[Funland] Gái chỉ thích mấy anh đại gia hào phóng.

Trang điểm Tử thi

Xe container
cụ nhầm to rồi. con nhà giầu, hoặc nữ doanh nhân độc thân thànhđat người ta lại thích đẹp zai thì sao??? với số đo các vòng là: cao 1m80, dài 30, tuần 5 đêm, đêm 5 lần cơ :))

chỉ con nhà nghèo mới thích zai nhiều xiền vs hào hóng thoai :))

e dư nha :))
Anh Dùa trúng ý em ở p.1 ;;) Em bổ sung thêm
vợ đại gia bị bỏ bê :-j
Đấy là bọn đói ăn khát mặc thôi chứ nữ doanh nhân hoặc con nhà chỉ thích xoái K đẹp zai khoai to ;;)
Các mợ xinh xinh khi xưa cậy nhan sắc lấy đc anh ck đại gia sau về sống phần vì ck yếu, lại nhậu nhẹt tiếp khách đi với gái ngành trẻ xinh quên bẵng vk ở nhà, thế là các mợ đành phải dùng tiền miền xuôi nuôi miền ngược qua các hình thức : Thuê SV kèm ngoại ngữ, thuê dọn nhà, thuê chở đi lễ ...toàn chọn zai trẻ, khoẻ, đẹp zai ...và thiếu tiền ...cần gì hài phóng nhỉ? :))

dau-tay

Xe tăng
Giờ chúng nó thích là nhích chứ có phải xèng đâu. Xèng chỉ 1 bộ phận thôi keke

Duc Sang

Xe container
Em đấy có nói "đại gia hào phóng" đâu. Chỉ nói "đàn ông hào phóng", tức là không tiếc chi cho bạn gái trong khả năng thôi mà.
Cụ chủ giật tít làm sai hẳn nội dung. Tự phạt 3 chén đê.

superPDP

Xe điện
=)) cụ thớt hay thích tiết mục về gái nhỉ

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Các mợ xinh xinh khi xưa cậy nhan sắc lấy đc anh ck đại gia sau về sống phần vì ck yếu, lại nhậu nhẹt tiếp khách đi với gái ngành trẻ xinh quên bẵng vk ở nhà, thế là các mợ đành phải dùng tiền miền xuôi nuôi miền ngược qua các hình thức : Thuê SV kèm ngoại ngữ, thuê dọn nhà, thuê chở đi lễ ...toàn chọn zai trẻ, khoẻ, đẹp zai ...và thiếu tiền ...cần gì hài phóng nhỉ? :))
Mấy chuỵ già mà xênh lại thơm tho cho cụ làm xe ôm cụ có chảy dãi không hehe

hanghieu

Xe buýt
Lại mấy ông nghèo vào thanh minh phản biện :D

hanoipho79

Xe lăn
Gái bây giờ thực dụng ko dại dột như hồi các mợ đâu...len lén nhìn ko thấy zai thủ củ khoai nóng cộm gần túi quần là té :-j :-j
Tiền cũng đếu bằng khoai Cán Bộ nhỉ...như anh em mình thì cần đếch gì tiền đâu:)):)):))
Tiền mà hỏi "anh cho vào chưa" thì cũng vứt Cán bộ nhỉ;))

Zil 115

Xe tải
Em thì tâm đắc với câu của các cụ “ đẹp mặt thì rát lồng”:D

matrix3011

Xe tăng
Tóm lại là: ai thiếu cái gì thì mong cái đấy :)))

Người cát

[Tịch thu bằng lái]
Chàng trai hào phóng ko phải là ít. Thậm chí đầy đường. Nhưng quan trọng đối tác có xứng đáng ko nữa chứ.
Nói ko ngoa chứ 1 cô gái đã xấu lại đỏng đảnh mà đòi hỏi thế mà a nào đáp ứng thì chắc đầu óc có vấn đề nặng

LeTai1979

Xe cút kít
Nhiều cụ cứ nâng tầm đạo đức chứ các em yết giá rõ ràng, thang nấc bằng tiền, rút ví là xong, chả mừng quá. Các cụ thích đi siêu thị thơm, sạch, đẹp, được hoạnh hoẹ về vệ sinh an toàn thực phẩm,... muốn gì nhặt nấy ra tính tiền; nhất là, vâng ạ, khỏi mặc cả. Từ lúc vào đến lúc ra miễn phải nói câu nào, đến cửa vẫn có người kéo cánh, cúi gập chào. Chả sướng! Chợ cóc trời mưa phùn xem. Trường hợp cụ nào lý luận thích thịt lợn quê, thích ăn vỉa hè thì chịu.

Đấy như anh Cường $, giờ bảo anh ấy nói câu gì ngoài móc ví là mệt. Nên cứ cho tiền là được gái, có mừng không?

Khổ cái đời không dễ dàng đến thế, mà yêu thương phụ nữ lại đa dạng hơn đi siêu thị. Có vô vàn các em vừa thích hào phóng, vừa thích mặc cả; vỏ siêu thị thịt lại lợn quê thì mới có việc, có chỗ cho các cụ nhà ta đi chợ chứ phỏng ạ? Thế thì đi chợ thôi chứ còn mắng mỏ các em nó làm gì nữa? Cụ chỉ cần cái lõi lợn quê, thì chọn cái vỏ càng gần siêu thị càng đỡ phải nhiều lời. Cụ nào rút ví chỉ là một phần của đi chợ, cũng vẫn có thể đi siêu thị nhưng trả góp ạ, đầy chỗ bán, trả góp lại còn toàn hàng giá cao.

Thế thôi chứ có gì đâu. Nhưng phải hào phóng. Dứt điểm phải hào phóng. Ai đi chợ mà xách không của người ta miếng thịt về được đâu? Lại còn là thịt mông nữa chứ.

sieurua

Xe tăng
Hào phóng thì ai chẳng thích, đâu phải riêng Gái :))

202

Xe container
" Đàn ông hào phóng. Luôn đẹp trai !

Mình chịu, không thể yêu được ai ki bo. Mình thích nhất đàn ông lúc họ rút ví nhanh như chớp và nói. Để anh !

Mình nghĩ , đàn ông không cần ướt át uỷ mị tình cảm như đàn bà. Chả cần nói gì bằng lời. Các anh hay nói bằng lời, thật ra là các anh lười, chả biết yêu mấy. Đừng tin!

Mình chỉ tin đàn ông yêu say mê ai , hâm mộ ai khi họ mở ví, sẵn sàng chi một khoản lớn trong tài khoản họ cho người yêu. Ngôn ngữ tình yêu của họ thường đơn giản dễ đọc lắm.

Anh yêu em , anh nhớ em , anh si mê em = em muốn gì anh mua , đây quà anh tặng em , hai đứa mình đi đâu chơi đi (anh mua vé đặt phòng ks trả tất cả các khoản lớn)

Nếu bạn là một phụ nữ đáng yêu , ngọt ngào dễ mến, bạn đương nhiên xứng đáng với đàn ông hào phóng.

Họ có niềm vui sướng được tặng bạn nhiều quà , tặng cho bạn vui, vì họ biết ơn, khi được yêu.

Mình thấy hào phóng rút ví nhanh là phẩm chất tốt đẹp của đàn ông , họ không tính toán so đo thiệt hơn, họ thường thích người yêu họ vui.

Họ thường rất tế nhị về tiền, họ thường không bao giờ để cho người yêu thiếu thốn.

Đàn ông hào phóng không cần phải mua cho bạn đồ hiệu , nhà cửa , xe cộ và cho bạn tài sản lớn.

Chỉ đơn giản là họ không tiếc với bạn điều gì , món gì trong tầm tay của họ.

Họ biết bạn cần tiêu gì để giúp bạn lúc khó khăn mà không cần bạn phải hỏi xin. Đấy là đàn ông hào phóng.

Mình chúc đàn bà nhận ra và yêu đàn ông hào phóng.

Đừng vì cô đơn dại dột giành trả mọi thứ, đừng tự mua vé , tự book phòng khi đi chơi với người yêu nhé. Hãy để bạn trai được thể hiện sự hào phóng.

Đàn bà, khổ nhất là yêu phải ông ki bo. Yêu người ki bo tự nhiên mình xấu gái .

Thật đấy! "

" Người chi tiền cho bạn chưa chắc là người yêu bạn nhưng người yêu bạn chắc chắn sẽ ko tiếc tiền vì bạn"

Nguồn : Giao Giao
Với người e yêu em ko tiếc điều gì, chỉ muôbs thấy người yêu e vui.

gacan

Xe tăng
Bây giờ hỏi các girl được 2 anh tán 1 lúc đê.
E ví dụ: cả 2 trường hợp đều chưa có gia đình nhé.
1 anh giàu có sẵn sàng phục vụ mọi nhu cầu cá nhân + vật chất.
1 anh đi xe đạp không có gì trong tay, lo ăn từng bữa.
Vậy cô ấy chọn anh nào?
Ở đây, e đang nói tới khởi đầu của sự quen biết và tán tỉnh. Chưa nhắc tới khoai chuối gì nhá.
Gặp a nhà giàu bụng phệ, tính khệnh khạng. Trong khi a nhà nghèo đẹp zai, chí lớn, có tài thì mợ chọn ai. Pn giờ khá thực dụng. Vẻ ngoài làm màu chỉ dụ được bọn khát ăn đói mặc ham vật chất thôi.

My Hao

Xe điện
Em chạy grabbike và luôn sẵn lòng tặng bạn gái trong khả năng tài chính của mình. Hào phóng vậy mà có đứa nào chịu yêu em đâu.