Fusion Maia - Ana Mandara Huế

HoangThucAnh

Xe hơi
đọc bài viết về fusion của cụ, em cho cả nhà vào đó nghỉ thấy mọi cái đều good nhưng mỗi cái em không chịu được là nhiều muỗi với côn trùng, các cái con bé bé mà đốt sưng rất to, F1 nhà em bị gần chuc fat...ngứa lên quấy khóc. Phòng em ở sát bể bơi, không biết cụ vào đấy có bị vậy không chứ em là e sợ rồi

GoldenPig

Xe tăng
đọc bài viết về fusion của cụ, em cho cả nhà vào đó nghỉ thấy mọi cái đều good nhưng mỗi cái em không chịu được là nhiều muỗi với côn trùng, các cái con bé bé mà đốt sưng rất to, F1 nhà em bị gần chuc fat...ngứa lên quấy khóc. Phòng em ở sát bể bơi, không biết cụ vào đấy có bị vậy không chứ em là e sợ rồi
Hic..khổ thân cụ, em ở thì chẳng sao cả. Kể cả buổi tối ngồi ngoài vườn uống cafe cũng không thấy bóng dáng lũ hút máu. Chắc F1 nhà cụ thơm thịt quá

cherry412

Đi bộ
@ các bác: để em hỏi vợ em xem cái nguồn voucher đó ở đâu nhé. Em thấy mua ở Edensee Đà lạt phòng đẹp có 1 triệu/đêm; Indochine Palacce Huế cũng mối triệu; Diamondbay Nha trang có 1.2t (bugalo gì đó, thật ra nó là mấy cái nhà trông trong mắt em có vẻ lụp sụp ở ven biển, nhưng mà lại đắt hơn ở mấy cái phòng kiểu apartment bên trong).
Bác cho em hỏi Voucher Edensee Đà Lạt 1 triệu/đêm ở đâu thế ah?

hasonlong_hn

Xe máy
Nhà tắm ở Ana có bánh xà phòng mùi xả mà Em nhớ nhất, đi về tìm mua loại xà phòng rửa tay này mãi mà ko biết mua ở đâu.

Nhà em sắp đi nghỉ ở Fusion Maia, rất cảm ơn các cụ đã chia sẻ thông tin, đặc biệt là cụ Lợn. À, mà em thấy cụ Lợn chụp ảnh trâu, chó, cua, ốc, đẹp hơn ảnh người ạ hi hi… Em vote cụ Lợn nhé.

Inox75

Xe tăng
Ảnh cụ chụp đẹp quá, dẫn chuyện cũng hay.

Mời cụ ly rượu nhạt

GoldenPig

Xe tăng
Nhà em sắp đi nghỉ ở Fusion Maia, rất cảm ơn các cụ đã chia sẻ thông tin, đặc biệt là cụ Lợn. À, mà em thấy cụ Lợn chụp ảnh trâu, chó, cua, ốc, đẹp hơn ảnh người ạ hi hi… Em vote cụ Lợn nhé.
Hihi...cụ làm em phì cười. Túm lại là trâu, chó, lợn, mèo thì nó đứng im cho em chụp, còn động vật cấp cao 2 chân có lý trí kia thì không chịu đứng im và em cũng chả nói được cụ ah.

lickken3001

Xe hơi
Bài bác chụp ảnh đẹp quá. Mà giá cả ngon hok bác. Cái thấy bảo có cả massage ý bác:|
Hóng bác

GoldenPig

Xe tăng
Bài bác chụp ảnh đẹp quá. Mà giá cả ngon hok bác. Cái thấy bảo có cả massage ý bác:|
Hóng bác
Giá cả em có nói ở trong topic rồi, thông thường các cụ đặt từ $230 - $250, em có quen biết tí nên đặt được $200 bác ah. Nói chung là đáng đồng tiền bát gạo.
Vụ massage em cũng đề cập rồi cụ ah, nói chung là cụ massage free miễn là book trước, chất lượng thì khoảng 7/10 (đấy là theo thiển ý của em).

Mon 29V

Xe điện
Cụ Lợn vàng cho hỏi là đoạn HCM đông từ Đồng Hới qua Đông Hà có vẻ là lựa chọn tốt hơn đường 1A đúng không? Có thấy xxx không cụ? Cuối tháng này có khi em cũng bắt chước cụ đấy

GoldenPig

Xe tăng
Cụ Lợn vàng cho hỏi là đoạn HCM đông từ Đồng Hới qua Đông Hà có vẻ là lựa chọn tốt hơn đường 1A đúng không? Có thấy xxx không cụ? Cuối tháng này có khi em cũng bắt chước cụ đấy
Đúng cụ ah. Đoạn này chạy sướng thôi rồi. Đi hiền như em mà cũng toàn đóng > 100 cây chuối. Cụ nào chạy hung phải được 120-130. Sát Cam Lộ có 1 thị trấn nhỏ nhỏ, có biển 50, có xxx ở đoạn này cụ ah. Mà cụ yên tâm, đến đoạn cuối này có dân cư rồi nên cụ cũng không chạy nhanh được nữa đâu.

Chúc cụ đi chơi vui vẻ nhé. Em đi rồi giờ chả có xiền đi nữa, nhìn các cụ đi mà thèm rỏ dãi.

chuot_bach

Xe tăng
Nếu các cụ muốn đi lang thang thì từ Đồng Hới - Đông Hà theo em các cụ chạy đường 1, rẽ cửa Tùng - cửa Việt - Đông Hà đường ven biển đẹp, ngoài ra thích dừng lại quán nhậu nào cũng được, đồ ngon và rẻ.

Còn nếu đang trên đường HCM rồi thì chạy như cụ lợn là ổn, em cũng toàn chạy 100 đoạn này mà chưa bao giờ gặp xxx

Đúng cụ ah. Đoạn này chạy sướng thôi rồi. Đi hiền như em mà cũng toàn đóng > 100 cây chuối. Cụ nào chạy hung phải được 120-130. Sát Cam Lộ có 1 thị trấn nhỏ nhỏ, có biển 50, có xxx ở đoạn này cụ ah. Mà cụ yên tâm, đến đoạn cuối này có dân cư rồi nên cụ cũng không chạy nhanh được nữa đâu.

Chúc cụ đi chơi vui vẻ nhé. Em đi rồi giờ chả có xiền đi nữa, nhìn các cụ đi mà thèm rỏ dãi.