chiếu trên Vê Tê Vê từ 2020 ... :))

Khem

Xe buýt
May quá em không trúng combo nào của sư :))

Em đọc mà không hiểu mợ chủ viết gì nữa :-?? sư tóm tắt 27 tầng trên bằng 3 chữ cho em với [-O<
Em hi vọng là "xấu không xa" mợ ạ. Hi vọng không cụ, mợ nào phải thốt lên: "đã xấu lại còn xa".
Để đạt được cái "không xa" í khó phết đấy. Tháng nào em cũng thắp hương hai lần, xin xỏ về việc này để tự nhắc mình đấy ạ.

Khem

Xe buýt
Xấu như Thị Nở còn lấy được chồng cơ mà...:))

Sắp có phim "Cô gái xấu xí" phiên bản do người Việt viết kịch bản dự định công chiếu trên Vê Tê Vê từ 2020 ... :))
Dạ, cụ thẩm hộ em, nếu thấy được em tự viết ạ, hihi. Nhuận bút dành 100% mời các cụ các mợ nhậu tơi tả ạ.

Khem

Xe buýt
Những ngày nước rút.

Trưa nào vợ sếp trưởng cũng cho nó đi ăn. Mì vằn thắn phố Huế. Cháo 37. Cơm 123. Bún đậu, bún chả thôi thì đủ kiểu. Cô tỉ tê với nó, sao phải ngại chứ. Chú bảo, trong 2 đứa, lấy đứa nào cũng được. Cháu gặp chú đi.

Cuối cùng nó cũng gật đầu, dù trong lòng thấy sao đó, thấy ngại với Đ, thậm chí là thấy có lỗi, thấy ngượng sao đó vì sự lén lút.

Nó sợ hãi. Từ phòng nó ngồi cùng cô tới phòng chú có 3 bước chân. Nó ra rồi nó lại trở về. Cô hỏi : Chú có nhà cơ mà ? Nó bối rối. Cô nhìn nó, hiểu ngay sự tình. Cô xăm xăm đứng dậy, gần như là lôi nó ra khỏi cửa, mở cánh cửa phòng đối diện, tống nó vào bên trong.

Nó bối rối, lí nhí chào sếp trưởng. Sếp trưởng tiếp tục viết, không ngẩng lên nhìn nó, hỏi lạnh lùng (hoặc nó tự tưởng tượng ra vậy) : Có chuyện gì không ?

Nó đứng đực ra. Như thể một con ngẫn vậy.

Sếp trưởng quẳng bút đứng dậy đi ra ngoài : Ờ, vậy thôi nhé.

Đúng là con ngu.

Nó tê tái trở về phòng trong sự thất vọng vô cùng của cô trưởng phòng nhân hậu ấy.

Và cái tổn thương nó nằm đằng sau câu chuyện này, em xin hầu cccm dưới đây.