[Funland] G&B Football Team - Tuy Già và Béo nhưng vẫn máu đá bóng! (Nhà số 1)

CongNISSAN

Xe tăng
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 1 lái phụ)
bulutit

Bảo vệ nhà mình đi đâu mà để nội gián vào thám thính ghê thế...Ông bulutit bên FC LEN hay FC DOAN KET iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...í :))

heothamlam

Xe tải
Cap xem bố trí xê cừn hiệu vào đá thòng từ đầu đi.Em xin án ngữ hành lang 2 bên cánh...ẵm tạm cái gải cầu thủ ghi bàn đầu tiên của giải vậy =))
lão nhớ tránh xa iem ra nhá :)) đòi cái giải cầu thủ ghi bàn đầu tiên của giải nhưng quan trọng là ghi bàn vào lưới đội nhà hay đội khách thì lại ko nói :))

CongNISSAN

Xe tăng
lão nhớ tránh xa iem ra nhá :)) đòi cái giải cầu thủ ghi bàn đầu tiên của giải nhưng quan trọng là ghi bàn vào lưới đội nhà hay đội khách thì lại ko nói :))
Khe khẽ thôi...cái mồm...cái mồm\:D/

second-hand333

Xe tải

truonganh2003

Xe buýt
Em dự kiến vầy: hiệp 1 ra sân với đội hình như sau:
Tiền đạo vẫn là ngài Bẹn. Trục giữa có Sen với Vịt nắm giữ. Cánh phải Bê anh, trái là Hiệu. Thòng Công nít xan. Thủ môn là ngài Ích.
Hiệp 2 .... vẫn như thế... he he....

second-hand333

Xe tải
Tiền đạo vẫn là ngài Bẹn. Trục giữa có Sen với Vịt nắm giữ. Cánh phải Bê anh, trái là Hiệu. Thòng Công nít xan. Thủ môn là ngài Ích.
:)):)):))

CongNISSAN

Xe tăng

Em long tong tí :))
Ý em như vầy:::: Tiền đạo ngài Sen.Trục giữa có cụ X và cụ Vịt đảm đương.Cánh phải Bê anh,trái xê cừn Hiệu.Thòng tân đội chưởng.Thủ Môn là ngài Bẹn
Dự bị...em,cụ xếu,heo,cụ Lon g...cụ Chển :))

benghe

Xe điện
Cap xem bố trí xê cừn hiệu vào đá thòng từ đầu đi.Em xin án ngữ hành lang 2 bên cánh...ẵm tạm cái gải cầu thủ ghi bàn đầu tiên của giải vậy =))
Về cầu thủ thì sẽ theo cơ chế nếu vị trí nào có 2 người đá trùng nhau thì mỗi người đá 1 hiệp. Thắng thua không quan trọng, quan trọng là mọi người đều được vào sân đá để đảm bảo quyền lợi và vui vẻ. Rút kinh nghiệm ngày xưa ông thì đứng ngoài từ đầu đến cuối ông thì đá từ đầu đến đ ít.

Việc cân đối cầu thủ ra vào tớ sẽ làm.

Thông báo để anh em nắm rõ, tránh việc sau này ý kiến này kia không hay.

CongNISSAN

Xe tăng
Về cầu thủ thì sẽ theo cơ chế nếu vị trí nào có 2 người đá trùng nhau thì mỗi người đá 1 hiệp. Thắng thua không quan trọng, quan trọng là mọi người đều được vào sân đá để đảm bảo quyền lợi và vui vẻ. Rút kinh nghiệm ngày xưa ông thì đứng ngoài từ đầu đến cuối ông thì đá từ đầu đến đ ít.

Việc cân đối cầu thủ ra vào tớ sẽ làm.

Thông báo để anh em nắm rõ, tránh việc sau này ý kiến này kia không hay.
Đội mình chơi theo sơ đồ 1 6 O...1 thủ môn + 1 người chơi chân trái...còn lại xoay vòng vậy,năm nay không chơi sang năm ta chơi lo rì :))

Chỉnh sửa cuối:

second-hand333

Xe tải
Em long tong tí :))
Ý em như vầy:::: Tiền đạo ngài Sen.Trục giữa có cụ X và cụ Vịt đảm đương.Cánh phải Bê anh,trái xê cừn Hiệu.Thòng tân đội chưởng.Thủ Môn là ngài Bẹn
Dự bị...em,cụ xếu,heo,cụ Lon g...cụ Chển-truonganh
:))
:)):)):)) Teo em, đội dự bị đá trước đi.

Chỉnh sửa cuối:

Xsara

Xe tăng
Chú cứ lanh chanh thế này bảo sao hay bị xuống thòng .:))

CongNISSAN

Xe tăng
Chú cứ lanh chanh thế này bảo sao hay bị xuống thòng .:))

Thật da lão chỉ đa năng hơn em có tí gọi là trông gôn tốt hơn thôi...còn em chơi = đôi chân nóng và cái đầu lạnh,chơi bên phải bên trái,trung tuyến,tiền đạo xơi hết...e không thích chơi tay với lại chơi = mồm thôi =)) =)) =))

truonganh2003

Xe buýt
Em nhắc lại tí này: ngày hôm nay các cụ ngủ đủ giấc, không thức đêm. Ngày mai kiêng bia rượu đến sau 7 h tối.
Giữ gìn thể lực để chơi cho đúng tinh thần.
Như trận giao hữu trước, ông Long với ông Hiệu ra sân mồm toàn mùi hồng xiêm.... Dứt khoát vào giải thế là không được.

Xsara

Xe tăng
Em nhắc lại tí này: ngày hôm nay các cụ ngủ đủ giấc, không thức đêm. Ngày mai kiêng bia rượu đến sau 7 h tối.
Giữ gìn thể lực để chơi cho đúng tinh thần.
Như trận giao hữu trước, ông Long với ông Hiệu ra sân mồm toàn mùi hồng xiêm.... Dứt khoát vào giải thế là không được.
TA mang thêm cái thổi bóng kiểm tra xem , cứ trên 10 miu là cho làm khán giả luôn ;))