[Funland] Gái đi bar, sàn!

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cũng giống em, công việc rất cần những em như vậy cho khách hàng (đi nhậu cùng - đi hát/bar - vào ks) mà rất khó. Thường chỉ kiếm được các em thực hiện từng đoạn khác nhau nên khách không hứng thú ;))
Sau cũng quen được một vài em, dưng mà mấy em này rất khó chiều, đã thế có đứa còn chuyển pha sang thích mình, nên phải chạy mất dép :))
Cụ kiếm đc mối nào dịch vụ inbox share cho em với nhé
Tiêu chí này tương đối khó, toàn phải mối ruột nên lại càng khó xe pháo cụ ạ. Năm ngoái em còn có em bé rất kháu và chất chơi rất máu :D và khó chiều nữa. Chỉ thu phí nhậu cùng và phí hát/bar. Thấy anh nào đẹp trai chuyện có duyên là miễn phí đục, thấy bảo trên giường tình củm như người iu. Em thì thô lậu già hói nên ẻm tuyền gọi em là má mì xưng con :(

Bay sg ra thì tiền nghìn đô rồi, ở HN em chi loanh quanh tầm 5-10 mà rất khó có nguồn
Nguyên tắc là phải tạo được lòng tin. Lúc đó thì vô tư cụ ơi. Tạo lòng tin như nào thì em không tả cho cụ được. Em thì đã nói là có gđ rồi mà các cháu vẫn cứ đòi yêu, mệt ghê =))
cụ này chuẩn. Giống em. Giờ sợ lắm rồi. Mất gần 1 tháng mới tách ra đc. 🤣🤣

tranmanhha

Xe điện
Chuyện có tí chính trị nên e k nói rõ với cụ được nhưng e biết rõ k phải bồ của con mà bố lấy đâu cụ. Toàn đồn thổi linh tinh đó.
Em đồng ý với cụ.
Cái gì mắt mình nhìn thấy + với suy đoán thì hãy chốt.
Nếu chỉ suy đoán, thì hãy dành cho đi thi Đường lên đỉnh Olympia.

SanHoBien

Xe container
Chuyện có tí chính trị nên e k nói rõ với cụ được nhưng e biết rõ k phải bồ của con mà bố lấy đâu cụ. Toàn đồn thổi linh tinh đó.
E nghĩ là lúc nào cũng có đồn thổi mà, chuyện có 1 mà bị đồn lên tới 10 thậm chí cả 100 :P

Noname_2015

Xe tăng
Nghe hơi nồi chõ, cứ cho như vậy
Bà h.t trước đây bồ a nông tuấn, cả tỉnh ủy bắc giang biết
Giờ bà ấy là vợ 2 ông răng chắc, cả nước biết
Tôi còn lái xe đưa bà cô tham gia hội thảo cty minh tâm (làm cám cò trước đây), anh răng chắc khi tham dự cũng đại ý, nuôi con gì thì nuôi, cứ dùng cám minh tâm là thành công
Còn cắm cả biệt thự Tây Hồ cho bà ý vay tiền, tý mất nhà, may mà khóc lóc với ông Tổng Trọng (công ông mạnh rất lớn với ông Trọng, 2 lần đề cử người kế nhiệm : 1 ở Chủ tịch Quốc hội, 1 ở tbt) nên Ban Bí thư giao cho minh tâm chủ đầu tư bot Pháp Vân cầu giẽ
Ban đầu minh tâm thiếu vốn còn phải liên doanh lung tung

Khóc với a X.

Chứ không tuổi gì mà nhảy vô đó? đội trọc nó cũng ngấp nghé lâu rồi, gặp phải chị nó mới chịu nhường.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Đi đi cụ, nhưng ...nhớ nếm gái Tây nhé, kẻo tiếc môt đời, hehe. Phố đèn đỏ tiện lắm, còn măc cả được cơ, :)
Không ăn thua cụ à. Được cái lạ thôi, mà gái Nga là xinh có tiếng đấy. Sau các kiểu tây tàu thì gái VN vẫn là ngọt nước nhất với em :))

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
.... đầu tư sugar baby nếu có xiền, k thì đành uống nc miếng thôi, chẹp chẹp :D
Đàn ông cũng có nỗi khổ riêng, cưới nhau tầm trên 10 năm, con cái cơm áo gạo tiền là chuyện ấy ko còn hấp dẫn nữa. Kiểu ở nhà chim chết lâm sàng, ra ngoài chim lại rộn ràng hát ca :)). Mà gặp sugar baby thì lại hoành tráng ngay, haizz. Phụ nữ thì thế nào hả mợ?

VCHDHN

Xe container
Bộ nào chả chơi, có điều kín đáo hay không
Chất chơi các quan, dân muôn đời không đú nổi
Chưa nói đến " quan ". Chỉ cần thấy mấy thằng trong diện quy hoạch nó chơi cũng đã không đú theo được rồi :). Đơn giản là chúng nó có bổng lộc, tiền vào túi quá dễ nên chúng nó đốt k phải ngợi:).

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Đàn ông cũng có nỗi khổ riêng, cưới nhau tầm trên 10 năm, con cái cơm áo gạo tiền là chuyện ấy ko còn hấp dẫn nữa. Kiểu ở nhà chim chết lâm sàng, ra ngoài chim lại rộn ràng hát ca :)). Mà gặp sugar baby thì lại hoành tráng ngay, haizz. Phụ nữ thì thế nào hả mợ?
Cũng thế đó cụ

toechuoi

Xe tăng
trước em hay đi. Từ ngày lấy vợ xong hai vợ chồng lại k đi nữa :D
Tụi trẻ bây giờ chơi khác ngày xưa lắm. Nhiều trò hơn, rồi thuốc thang cno bú cũng ác liệt mà công khai hơn ngày trước nhiều

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Không ăn thua cụ à. Được cái lạ thôi, mà gái Nga là xinh có tiếng đấy. Sau các kiểu tây tàu thì gái VN vẫn là ngọt nước nhất với em :))
Nhưng tuổi 16-18 gái tây nào cũng ngon, em nghe nói gái Ba Lan là ngon nhất chứ?
Đúng giờ gái trẻ VN ngon thật, hihi

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng tuổi 16-18 gái tây nào cũng ngon, em nghe nói gái Ba Lan là ngon nhất chứ?
Vâng cụ, e sang làm việc bên Nga 1 thời gian mà, đúng 16-18 luôn đấy, gái Nga đẹp lắm mà lại dễ tính. Nhưng cũng chỉ tò mò vì lạ thôi, ko hợp gu đâu cụ à. Hàng VN vẫn là nhất!

Chỉnh sửa cuối:

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Vâng cụ, e sang làm việc bên Nga 1 thời gian mà, đúng 16-18 luôn đấy. Nhưng cũng chỉ tò mò vì lạ thôi, ko hợp gu đâu cụ à. Hàng VN vẫn là nhất!
Giờ chế độ dinh dưỡng tốt, nên các bạn gái VN cũng phát triển rất đẹp, gái tây mà già béo thì kinh dị lắm, :P
Gái V kể cả lớn tuổi vẫn ngon :)

thngaylangthang

Xe ngựa

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Đk kinh tế tốt hơn, dinh dưỡng tốt hơn, chăm soc vệ sinh răng miệng, tóc tai, móng tay chân tốt nên các cháu h phổng phao, cao ráo. Ăn mặc trang điểm hợp mode và mỹ phẩm dồi dào nên makeup xong đều ngọt thịt, vừa mắt lắm mợ ơi.

Hqua e vận tải 5 e từ 1 Trống Đồng và chúng là đồng nghiệp mà cũng đc gái 4 e. Face xinh, ăc nặc đẹp, trang điểm kĩ và ánh đèn đêm làm e thèm chết :)).

Về tận Trung Tụu làng quê vừa dừng xe thì omg, cái j bên đường thế? 4 cháu c3 non tơ ăn mặc sẹc xy đang uốn éo nhảy nhót, tạo dáng cho 1 đứa ghi hình chắc làm clip tiktok trời ơi miền ven đô mà gái cũng ngon đến thế rồi ư? Hihi :)).

Nhân văn Dân

Xe tăng
Screenshot_20201222-205249_Grab Driver.jpg

Hơn 4 tiếng cày gr của e đấy. E chạy gr kiếm xiền và thu nhận nhìu kiến thức khác. Ko phải chạy để chụp gái cho cc đâu. Ko phải ai cũng làm đc như e. Nếu e full 10 tiếng thì dthu 2,2-2,5tr là thường. Tuy nhiên thường 9-10h đêm nghỉ về thôi. Vậy nên chuyện gái ko phải e có nhìu đâu :D.

10 năm nữa e chở cháu nội ngoại dạo HN và e tự tin: còn lâu chúng mày mới thạo Hn hơn ông nhé :))
Nhân có cụ gr ở đây, cho em hỏi ý kiến xử lý tình huồng này ntn ah. Ông anh người miền nam ra ngoài này đi ct, đặt gr qua app, kết thúc chuyến đã trừ tk mà tài xế vẫn đòi tiền. Ông không thạo nên tưởng thanh toán tiền mặt và đồng ý đưa tiền (còn không nhận tiền thừa). Khám bệnh về mới kể, em nghe mà bừa buồn ông, vừa bực lão xế kia.