gà KFC xin hỏi

zinzin_zinzin

Xe đạp
tình trạng của em không biết các bác có ai bị chưa thì em chưa biết. em mới mua con KF. dùng USB nghe nhạc thì ok nhưng đang nghe mà còi thì USB bi nhẩy ngay về bài đâu tiên. nhờ các bác chuẩn đoán bệnh dùm em với. em chưa test thử USB khác.

Cuabien

Xe điện
tình trạng của em không biết các bác có ai bị chưa thì em chưa biết. em mới mua con KF. dùng USB nghe nhạc thì ok nhưng đang nghe mà còi thì USB bi nhẩy ngay về bài đâu tiên. nhờ các bác chuẩn đoán bệnh dùm em với. em chưa test thử USB khác.
Có gì đâu ! Chẳng qua lúc ấn còi thì cườm tay tì luôn vào cái nút chuyển bài trên Vô lăng chứ còi ảnh hưởng gì đến USB hở cụ ! Em bị nhiều rồi, oánh lái mà dùng tay xoa vô lăng còn bị cơ. :21:

zinzin_zinzin

Xe đạp
hic hịc em đi thẳng mà cũng bi cơ. thế mới đơ. em hoi bác Mạnh thi bác bao bị lỗi cái j rồi(vi nha e cach nhà bác mạnh mỗi con sông thôi mà" thiên đức") làm e thấy no no. cảm ơn bác cuabien da cho em vào hội KFC dù chưa có thành tich gì. nhưng mà em dung iphone 3G vừa phát hiện ra nghe nhạc bằng BT cũng hay lai tiện cho việc đàm thoai lên cũng không sợ mấy.

bluestar2006

Xe container
Có thể còi của bác công suất lớn quá, gây sụt áp cho đầu đĩa nên không đọc được USB nữa => như reset thôi. Hoặc bác thử cắm cái USB khác xem còn bị tình trạng này không

hoanghuy

Xe đạp
Em cũng bị như bác vậy, đang sợ cái USB nó không chuẩn vì nghe nói USB trên KF nó ngại hàng kém chất lượng lắm.

tungcalo

Xe điện
Tốt nhất là các cụ cắt còi đi (còi đấy nhé) cho nó đỡ ảnh hưởng đến USB ợ :)):))

A03806

Xe tải
C cứ thay cái USB khác xem thế nào đã,nếu vẫn bị có thể hệ thống điện hay ác quy có vấn đề.Tiện thể hôm nay bốc biển rồi thì đăng ký member KFC đi để còn rửa xe

pilotco2

Xe hơi
Xe em e dùng usb HP tàu 4GB, lúc đầu để linh tinh trong usb: file văn bản, file ảnh, phần mềm... lẫn với folder ca nhạc, thì thấy hay báo error reading. Sau về fomat đi, chỉ lưu file mp3 và chia ra mấy folder theo từng thể loại nhạc thì OK đọc lúc nào cũng mượt .
Chỉ lúc đề nổ nếu đang nghe bằng USB thì nó ngắt đi , nổ máy xong nó lại phát như bình thường .

thienphuc

Xe điện
thế bác thử bật đèn pha lúc k nổ xem sao ?có phải do còi làm sụt áp k