[Funland] Gái đi bar, sàn!

xebetong

Xe container
Như em thấy cụ kia (chắc cũng giống em) thì không phải nhu cầu cá mà là công việc. Khách hàng là quan chức hoặc doanh nghiệp ngoại tỉnh cỡ trung. Về HN chơi, mình tiếp, thường có nhu cầu. Chứ có phải ham hố cá nhân gì đâu.
Cụ biện hộ "do công việc" thì cũng không khác gì uống rượu bia, em miễn bàn thêm ạ :)

• Vodka
Reactions: ADH

MEC V6

Xe điện
Bay sg ra thì tiền nghìn đô rồi, ở HN em chi loanh quanh tầm 5-10 mà rất khó có nguồn tốt.
HN thực sự rất loằng ngoằng mệt mỏi kể cả nhiều tiền.
Có mỗi chỗ oa xít thì mát xa đến z nhưng công nghiệp quá
Chuẩn đấy cụ

Sùng A Lềnh

Xe buýt
Đọc thớt mới thấy giờ vẫn nhiều cụ quan tâm món này phết nhề, lứa bọn em 7x- 8x giờ bỏ hết sạch rồi, về vui thú điền viên, thể dục thể thao lành mạnh hòng kiếm lại sức khỏe, nhường sân cho giới trẻ và ngày xưa lành - giờ mới đổi tính :D
Cụ chưa yêu nghề rồi. Với những người có đam mê thực sự thì nghề bỏ họ thì họ vẫn sống chết theo nghề dù có vất vả

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
E vừa cày mấy cuốc về. Nếu xét theo kiẻu nhiều cụ trên này: gái gú là sa đọa, hư hỏng, rồi làm ăn lụn bại thì đàn ông Hàn, Nhật ở Vn nó hư hỏng hết và phá sản cả lũ lâu rồi, tiếc là ko phải như thế :D

Ng Hàn ở Vn nhiều hơn ng Nhật, rất nhiều. Và vì thế có nhiều khu phố ăn chơi mọc lên phục vụ họ. Chủ là ng Hàn, vk Việt hay tất Việt, tất Hàn đêu có. Cả khu Mễ Trì- Đồng Me nay ngập ng Hàn Quốc. Họ ở, làm, học ở quanh đó như Landmark 72, Emerrald tower, golden place, xa hơn như Goldman city, Vonhome gardina hay mấy phố nối vào Nguyễn Chánh. Các thể loại Karraoke, Massage, bar chuyên phục vụ ng Hàn. Gái V rất nhiều. Và e cũng từng gr cho nhóm 4-5 gái Hàn đúng chuẩn gái ngành nc hoa nức mũi, mặt như sáp, váy ngắn như cave ấy... chắc cũng xuất ngoại phục vụ nhu cầu giai Hàn.

Còn các a giai Nhật dù 60 sang Vn vẫn đc dẫn đến khu Kim Mã đoạn từ ngõ 535 hất về cái tháp đầu đê La Thành. Tối tối đi qua là thập thò các e gái nhỏ nhắn ăn mặc kiểu nữ sinh Nhật vẫy chào. Cc Vn ko đc mời đâu nhé. Các quán ruọu kiểu Nhật lan sang cả khu Linh Lang, Đào Tấn nhưng rõ ràng ngay cả khoản ăn chơi ng Nhật cũng tụt lùi so ng Hàn rồi. Nếu thước đo kinh tế là khỏan ăn chơi, thực sự ng Nhật đã thua Hàn ở Vn.
Còn Tq, dù là cường quốc gdp thứ 2 tg, rõ là ng Tq ở Hn rất mờ nhạt. May cho ta cc nhỉ, e ghét sự ồn ào của họ khi vào xe e. Cứ ông ổng ngư đám cẩu con tranh ăn.

Tạm thế đã, e đi làm lon bia đã :))

Chỉnh sửa cuối:

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Tiện đây cc ofer Sg có cụ nào đang chạy phụ, chính gr ko? E muốn vào đó chạy đôi tháng trải nghiệm và để nắm Sg như trong lòng bàn tay. Cho e biết, e sẽ ib :).

asensio

Xe tăng
E vừa cày mấy cuốc về. Nếu xét theo kiẻu nhiều cụ trên này: gái gú là sa đọa, hư hỏng, rồi làm ăn lụn bại thì đàn ông Hàn, Nhật ở Vn nó hư hỏng hết và phá sản cả lũ lâu rồi, tiếc là ko phải như thế :D

Ng Hàn ở Vn nhiều hơn ng Nhật, rất nhiều. Và vì thế có nhiều khu phố ăn chơi mọc lên phục vụ họ. Chủ là ng Hàn, vk Việt hay tất Việt, tất Hàn đêu có. Cả khu Mễ Trì- Đồng Me nay ngập ng Hàn Quốc. Họ ở, làm, học ở quanh đó như Landmark 72, Emerrald tower, golden place, xa hơn như Goldman city, Vonhome gardina hay mấy phố nối vào Nguyễn Chánh. Các thể loại Karraoke, Massage, bar chuyên phục vụ ng Hàn. Gái V rất nhiều. Và e cũng từng gr cho nhóm 4-5 gái Hàn đúng chuẩn gái ngành nc hoa nức mũi, mặt như sáp, váy ngắn như cave ấy... chắc cũng xuất ngoại phục vụ nhu cầu giai Hàn.

Còn các a giai Nhật dù 60 sang Vn vẫn đc dẫn đến khu Kim Mã đoạn từ ngõ 535 hất về cái tháp đầu đê La Thành. Tối tối đi qua là thập thò các e gái nhỏ nhắn ăn mặc kiểu nữ sinh Nhật vẫy chào. Cc Vn ko đc mời đâu nhé. Các quán ruọu kiểu Nhật lan sang cả khu Linh Lang, Đào Tấn nhưng rõ ràng ngay cả khoản ăn chơi ng Nhật cũng tụt lùi so ng Hàn rồi. Nếu thước đo kinh tế là khỏan ăn chơi, thực sự ng Nhật đã thua Hàn ở Vn.
Còn Tq, dù là cường quốc gdp thứ 2 tg, rõ là ng Tq ở Hn rất mờ nhạt. May cho ta cc nhỉ, e ghét sự ồn ào của họ khi vào xe e. Cứ ông ổng ngư đám cẩu con tranh ăn.

Kể ra nghề của cụ đêm gr cho hội ăn chơi bar sàn cụ cẩn thận kiểu gì chúng cũng mang theo đồ, thuốc lắc ... 141 kiểm tra liên lụy cũng mệt
Mà cái phố kim MÃ cụ kể gái xinh đáo để toàn các em sinh viên nhìn thèm vc mỗi tội chỉ phục vụ hội Nhật

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Kể ra nghề của cụ đêm gr cho hội ăn chơi bar sàn cụ cẩn thận kiểu gì chúng cũng mang theo đồ, thuốc lắc ... 141 kiểm tra liên lụy cũng mệt
Mà cái phố kim MÃ cụ kể gái xinh đáo để toàn các em sinh viên nhìn thèm vc mỗi tội chỉ phục vụ hội Nhật
E là ng đàng hoàng mà, sợ j mấy cậu 141 đâu. E chưa từng ngại dù cũng vào chốt 1 lần rồi.

j23

Xe container

Quá may khi Hanoi rất vắng khách tàu, ko như cách đây 5-7 năm, đông nghẹt, có thể do Nha Trang và Quảng Ninh gánh giúp nên Hanoi nhẹ gánh khách tàu chăng :D
Nói về vụ ăn chơi, người Nhật họ có style khác hẳn người Hàn, còn tất nhiên về số lượng ở Hanoi thì em nghĩ người Hàn đông gấp 10 người Nhật chứ chẳng chơi, có khi còn hơn ấy chớ! Em chỉ nhớ là thống kê 3-4 năm trước thì ở Hanoi số người Hàn đã lên tới 100 nghìn, giờ có thể đông hơn, vì trong số đó họ làm tạm trú rất nhiều (thống kê theo con số tạm trú ngắn hạn lẫn dài hạn, em nhớ chắc chắn có con số 100 nghìn này nhưng chịu ko nhớ nguồn báo nào)..

meo_con_xinh

[Tịch thu bằng lái]
Gr nó vi diệu vl ra ấy cc ợ. E vừa chạy 1 cuốc lấy tư liệu hầu cc, tưởng vớ đc gái hóa ra ko phải. Dưng cái địa chỉ đến của cuốc này ko phải dạng vừa. Nhà 1 nữ đ/c có cảnh vệ 24/7 đấy.

Cc thổ công hà bá Tây Hồ sẽ biết.

cụ nên xoá đi cái này đi. Dù ko có nhiều chi tiết cá nhân nhưng cũng ko nên public những thông tin về địa chỉ khách hàng ntn.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
cụ nên xoá đi cái này đi. Dù ko có nhiều chi tiết cá nhân nhưng cũng ko nên public những thông tin về địa chỉ khách hàng ntn.
J mà run thế mợ? Cái e đưa có thông tin j cùa e và khách đâu. Hn là trung tâm ctri, đâu cũng là mục tiêu bảo vệ thôi.

tranmanhha

Xe điện
Cụ chủ sau mỗi chuyến đi, tối về viết nhật ký rồi post lên đây cho bọn em mở rộng tầm mắt.

AkiraBin

Xe tăng

Làm nghề GR như cụ tuy đêm hôm vất vả, va chạm với đủ các loại thành phần xh, mà đặc biệt thành phần ăn chơi nên cũng thấu hiểu được rất nhiều các mặt của đời sống xh..Chắc cụ sẽ có nhiều chuyện để kể lắm, cụ nuôi thớt thỉnh thoảng kể cho dân đen nghe cũng bổ ích đấy.. =D>

Quá may khi Hanoi rất vắng khách tàu, ko như cách đây 5-7 năm, đông nghẹt, có thể do Nha Trang và Quảng Ninh gánh giúp nên Hanoi nhẹ gánh khách tàu chăng :D
Nói về vụ ăn chơi, người Nhật họ có style khác hẳn người Hàn, còn tất nhiên về số lượng ở Hanoi thì em nghĩ người Hàn đông gấp 10 người Nhật chứ chẳng chơi, có khi còn hơn ấy chớ! Em chỉ nhớ là thống kê 3-4 năm trước thì ở Hanoi số người Hàn đã lên tới 100 nghìn, giờ có thể đông hơn, vì trong số đó họ làm tạm trú rất nhiều (thống kê theo con số tạm trú ngắn hạn lẫn dài hạn, em nhớ chắc chắn có con số 100 nghìn này nhưng chịu ko nhớ nguồn báo nào)..
Đúng là người Hàn rất nhiều cụ à, các tỉnh lân cận quanh HN có các công ty Vệ Tinh cho SS họ ở cũng rất đông, Em cũng có va chạm nhóm người Nhật/Hàn nói chung người Hàn có VH trên tầm Khựa (TQ) nên cũng không có gì phải phàn nàn họ nhiều cụ à. Đặc điểm của người Hàn là họ làm ở các công ty ở Tỉnh thì có thể họ sẽ ở lại luôn tỉnh để chi phí cho rẻ hoặc thuận tiện đi làm. Nhưng riêng người Nhật thì đa số có làm ở tỉnh thì họ cũng bò về Thủ đô để ở KS hoặc thuê nhà, Nhật không thích ở ngoại tỉnh (người Nhật thì thường ở KS nhiều hơn nhưng người Hàn thì họ hay thuê nhà riêng hoặc chung cư để ở, nhiều chú còn lấy vợ Việt mua chung cư ở..) Riêng đám Khựa thì nó thường ở luôn trong khuôn viên công ty nó và một số thuê trọ để ở. (ghét đi siêu thị ăn uống gặp bọn Khựa này đúng như chủ thớt nói: Cứ ông ổng ngư đám cẩu con tranh ăn )

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cc căng thẳng quá, chỉ là ăn chơi thôi. Nghe Duy Mạnh hát cho thư giãn tí :))

buicongchuc

Xe ba gác
Em vào hóng cái ảnh nóng mà không thấy?

ADH

Xe tải
Cụ chi chưa đủ thôi. Con bạn e chủ cty nó toàn gọi cho ck nó đưa đi tiếp quan chức đối tác. Hàng thửa bay sg ra ko ít.
Vãi nhỉ, thế thì chả là gián tiếp gọi hàng cho chồng xơi.

ADH

Xe tải
Thế mới thấy e lạc hậu quá rồi, Em chua biết bar voi sàn nó thế nào. Quê quê nhu em có thử được không nhỉ hay vao cua bao ve no đuổi về
Mợ cứ xách theo mấy cái máy lọc nước ném cho bảo vệ mỗi thằng 1 cái thì chúng nó bế mợ cả buổi luôn.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Đàn bà e thật giờ cũng hư hỏng lắm lắm. Chạ khác j đàn ông cả.

E gr cho 1 đôi nam nữ lên xe từ bánh tôm hồ tây tầm 3x ko phải cặp vc về Thăng Long nunber one 247 KDT. Chắc đồng nghiệp cùng cty và ở gần nhau vừa liên hoan bia ruọu xong.

Cc tin đc ko, đi đc 1 đoạn e thấy qua gương hậu và liễc xéo kèm cảm nhận rung động của ko gian hẹp, mợ kia đẩy đẩy gã đàn ông ra, ko thấy kiss nhau nhé. 1 lát thì im im thi thoảng hơi thở gấp gáp và tiếng xe rung lạ thường.... đc vài đèn đỏ khi dừng e thấy rõ xe rung và tiếng cọ xát nhanh kiểu mò cua bắt ốc chà xát mạnh ấy. Một lúc sau là tiếng thở hắt ra của mợ kia và rồi ko gian im ắng, đôi nam nữ lúc nãy biến mất trong gương hậu giờ lại hiện về.

Hic, là e cc làm sao đây... e ko muốn khách tí toáy trong xe e dưng chả lẽ e quay lại sau bắt quả tang đuổi xuống?
Đến đích 2 ng kia xuống cùng 1 điểm, ko cùng sảnh thôi... cách nhau 50m, mợ ấy có vẻ ngượng ngùng nói lời cảm ơn và chào e, haizzz... . Trải nghiệm lên đỉnh trong xe tx nó ntn mà phải mạo hiểm thế mợ Mợ toét 2710 , mợ Yellowtea ới :))

Chỉnh sửa cuối: