[Funland] Gái chỉ thích mấy anh đại gia hào phóng.

LeTai1979

Xe cút kít
Đó là bài học mà các em trẻ thực dụng và nhà có đk lấy làm gương đó mợ :)) Gái nhà giầu họ lại thích zai đẹp và khoẻ ...keo kiệt càng thích vì nó sẽ k lấy của cải nhà nó đi cho gái :-j :-j
Cũng chả phải. Đàn ông chưa cần giàu, nhưng cần có ý chí và khả năng làm giàu; chưa cần có địa vị nhưng cần có tham vọng và tự trọng; chưa cần cho đi nhiều thứ nhưng cần bản chất quảng đại hào phóng; chưa cần phải có bệ phóng cao từ trong trứng nhưng phải có tầm nhìn. Khó đúng không? Không làm được cả thì làm mỗi thứ một ít.

Dĩ nhiên phụ nữ giàu, bố phụ nữ giàu, gia đình phụ nữ giàu, thì sẽ ít cần đến anh giàu sẵn. Vì thế, đặt tiêu chí mặt đẹp, hình thể đẹp, cái cần đẹp phải rất đẹp, cũng là bình thường. Với cả cụ xứng đáng với một món đồ vài triệu và có khả năng mua nó, cụ có dùng đồ vài chục nghìn cho một đời không? Lý thuyết là một chuyện, nói ai chả dễ nói thanh cao.

mega_fun

Xe điện
Giọng bài đăng giống đang nói đểu ai hay vấn đề gì đó. Mà Ọp ẹp hết chuyện bàn rồi à.

CherryOne

Xe điện
Công nhựn, có mỗi chịch còn làm ko xong thì yêu đương cái j Táo nhỉ =))
Thế mới nói Không tiền cạp đất mà ăn
1 bạn trên fb e đăng status là con người cần có đạo đức và tấm lòng bao dung. E com 1 phát: Đạo đức và lòng bao dung e có rồi, em chỉ thiếu tiền thôi.

Trâu sành

[Tịch thu bằng lái]
Các mợ xinh xinh khi xưa cậy nhan sắc lấy đc anh ck đại gia sau về sống phần vì ck yếu, lại nhậu nhẹt tiếp khách đi với gái ngành trẻ xinh quên bẵng vk ở nhà, thế là các mợ đành phải dùng tiền miền xuôi nuôi miền ngược qua các hình thức : Thuê SV kèm ngoại ngữ, thuê dọn nhà, thuê chở đi lễ ...toàn chọn zai trẻ, khoẻ, đẹp zai ...và thiếu tiền ...cần gì hài phóng nhỉ? :))
Kiểu j chả thích hơn mấy a vừa nghèo vừa ky, e thấy chả có j lạ :D
Một cái bàn chịch thuần túy
Thôi xin cụ.
Em coi con mẹ đĩ ở nhà là đồ trẻ con. Chính vì nó là đồ trẻ con nên em dính án tù chung thân khi giao cấu đây cụ :((
Mình chỉ thích vừa vừa xấu xấu, :-bd
gái ngon và ngoan đé ó bao h em tiếc tiền

scorp8x

Xe container
Ờ, 10 năm truớc bồ tớ nhà đại gia than QN nhoé, mình nhõn trên răng duới dép tổ ong :)) toàn bẩu ứ ngại a nghèo chỉ sợ ko chịu cuới
Cũng chả phải. Đàn ông chưa cần giàu, nhưng cần có ý chí và khả năng làm giàu; chưa cần có địa vị nhưng cần có tham vọng và tự trọng; chưa cần cho đi nhiều thứ nhưng cần bản chất quảng đại hào phóng; chưa cần phải có bệ phóng cao từ trong trứng nhưng phải có tầm nhìn. Khó đúng không? Không làm được cả thì làm mỗi thứ một ít.

Dĩ nhiên phụ nữ giàu, bố phụ nữ giàu, gia đình phụ nữ giàu, thì sẽ ít cần đến anh giàu sẵn. Vì thế, đặt tiêu chí mặt đẹp, hình thể đẹp, cái cần đẹp phải rất đẹp, cũng là bình thường. Với cả cụ xứng đáng với một món đồ vài triệu và có khả năng mua nó, cụ có dùng đồ vài chục nghìn cho một đời không? Lý thuyết là một chuyện, nói ai chả dễ nói thanh cao.

Roses

Xe điện
Gái theo vì giàu lại đek lấy làm vợ được mới đau Roses ạ.
Lão ấy giờ đâu cần lấy vợ nữa đâu cụ a.

Fun chứ, gái theo vì giàu thì ngày đẹp zời nó lại làm phép so sánh và cao chạy xa bay theo cánh chim mới ngay :))

Roses

Xe điện

LeTai1979

Xe cút kít
Ờ, 10 năm truớc bồ tớ nhà đại gia than QN nhoé, mình nhõn trên răng duới dép tổ ong :)) toàn bẩu ứ ngại a nghèo chỉ sợ ko chịu cuới
Chắc nó khen anh nghèo nhưng tiềm năng :))

Năm nào Tết bố em cũng mua đào, mà toàn cây/cành mắt cua, là chả có bông hoa nào nở. Về nhìn mặt em ngắn tũn, bố em bảo: Đào của bố là đào tiềm năng :))

Tàn Xynh

Xe điện
Đại ý của bài báo là đừng quen với tuyp đàn ông tính toán, cân đo đong đếm, chứ đâu phải như chủ thớt giật tít