Future neo FI

traubovt85

Xe tăng
Nouvo thì cũng được mỗi tội đèn xi nhan phía sau xấu vô đối.

Fu FI tiết kiệm mà mấy bác kia chê ghê quá làm em nản, định mua 1 cái cho vợ đi làm mà thấy vậy chắc mua Nouvo cho rồi, hic hic mất công lỡ mua Fu có gì lại ân hận

traubovt85

Xe tăng

Fu FI tiết kiệm mà mấy bác kia chê ghê quá làm em nản, định mua 1 cái cho vợ đi làm mà thấy vậy chắc mua Nouvo cho rồi, hic hic mất công lỡ mua Fu có gì lại ân hận

kts_cheguevara

Xe tải

sáng suốt , bác chê xinhan sau của lx xấu thì làm em nouvo3 limited đi, đẹp đừng hỏi, không khỏe bằng lx nhưng rẻ và gọn gàng hơn:69:

LoideGinji

Xe điện
Cơ cấu số khác là dư lào? Cụ giải thích thêm dúp em cái
Hộp số nó khác (có thằng nó bảo thế, em tường thuật lại)
Còn vụ đua chơi luôn, ra Pháp Vân - Cầu rẽ test xe là ok nhất(b)(b)

LoideGinji

Xe điện
Cụ nói mâu thuần chan chát...

Cụ thích chạy drag thì cụ ới em nhá... em vác cả Ju đời đầu (100cc) ra drag với Fu Fi luôn.

Nếu chạy dài thì Fu Fi may ra còn ăn Ju được nước hậu cụ nhá... còn chạy nước đề thì Fu Fi không đủ tuổi bác ạ. Gặp X-bike nữa thì ngủ luôn.
Ơ thế bác này ko bít đua Drag à. Đua drag là đua 1 chặng thẳng dài chứ ko phải là đua nước rút.
Em đang nói là thằng Fu vơi Ju khác nhau ở hộp số. Thế mà mấy bác lại hiểu lầm sang Fu Neo thường với Fu Neo F1 (giờ thì GT)

buloonggi

Xe điện
Ơ thế bác này ko bít đua Drag à. Đua drag là đua 1 chặng thẳng dài chứ ko phải là đua nước rút.
Dạ, bẩm cụ, cụ bảo đua Drag là đua 1 chặng dài thì em ạ cụ luôn đấy ạ...
đua drag phổ thông nhất chỉ có 400m (1/4 dặm) thôi ạ... :77::77::77::77::77:

nguyenminhnhat6

Xe đạp
Fu đi không khoái (ngay cả với Fu đời đầu tiên), em đã đi qua Fu đời đầu, Fu neo, Fu neo F1, JuV và bậy giờ quyết định hạ cánh với con Ex ạ.
Cảm giác lái các dòng Fu không được thật tay lái lắm, xe đi nhanh hơi bị gọi là bay bay còn hiện tượng này với Ya thì được loại bỏ tốt hơn, triệt để nhất như hiện giờ em thấy là con Ex đi rất "cảm giác thật".

LoideGinji

Xe điện
Cái j` thế. Đua drag mà 1/4 dặm thì test xe = niềm tin à:77::77:
Mỗi lần em chạy toàn 2 cây chứ chả ít

LoideGinji

Xe điện
đi bộ thế mà chả dài à
cơ mà cụ ấy còn chưa biết phânbieejt FU NEO GT với Fi cơ :)):)):))
anh đòi hỏi gì nữa :)):))
** phải Fi mà là F1. Riêng khoản gia tốc thì Ju ăn đứt, nhưng còn đo max speed thì có lẽ thằng Fu hơn

LoideGinji

Xe điện
Fu đi không khoái (ngay cả với Fu đời đầu tiên), em đã đi qua Fu đời đầu, Fu neo, Fu neo F1, JuV và bậy giờ quyết định hạ cánh với con Ex ạ.
Cảm giác lái các dòng Fu không được thật tay lái lắm, xe đi nhanh hơi bị gọi là bay bay còn hiện tượng này với Ya thì được loại bỏ tốt hơn, triệt để nhất như hiện giờ em thấy là con Ex đi rất "cảm giác thật".
Bẩm cụ, đồ yamaha có cách thiết kế khí động học và phân bố trọng lượng xe khác với Honda => đi nhanh đồ honda dưới 125cc có cảm giác bay bay là đúng

kts_cheguevara

Xe tải
** phải Fi mà là F1. Riêng khoản gia tốc thì Ju ăn đứt, nhưng còn đo max speed thì có lẽ thằng Fu hơn
dạ em xin tham gia, ko phải F1 mà là FI cụ à, FI là viết tắt của fuel injection tức phun xăng điện tử ạ. funeo GT ra cùng,giống funeo thường, khác ở vành đúc phanh đĩa và hiển thị đồng hồ xăng và km bằng lcd, funeo FI ra sau ạ (có gì sai xin chỉ giáo)

AnhNB

Xe buýt
Hoan hô những ai đã đủ thông minh và sáng suốt để chọn Exciter,trong đó có em :)):)):))!

Ông già em đang đi em Fu đời đầu, công nhận là đi rất lâu rồi mà xe vưỡn còn ngon các cụ ạ, chỉ tội lúc đầu vào số 1 thì máy ỳ (cái này do đi Ex nhiều nên em có cảm giác như thế, còn lại thì ok hết! Em xui ông già đổi xe nhưng nhất nhất hoặc Fu đó, hoặc Air Blade, thế có chết không! Em thì tẩy chay Honda từ lâu rồi nên xe qua đời em chỉ có Nouvo và Exciter thôi. (y)(y)(y)

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
:)):)):)):)):))
bó tay bạn nài
thưa bạn tớ đang sở hữu chú xe nài đây nên tớ biết nó tên là gì
đừng nói cái gì khi chưa chắc
mình thử rồi và thấy cực hối hận khi mua Fu Fi nhá
:)):)):))

LoideGinji

Xe điện
:)):)):)):)):))
bó tay bạn nài
thưa bạn tớ đang sở hữu chú xe nài đây nên tớ biết nó tên là gì
đừng nói cái gì khi chưa chắc
mình thử rồi và thấy cực hối hận khi mua Fu Fi nhá
:)):)):))
Tui đi Ju suốt, cả Gravita, MX, V, R đều đã đi roài nên đánh giá gia tốc nó khá là nhanh, nhưng max speed chưa bao giờ đạt đến 95. Còn vụ Future thì xin thưa là max speed nó cao hơn nhìu (đi đường trường quen, từ đây về Thanh Hóa là bít ngay ấy mà)

LoideGinji

Xe điện
dạ em xin tham gia, ko phải F1 mà là FI cụ à, FI là viết tắt của fuel injection tức phun xăng điện tử ạ. funeo GT ra cùng,giống funeo thường, khác ở vành đúc phanh đĩa và hiển thị đồng hồ xăng và km bằng lcd, funeo FI ra sau ạ (có gì sai xin chỉ giáo)
vành đúc thì đi sướng hơn nhìu (b)(b)=> hợp với đg` nhựa, kị với đường đồi núi đá sỏi:)):)):)):))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Tui đi Ju suốt, cả Gravita, MX, V, R đều đã đi roài nên đánh giá gia tốc nó khá là nhanh, nhưng max speed chưa bao giờ đạt đến 95. Còn vụ Future thì xin thưa là max speed nó cao hơn nhìu (đi đường trường quen, từ đây về Thanh Hóa là bít ngay ấy mà)
bạn đi Ju bao năm rồi
hỏi thật đấy
chí ít mình cũng biết ng đi Ju 6 năm ở đây là anh Buloonggi . Anh ấy cũng may mắn là đã đuọc đi gần như tất cả các đời xe YA có mặt tại Vn và có khá nhiều kinh nghiệm về dòng xe YA tại VN
:21::21::21:
theo như bạn tớ đánh giá vẫn còn non lắm
còn nếu muốn thfi mình có máy GPS đấy
bạn muốn test Speed không mình test với bạn :21::21::21:
nhắc lại lần nữa bạn muốn xe gì mình cũng có cho bạn test nhé

traubovt85

Xe tăng
bạn đi Ju bao năm rồi
hỏi thật đấy
chí ít mình cũng biết ng đi Ju 6 năm ở đây là anh Buloonggi . Anh ấy cũng may mắn là đã đuọc đi gần như tất cả các đời xe YA có mặt tại Vn và có khá nhiều kinh nghiệm về dòng xe YA tại VN
:21::21::21:
theo như bạn tớ đánh giá vẫn còn non lắm
còn nếu muốn thfi mình có máy GPS đấy
bạn muốn test Speed không mình test với bạn :21::21::21:
nhắc lại lần nữa bạn muốn xe gì mình cũng có cho bạn test nhé
vậy rớt cuộc là cụ này chê FI à hihihi

em thì đang chăm chú lắng nghe các cụ cãi lộn để rút ra sự lựa chọn cho mình, ko biết nên Nouvo LX RC hay là FI, vợ em thì thích FI cho tiết kiệm còn em thì thích Nouvo LX RC hơn, tốn hơn xíu mà chạy sướng, FI cũng đẹp nhưng thấy mấy bác chê ghê quá làm em @_@

rgvmen

Xe container
Nếu tiết kiệm, chiều vợ thì cụ mua uây alpha ấy, thực sự để đi làm tằng tằng thì nó vẫn là xe hiệu quả nhất chứ mua Fu nó lửng lơ chả đẹp, cũng chẳng khỏe hơn là bao nhiêu, đừng để cái mác 125 cc nó đánh lừa vì Fu ra cũng lâu rồi chất lượng cũng không tương xứng với đồng tiền đâu; Mặt khác nếu bác thích thì mua Nô luôn đi nghĩ gì lắm thế: kết luận lại là mua cho bác hay mua cho vợ bác thế ạ :102: Nếu là em thì chẳng bao giờ em bỏ mấy chục triệu mua cái xe máy tay ga mà chân chõe ra 2 bên chả tiện nghi tí lào, trời mưa giày vẫn bẩn như đi xe số, tác dụng của yếm chả được phát huy là bao nhiu, mở màn cho cái dòng xe như thế là Nô vô đấy ạ, bây giờ thì Chém gió này, Hay át này vân vân và vân vân (b)