[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe vài bánh

Xe điện
Sao lại mợ? có gì mà em lại k biết à? :))
Mong manh dư lày em đoán chỉ có thể là mợ! (ăn ốc nói mò nhá) :))

Cụ ah! Cụ đừng cười cợt, đùa giỡn ở những chủ đề nghiêm tuc được không ạ??? Những vấn đề lừa đảo ảnh hưởng đến cả một gia đình mang tính chất ảnh hưởng đến cả cộng đồng mong cụ nghiêm túc và tôn trọng!!! Em không biết cụ có quen biết cụ Sơn hay tulai không, mong cụ bỏ qua và có trách nhiệm.

Xe vài bánh

Xe điện
Theo em ah??? Nó thừa biết chả chìm được ạ! Giờ lùng bùng quá rồi cụ ơi... nhóm nợ xh của nó chắc cũng đang đòi nó bung bét cả rồi, âm binh hy vọng loãng thớt định hướng sang hướng khác thôi.... Em hy vọng nó giãn được nợ trước khi vô trại. Ra trại xong, lại trả!
Khi thớt nổi lên, người ta thường chỉ xem đoạn đầu, mà đoạn đó thì có gì thể hiện rõ hết cả rồi, đặc biệt là cái video ở ngay #1, đoạn sau này xem hay không cũng chỉ có tính chất ... giải trí! :))

HINO300

Xe tăng
Website
www.facebook.com
tl hãy nghĩ về bs Nha mà có hành vi có tâm, có đức với bs Sơn.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Theo em ah??? Nó thừa biết chả chìm được ạ! Giờ lùng bùng quá rồi cụ ơi... nhóm nợ xh của nó chắc cũng đang đòi nó bung bét cả rồi, âm binh hy vọng loãng thớt định hướng sang hướng khác thôi.... Em hy vọng nó giãn được nợ trước khi vô trại. Ra trại xong, lại trả!
Mợ đừng nghĩ đơn giản vậy, 99% xem còm đầu là biết ngay ai đúng ai sai. Ngay dân kaykom như em còn không muốn lội thì chả ai rảnh đâu, nếu ai có tâm còm ở đây chỉ mục đích cho 2 ông liên quan đọc mà tự tìm ra hướng giải quyết tốt nhất thôi :))

benthoi

Xe buýt
Lúc chưa có thớt này e nghĩ ông tulai24h hoành lắm vì thấy hay nổ quan hệ với đỏ đen và không việc gì ông ý không giải quyết được! Quả nhiên trên OF nhiều ngọa hổ tàng long :))
nhưng giờ e mới thấm các cụ đã nói thì cấm có sai
1. thùng rỗng kêu to
2. phàm những thằng hay nói đạo lý thì đều sống như Bòi
Đã là làm ăn thì uy tín là cái quan trọng nhất, mấy uy tín thì sau này tốt nhất next mẹ nó đi
Sau khi xem video đối chất thì e thấy ông tulai24h là một người nham hiểm, không đáng tin và cụ Sơn thì nên xác định là tiền của cụ xuân này chắc không về

CSKH TMCARe

Xe buýt
Phân tích rõ ràng rồi cụ. Không hề nói tất cả và chụp mũ cá nhân nào cụ nhé :))
Nếu còm cụ nêu ra đủ các trường hợp thì không nói, cụ còm chung chung thế gợi gạch đá. Cụ đọc lại còm của cụ xem?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nếu còm cụ nêu ra đủ các trường hợp thì không nói, cụ còm chung chung thế gợi gạch đá. Cụ đọc lại còm của cụ xem?
Hình như đã nói thêm chỉ dùng cho người có hiểu biết (và không có động cơ cá nhân) còn ngược lại thì có rõ đến đâu cũng thế thôi. Vô ích :))

Tìm Áo

Xe tăng
Min mod xóa thớt đi cho đỡ cầy còm, hết nóng dồi

CSKH TMCARe

Xe buýt
Cụ lại cố tình hoặc vô ý hiểu sai. Thôi, loãng hết cả.
Hình như đã nói thêm chỉ dùng cho người có hiểu biết (và không có động cơ cá nhân) còn ngược lại thì có rõ đến đâu cũng thế thôi. Vô ích :))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Lúc chưa có thớt này e nghĩ ông tulai24h hoành lắm vì thấy hay nổ quan hệ với đỏ đen và không việc gì ông ý không giải quyết được! Quả nhiên trên OF nhiều ngọa hổ tàng long :))
nhưng giờ e mới thấm các cụ đã nói thì cấm có sai
1. thùng rỗng kêu to
2. phàm những thằng hay nói đạo lý thì đều sống như Bòi
Đã là làm ăn thì uy tín là cái quan trọng nhất, mấy uy tín thì sau này tốt nhất next mẹ nó đi
Sau khi xem video đối chất thì e thấy ông tulai24h là một người nham hiểm, không đáng tin và cụ Sơn thì nên xác định là tiền của cụ xuân này chắc không về
Để xem dây sang tên xe có lòi ra không, để xem doanh nhân 4.0 - NgườiKhôngMangHọ có thật chấp nhận tung hê danh dự không ?
Cụ hỏi rõ đi em sẽ trả lời chi tiết :))
kiểu tranh luận lòng vòng của cụ em không hứng, loãng hết topic.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Để xem dây sang tên xe có lòi ra không, để xem doanh nhân 4.0 - NgườiKhôngMangHọ có thật chấp nhận tung hê danh dự không ?

kiểu tranh luận lòng vòng của cụ em không hứng, loãng hết topic.
Vậy mình dừng, chừng nào cụ hứng thì mình tiếp :))

Tóc Xoăn

Xe tăng
Vì chưa có ai vạch trần bộ mặt lưu manh, trộm cắp của nó. Qua vụ này thì nó hết đất lùa gà cụ ah.
Thằng này nó nhuần nhuyễn một kế hoạch lừa đảo từ ít tới nhiều tuỳ vào con gà nó lùa được bằng nhiều bước:
- Dụ thuê lại xe với giá cao, khi thuê dc roi thì thực hiện thoa thuận tầm 4-5 tháng sau đó báo xe bị cắm.
- Cắm xong thì khoanh nợ, xin khất ko trả tiền thuê nữa và nghiễm nhiên nó có 1 xe để khai thác. Ít thì nó dc tiền thuê hàng tháng, nhiều thì nó cho con nợ thuê roi cắm tại địa chỉ cầm đồ của hội nó.
- Nó vẽ đủ lý do để chủ xe ko thu hồi đc và doạ bổ xe bán phụ tùng coi như rui ro kinh doanh. Nhieu người sợ nên cứ tin nó cùng là nạn nhân với mình nhưng loại này ai ăn đc của nó ai hại dc nó trừ ông trời. Người hại ko bgio sợ nhưng trời hại thì có khôn có chó tới mấy cũng chết. Chủ xe nản quá thì thôi lấy đc đồng nào thì lấy và nó yêu cầu ký giấy bán roi thanh lý. Vậy vừa dc tiền thuê xe vừa cướp ko cái xe giá rẻ.
- trung bình qui trình thịt xe khoảng 2 năm. Với 7 con xe bình quân 300tr/xe thì các cụ nhẩm nó dc bao nhiêu?
- Mồm nó lúc nào cũng nói bằng thật, email điện thoại tỏ vẻ để thiên ha thấy nó tử tế, luc nao cung có thời điểm để mà cả đưa ra cái giá đền bù mà chủ xe ko thể chấp nhận nổi phương an đo vì quá thiệt.
- Nó cố tình vậy nhưng ai đồng ý nó lại chuyển bài khác là ko có tiền, thời gian sau chủ xe đòi đám phán lại giá khác.
- Gớm nó lùa từ xe oto, mấy quả cam, thuốc chữa cả ung thư, thuốc chữa cả cho mấy ông ọp ăn hại, mấy con cá, tấm gỗ cho tới 4.0. Tộ sư 4.0 là cái máy bán hàng tự động của TQ bán từ lon coca tới cái hộp pha cafe. Tất cả thi cuối cùng cũng dẫn đến 1 thứ giống nhau là đưa tiền cho bố bố tiêu hộ, chúng mày ngu lắm.

Nói thẳng là những ai góp vốn bằng tiền, xe, hiện vật hay công sức cho thằng này toàn thằng ngu thật sự, ngu nhất thời hay quá lương thiện thật thà hoặc những người gom góp đc ít tiền tiết kiệm nhiều năm dồn sắm cái xe với ước mong kiếm thêm đồng tiền để phụ nuôi con có điều kiện tốt hơn đê chăm sóc con. Nạn nhân đều ko có khả năng làm ăn, kiến thức để hiểu về con người cũng như luật và qui luật làm kinh tế. Những người tử tế thì người bên mình cung tử tế, khi vập vào thằng này thì đỡ lại sao nổi. Kết cục đều tội cho họ, con cái họ, gia đình họ.
Nói chung cụ nào cho thuê xe kiểu này nên kiếm thằng thuê lại học cao hơn một tí, chứ cho cái thằng trình độ lớp 2 khai lớp 4 này nó nói nói hại hết cả lão rồi lâm bệnh và tiền thì mất tật mang.
Nàng phân tích rất chuẩn, đúng ý anh hiểu về vụ này :))
Chú Tự Lái hết thuốc chữa rồi. Các cụ mợ bị hại đừng hy vọng gì vào hứa hẹn của TL nữa. Các cụ hãy tập hợp nhau lại làm một cái đơn lớn gửi CA thành phố đề nghị điều tra. Còn cụ mợ nào đã và đang hợp tác với TL thì nên tìm cách bảo vệ mình dần đi khi chưa quá muộn :)

Trác Mộ Thu

Xe điện
Cụ chịu khó lội còm nhé! Thằng hay lèm bèm nhất thớt này bị em ghét nhất, hay lòng vòng nhất, đánh võng nhất em hỏi thẳng tên, quê quán, h lặn chưa tl để em xác minh lại!
Thế này thì khả năng cao nick Kaikom ltd là âm binh của Tự lái
Trang tử thi bóc phốt rất chuẩn
min mốp , chỉ có ai dùng?

à mà có kẻ inbox cụ cho zalo à? Đương nhiên là còn lâu mới cho
Các cụ nói phét nó vừa vừa thôi.
Mấy nick các cụ bảo là âm binh phông bạt chém gió ầm ầm trên OF, em cũng gặp nhiều cụ rồi.
Lão thichduthu2011 thì ở SG chưa gặp nhưng chém với nhau suốt.
Khác quan điểm là bảo âm binh.
Đến nản với tư duy của các cụ.
Còn có âm binh thật ko thì em cũng chả biết. :D

KAIKOM.LTD

Xe tải
Hôm nay có nhã hứng đua vào top 4 kaikom à lão :)) 2 cụ trong cuộc chả thấy đâu :))
Các cụ nói phét nó vừa vừa thôi.
Mấy nick các cụ bảo là âm binh phông bạt chém gió ầm ầm trên OF, em cũng gặp nhiều cụ rồi.
Lão thichduthu2011 thì ở SG chưa gặp nhưng chém với nhau suốt.
Khác quan điểm là bảo âm binh.
Đến nản với tư duy của các cụ.
Còn có âm binh thật ko thì em cũng chả biết. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng